Tư vấn mua tivi LG hoặc Sony

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua tivi LG hoặc Sony

ĐÃ QUẤT EM w800B 55 NHÉ , HY VỌNG MỌI CHUYỆN TỐT ĐẸP ANH EM Ạ , MÀ ANH EM NÀO BIẾT KIỂM TRA THỜI GIAN SỬ DỤNG BẬT TẮT CỦA DÒNG W800 NÀY THÌ TƯ VẤN MÌNH NHÉ

Bác ngó sang topic này có rất nhiều a e chia sẻ cách đó bác : http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/162293-cach-kiem-tra-thoi-gian-su.html
Chúc mừng bác đã có 1 model tv khá hot của 2014.

dminh2004

Member

Bác nào có giá tốt hơn Lazada đang bán Sony 55w800B là 26,5t thì cho em xin giá nhé.

hctech

Sony mà quất thôi ạ,từ trước tới giờ nhà em cũng vẫn dùng hàng của Sony :) bền bỉ vô cùng

leconghieu87

Bác nào có giá tốt hơn Lazada đang bán Sony 55w800B là 26,5t thì cho em xin giá nhé.

Giá tivi thay đổi theo từng ngày đấy bác ạ! Bác tham khảo thêm giá em này ở bên audiohanoi xem thế nào, đợt trước em qua đấy mua em Focal thấy bên này kinh doanh cả tivi, đang có khuyến mại dịp 30/4 - 1/5. Có gì bác qua bên đây mà xem, địa chỉ ở Hồ Giám bác ạ!

ndchieu22

Well-Known Member

Giá tivi thay đổi theo từng ngày đấy bác ạ! Bác tham khảo thêm giá em này ở bên audiohanoi xem thế nào, đợt trước em qua đấy mua em Focal thấy bên này kinh doanh cả tivi, đang có khuyến mại dịp 30/4 - 1/5. Có gì bác qua bên đây mà xem, địa chỉ ở Hồ Giám bác ạ!

model 55w800B thì chắc giá khôgn thay đổi theo ngày đâu bác!

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Dòng Led Sony 55W800B đúng là đáng mua, ku em trai em mua trước tết nguyên đán, kiểu dáng viền và thân rất mỏng, lắp truyền hình cáp HD xem hình nét và mịn, ứng dụng TV khá nhiều, tiếc là không thích ứng bàn phím không dây, vào Youtube gõ từng chữ bằng điều khiển mất thời gian, ko biết mẫu Sony 2015 đã cắm được bàn phím không dây vào cổng usb chưa. Hình ảnh tivi do ánh sáng hắt cửa sổ vào bị loang trắng.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

vanlinh2905

Well-Known Member

Dòng Led Sony 55W800B đúng là đáng mua, ku em trai em mua trước tết nguyên đán, kiểu dáng viền và thân rất mỏng, lắp truyền hình cáp HD xem hình nét và mịn, ứng dụng TV khá nhiều, tiếc là không thích ứng bàn phím không dây, vào Youtube gõ từng chữ bằng điều khiển mất thời gian, ko biết mẫu Sony 2015 đã cắm được bàn phím không dây vào cổng usb chưa. Hình ảnh tivi do ánh sáng hắt cửa sổ vào bị loang trắng.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

2015 chạy android tv rùi bác ah

Mình cũng đang lung lay w800 dữ dội , ko có thay đổi thì tối nay quất đây.
Nhà mình có 4 tivi 1 tivi Samsung 55UAD8000 đặt phòng khách đã chết sau 3 năm . 1 Samsung 46inch phòng ngủ ko làm sao nhưng thi thoảng đang xem thì nó tự khởi động lại nên mình rất thất vọng về sản phẩm samsung , cứ hết bảo hành là có vấn đề nên ai mua samsung suy nghĩ kĩ nhé .

nha em co con 55C7000 dung den gio van chua thay bi gi, chac hen xui thoi bac :D

vanlinh2905

Well-Known Member

Nếu sony tích hợp android thì cắm bàn phím chuột nào cũng ok hết bác nhỉ, như toshiba L5450 phím chuột ok hết bác ah

bác có danh sách android tv sony 2015 chưa. có e nào 43' tầm 13 triệu không bác.
chờ sony mà sốt ruột quá. không biết khi nào có hàng.
không biết play store trong tv có mấy ứng dụng việt cũ như zing tv, zing mp3 không nhỉ bác

Bên trên