Tư vấn dàn karaoke gia đình giá < 15tr

Ðề: Tư vấn dàn karaoke gia đình giá < 15tr

bác bảo tên em nghi nghi à :)) ko phải chân gỗ đâu bác ơi, em tìm chán chê mới ra bọn này. mà thấy bộ đấy rẻ quá, ko biết có phải hàng xịn ko T_T. Với cả em cũng định ko lấy đầu mà chọn bài bằng vi tính sannhac,youtube các kiểu cơ.

giá đó bình thường mà bạn rẻ gì đâu. Mình nói nghi nghi là cái nick trên kìa

boganic

giá đó bình thường mà bạn rẻ gì đâu. Mình nói nghi nghi là cái nick trên kìa

thế là vẫn chưa rẻ ạ, bác có chỗ nào rẻ mà uy tín chỉ em với, chưa chơi KOK bao giờ nên tù mù. Chỉ sợ bị hớ vs mua phải hàng tàu T_T

hongson2828

Well-Known Member

các bác cứ sợ hàng tàu ,cứ đúng madein china mà táng bộ trên em chấm được con sub và mic ,còn lại tạm được với tiêu chí vui vẻ

Vugiahan

Thấy topic sum quá. em mất nich cũ ko viết bài mời đc do nick mới này chưa đủ bài. Nhờ các bác. Em ở Sài Gòn. tình hình em muốn nâng cấp amly karaoke ở nhà lên: Em đang phân vân đầu tư khoảng 5 đến 6trieu - chưa biết chọn amly laoij nào như jarguar 203N hày pa506N, và hàng của Kodi hay sóng nhạc..nhiều bạn nói giwof hàng dựng ko có hàng nhập...em đang tìm hiểu mua trc tết. Bác nào rành tư vấn giúp em. Cảm ơn các bác.

tuanqc78

Well-Known Member
Với 15t; amply jarguar 203 4.5t, cặp loa chân dài sexy paramax D2000 9,0t(em này nghe nhạc cũng ỗn), 2 mic ktv 0,96t , pi2 0,8t chọn bài trên smartphon android qua youtube treams qua kodi remoto cài trên điện thoại, máy tính bảng để phát trên pi2 rất chuyên nghiệp nhưng với điều kiện có net với đường truyền 12mbps trở lên để chơi karaoke hd 1080. Như vậy là thiếu 300k và sau này nâng cấp nguồn phát sau để chơi offline.

Bên trên