Tư vấn mua Smart Tivi Samsung 43 inch UA43MU6100

ndck49cd

Member
Chào các bác,

Tình hình là em muốn mua 1 chiếc tivi khoảng 43 inch cho bố mẹ ở nhà dùng chỉ xem truyền hình, thỉnh thoảng xem film và nghe nhạc, kinh phí em có khoảng 12Mil. Theo tham khảo của em thì em đang ưu tiên lựa chọn em Smart Tivi Samsung 43 inch UA43MU6100.
Với lựa chọn như trên thì các bác có thấy ổn hay còn lựa chọn nào phù hợp trong tầm giá đó không ạ?
Rất mong nhận được phản hồi từ các bác. Cảm ơn các bác nhiều!

Đính kèm

461.9 KB · Xem: 55

Điện Máy ABC

Active Member
Hi bác em đã mật báo giá cho bác rồi nhé. Bác tham khảo mấy em LG trong tầm giá của bác xem có ưng không nhé: 43UJ652T giá 10trxx, 49UJ652T giá 12trxxx ạ. Alo em theo chữ ký ạ.

renhat

Well-Known Member
Chào các bác,

Tình hình là em muốn mua 1 chiếc tivi khoảng 43 inch cho bố mẹ ở nhà dùng chỉ xem truyền hình, thỉnh thoảng xem film và nghe nhạc, kinh phí em có khoảng 12Mil. Theo tham khảo của em thì em đang ưu tiên lựa chọn em Smart Tivi Samsung 43 inch UA43MU6100.
Với lựa chọn như trên thì các bác có thấy ổn hay còn lựa chọn nào phù hợp trong tầm giá đó không ạ?
e thấy e này ok nhất ạ . bác lấy e này không hối hận đâu ạ!

ndchieu22

Well-Known Member
Chào các bác,

tầm 12tr bác nghiên cứu con 43MU6100 này và thêm 43X7000E của sony nữa bác nhé!

bác có nhu cầu model nào thì alo em theo chữ ký!

Bên trên