Tuần sau đi làm rồi , các bác có khuyên em gì ko ?

nvngoc1986

Active Member
Ðề: Tuần sau đi làm rồi , các bác có khuyên em gì ko ?

Là đừng "ngon" hơn sếp hoặc ít nhất là đừng để thằng khác nghĩ mình ngon hơn sếp!
Chỉ là số 1 khi nào bạn sẵn sàng cho vị trí đó...
Cái này em hiểu , thực hiện được cũng mệt đây :-$

É tuần sau cớ á.thế giờ tranh thủ đi shopping làm mấy "hộp" chuẩn vào,đi spa săn sóc sắc đẹp lại.Tranh thủ ghé qua chỗ mình làm lướt xem tình hình trong ấy thế nào nếu được,leader có 2 dạng 1 là được appointment 2 là có tài,có tuổi,có trình độ,tay to hoặc đầu gấu được anh em ngưỡng mộ mặc dù chức thì bằng mình,nên để ý xem ai loại 2.Coi đứa nào thái giám cho xếp đừng mếch lòng mà xum xoe nó.

P/s: Ra mướn bộ Lộc Đinh Ký tớ đóng về mà xem để biết nên vỗ mông ngựa ra sao

Em trước mắt cứ xác định làm nhân viên trước bác ạ :D

ngoibet

Member

Còn bây giờ, bật TV lên, nghiên cứu thật kỹ chiến thắng của U23 Việt nam trong trận Chung kết. Khi đi làm, thỉnh thoảng (thỉnh thoảng thôi nhé!) buông một câu bình loạn thật sắc, chiêu này càng hiệu quả nếu tay (mụ) trưởng phòng mê bóng đá!

nvngoc1986

Active Member

Mai em chiến đấu rồi ..........................................

thedeath

Active Member

chúc thành công nhé. :)

nvngoc1986

Active Member

Chúc thành công :)

chúc thành công nhé. :)

Cám ơn các bác !
Hôm nay đến gần chỗ làm quệt ngay 1 em ngã lăn quay (em ấy ngã ) , quay lại xin lỗi! ( thấy xấu quá lên bỏ đi luôn )
Đến chỗ làm được xếp mua cho máy mới toanh , vừa mới lắp hôm qua .Bật lên .... mà hình đen thui ... kiểm tra ... cắm nhầm màn vào VGA onboard đã disable .... từ đó đến chiều làm việc ổn , ko có chuyện j nữa .....
KO biết là lành hay dữ ta :-?

Bên trên