tư vấn logitech z5500..please

junyvu231990

.. hix hix hôm trước em có ghé chuyên mục box logitech z5500. nghe mọi người nói ở vn z5500 toàn hàng zả. hàng tân trang.(điện 110v-220v tùm lum) làm em tháy hoảng loạn wa. sợ mua fai lũ. (mặc dù rất thix) .. e đang ở tphcm.mà ở hcm sao chẵng ai nói về vấn đề này. hix hix bác nào ở hcm tư vấn giúp em đại lý nào mua thì oki nhất, an toàn nhất (giá cả, bảo hành) hơn nữa có bác nào xài wa chưa cho e test thử cái. hix hix mới vào nghề. em chẵng bíc j cả. mong các bác giúp đỡ. thanks các bác nhìu...

Ðề: tư vấn logitech z5500..please

Bên Cty Andi Việt Nam 50/4c Nguyễn Đình Chiểu Q Phú Nhuận . Qua thử đi bạn , mới mua bên đó 1 bộ z5500 >>> hài lòng , anh Tài bán hàng nhiệt tình và vui vẻ .

junyvu231990

cám ơn bạn nhìu lắm. mình sẽ ghé. nhưng cho mình hõi thêm chỗ đó bão hành rồi giá cả sao hả bạn. được ko bạn. còn 1 số phân phối logitec như là:"song tấn" thì bạn nghĩ sao. chỗ đó giá cũng được bảo hành 2 năm.. nhưng ko bíc là hàng có ổn ko.

Mình mua là 7.080.000 bảo hành 1 năm . Song Tấn thì mình ko biết . Chúc bạn sớm nhập hội Z5500 :)

akonhell

ko biết có bác nào dung con z5500 nay` với YAMAHA 5.1-Channel Digital Home Theater Receiver RX-V365 chưa...kô biết có bác nào góp y cho mình đcj kô....mình

intel

ko biết có bác nào dung con z5500 nay` với YAMAHA 5.1-Channel Digital Home Theater Receiver RX-V365 chưa...kô biết có bác nào góp y cho mình đcj kô....mình

ặc con YAMAHA nó thiếu mỗi loa thoai no đâu với Z5500 làm gì nhỉ.bán Z5500 đi mua loa rời về lắp vào ngon hơn Z5500 là chắc

akonhell

ừhm mình cũng thấy hơi vô lý nhưng khổ nối là người ta mới biếu mình con yamaha nên mình cũng tính thử....nhưng mình nhìn vào receiver thì chẳng biết bắt đầu từ đâu...nếu mua loa thì bạn có biết loại nào tốt kô....yahama + loa rời + mình muốn dùng nó vơi PC thi mình có cần thêm sound card kô (mình mới tập tành chơi loa nên hôk biết gì hết :)

ừhm mình cũng thấy hơi vô lý nhưng khổ nối là người ta mới biếu mình con yamaha nên mình cũng tính thử....nhưng mình nhìn vào receiver thì chẳng biết bắt đầu từ đâu...nếu mua loa thì bạn có biết loại nào tốt kô....yahama + loa rời + mình muốn dùng nó vơi PC thi mình có cần thêm sound card kô (mình mới tập tành chơi loa nên hôk biết gì hết :)

Theo mình biết nếu dùng z5500 thì chỉ cần cắm vào PC là chơi được. Z5500 đã bao gồm cả loa và amply nên không cần amply nữa. Và đặc biệt là z5500 có kết nối cáp quang nên nếu PC bạn có đường cáp quang ra thì chỉ cần kết nối vào z5500 là chạy thôi.

Amply thì dùng với loa rời. Nếu bạn có 2 thứ này thì có thể bạn bán amply (vì nếu dùng z5500 thì thừa amply) hoặc bán z5500 để mua loa về cắm amply.. - tùy bạn lựa chọn thôi. :-h

akonhell

khoảng dưới 10tr có mua đc bộ loa nào nghe okay kô vậy ban...cảm ơn các bạn đóng góp ý kiến...

Quanphumau

Vigitech.vn đang bán Logitech Z5500 Giá khuyến mại + Khuyến mại cả Cable quang nữa mà. Hàng chính hãng điện áp 220V BH 2 năm.

sunny1707

Em thấy Vigitech cũng bán cả dòng loa Swans, có cụ nào thử qua chất lượng của dòng này chưa ah???

dnghi

Member

Nhớ chuẩn bị tinh thần cháy LED nền sau 1 thời gian nhé! Nản & làm biếng BH.

caotannew

Member

lỗi LED con Z5500 công nhận có bị nhưng là thường được bảo hành là đổi mới, bên mình mới đi bảo hành được đổi mới luôn
Giá giờ cạnh tranh , PC bộ này chơi HD là ngon rồi, giá tầm 350$ đó

chào bạn, Logitech Z5500 chính hãng đều có tem bảo hành của nhà phân phối chính thức trên sản phẩm, hiện nay Logitech chính hãng tại TP.HCM có rất nhiều nơi bán như Phong Vũ, giá 8.144.045 đồng, Andi Vietnam giá 7.080.000đ - Hàng Logitech Z5500 chính hãng phải có 2 lớp bao bì chắc chắn, điện thế sử dụng 220 Volt , bạn yêu cầu người bán hàng xuất hóa đơn Giá trị gia tăng VAT 10%. Logitech Z5500 chính hãng nhìn rất yên tâm bạn. Link bán hàng Logitech Z5500 chính hãng tại đây

junyvu231990

ohm có rất nhìu chỗ bán. nhưng mà mỗi nơi mỗi bảo hành khác nhau. như song tấn bảo hành 24 tháng. còn andi vietnam bảo hành 12 tháng. giá cũng ngang nhau. nhưng sao lại thế nhĩ. nghe nói logitech z5500 bi giờ đối với hàng tại việt nam thì là điện 220v và bảo hành theo quy đinh của hãng đối với 1 số mặt hàng là 24t. điển hình như 5500.

bác không ở hà nội nhỉ, qua thằng loa.com.vn mua, hàng nó chất lượng phết mỗi tội cái của hàng trông hơi bị tồi tàn :( riêng về âm con z5500 thì khỏi phải lăn tăn cho pc, bác có sound card ngon thì nghe nứt nhà chứ chẳng chơi :D

CarMan

bác không ở hà nội nhỉ, qua thằng loa.com.vn mua, hàng nó chất lượng phết mỗi tội cái của hàng trông hơi bị tồi tàn :( riêng về âm con z5500 thì khỏi phải lăn tăn cho pc, bác có sound card ngon thì nghe nứt nhà chứ chẳng chơi :D

Bên Tầm Nhìn Số bán 6.900.000 VNĐ thì phải. Hôm rồi qua lấy con Denon 390XP thấy có 2-3 em trai ghé mua.

bongtrang

Em có hai thiết bị có tín hiệu ra cáp quang, có bác nào biết đấu chung 2 cáp quang vào Z5500 vì em nhìn Z5500 chỉ có 1 đầu vào optical. Thanks

Bên trên