TƯ VẤN KARAOKE GIA ĐÌNH GẤP

kudo1908

Active Member
Ðề: TƯ VẤN KARAOKE GIA ĐÌNH GẤP

bác ơi thế giờ nên mua loại đầu nào để phù hợp với loa + amply kia
Arirang AR-3600 thích hát karaoke MIDI vs karaoke .VOB kết hợp thì lấy ACNOS SK-9000,mình xin đính chính là đầu AR-909HD hát karaoke MIDI vs karaoke VOB song song được nha

Chỉnh sửa lần cuối:

kudo1908

Active Member

Bác có vẻ khoái cặp đôi này ha, vậy bộ này thì dùng kèm sub gì bác ơi, đang nghèo tạm thời chưa đầu tư sub đc ko bác?
phòng bạn rộng 35m2 thì cần SUB,còn dưới 35m2 thì cặp loa này woánh bá cháy rồi.

cqhung

em đang cần tư vấn mua một bộ kok dùng hét tết, phòng khách nhỏ dưới 20m, hoặc bác nào có em apli còi không dùng để lại cho em ? tks

mình nghe dance và kara ,bác cho hỏi para p909f 2 bass 25 và 103 VII thêm sub thì bộ nào đánh lực hơn (rung rinh)

Theo mình thấy thì bộ Paramax vẫn lực hơn bạn à, với lại bạn lấy cả bộ Paramax nghe đồng đều hơn. Sub thì chỉ nghe nhạc Dance hoặc Karaoke, xem phim thôi, chứ nghe nhạc trữ tình thì sub nghe bass bị rền lắm do bass của nhạc trữ tình khác với tiếng bass của nhạc Dance và karaoke

Mình thì thấy như vậy, bạn tham khảo thêm nhé

Chúc vui. Thân

kudo1908

Active Member

mình nghe dance và kara ,bác cho hỏi para p909f 2 bass 25 và 103 VII thêm sub thì bộ nào đánh lực hơn (rung rinh)
vừa mới chạy ra cửa hàng điện máy cắm e Paramax P-507 vs P-909F với amply SA_666XP đầu AR-3600s nghe bass cứ phịch phịch đánh ko chắc tiếng hát hò gì đây :D

Bên trên