Tư vấn mua tivi 42-47in giá tầm 15tr đổ lại

renhat

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua tivi 42-47in giá tầm 15tr đổ lại

phải dũng cảm chọn thôi chứ đừng đứng núi này chông núi nọ chủ tóp nhé!

daitritue

Member

Chúc mừng bác đại trí tuệ nhé :D. Tivi coi đẹp là được rồi, trong tầm giá đó thì vậy là quá ok

phải dũng cảm chọn thôi chứ đừng đứng núi này chông núi nọ chủ tóp nhé!

Hì nói chung ít tiền có 11tr mà mua được con led 47in cũng là rẻ rồi. Chất lượng tương đương với giá tiền rồi. Chán cái là lại vớ phải em hở sáng và hơi loang màu. Chắc bệnh chung, thôi ko để ý cho nó đỡ bực mình là OK.:D

renhat

Well-Known Member

Hì nói chung ít tiền có 11tr mà mua được con led 47in cũng là rẻ rồi. Chất lượng tương đương với giá tiền rồi. Chán cái là lại vớ phải em hở sáng và hơi loang màu. Chắc bệnh chung, thôi ko để ý cho nó đỡ bực mình là OK.:D
bác gọi hãng đến check nếu hãng đồng ý là đổi dc mà.

duongsh

Bạn manhhuy8x vui lòng inbox cho mình giá TV Sony 42W674A nhé. Thanks

daitritue

Member

bác gọi hãng đến check nếu hãng đồng ý là đổi dc mà.
Thôi chắc 98% là ko đổi được rồi, nói chung quên nó đi là xong, cứ để ý thì mới gây bực minh thôi. Phiên phiến tí là OK ngay ấy mà hihi

GarenaPro

Liệu có xem được không ạ?

ndchieu22

Well-Known Member

Cung đang có nhu cầu lên đơi TV coi tết ngắm đi ngắm lại thấy có con LG 42LA6200 là thấy đủ tính năng mà hợp tầm giá có thể chịu đc

mình cũng ngắm mấy con Sony như nghe đồn Sony cắm ổ cứng play phim kém hơn ko biết Hn ở đâu mua em LG này giá tốt nhỉ
hiện tại model này đang khan hàng bác ah?

47 inh không cẦn 3D chỉ cần smart thì mua e nào rẻ, hợp lý hả các bác, e ưu tiên LG vì thích cái đkhien , xong đến SS, còn Sony cho e hỏi đọc được những đuôi gì và có hỗ trợ đọc phụ đề tốt như SS ko. Nếu Ok e mới tính đến. Tks các bác tư vấn, e đang cần gấp ah

ndchieu22

Well-Known Member

47 inh không cẦn 3D chỉ cần smart thì mua e nào rẻ, hợp lý hả các bác, e ưu tiên LG vì thích cái đkhien , xong đến SS, còn Sony cho e hỏi đọc được những đuôi gì và có hỗ trợ đọc phụ đề tốt như SS ko. Nếu Ok e mới tính đến. Tks các bác tư vấn, e đang cần gấp ah

hi bác!
47 inch mà không cần 3D chỉ cần smart thì có dòng 47LN5710 bác nhé đáp ứng được yêu cầu của bác, chúc bác sớm chọn được tivi ưng y

quanganh_08

Active Member

Dòng 47" thì bây giờ chỉ còn 47W804A , giá lại phù hợp với dòng trung cấp này :D
Nó đây phải ko ạ :D

crazy_nhoc

Đã gửi pm cho bác , bác check inbox dùm mình nhé
Thân !
inbox luôn cho mình con w674 vs 46w704 luôn nhé.sắp tết rồi nên cũng có ít đạn định bắn.hehe.mà con 704 ngoài to hơn thì hơn j con 674 bác

vodanh70

Active Member

EX 650 bây giờ rẻ như bèo mà xem thấy cũng ok. Con này cắm mạng vào xem thì khỏi cần thêm gì nữa, từ ca nhạc,hoạt hình đến phim. Cả một kho tàng khổng lồ luôn...và miễn phí!

Bên trên