Tư vấn chọn Tablet ?

MimNo

Mình là sinh viên muốn mua 1 con Tablet giá rẻ để học tập và giải trí? Vì mới năm nhất nên chưa có nhu cầu mua Laptop. :( Các bác giúp E với. E đang muốn mua Lenovo Tab A7-30 bản Wifi giá 2tr4 mà có tặng bao da chính hãng ? Các bác cho E lời phiên :)

Educo

Ðề: Tư vấn chọn Tablet ?

Dòng A của Tablet Lenovo sử dụng ổn định. Với nhu cầu và tầm tiền như vậy bạn lấy con đó cũng OK.

doremon111

Tablet Lenovo Pin trâu nữa đấy. Lenovo Tab A7-30 Wifi dòng cấp thấp nhưng đáp ứng tốt các nhu cầu cơ bản đấy

MimNo

Dòng A của Tablet Lenovo sử dụng ổn định. Với nhu cầu và tầm tiền như vậy bạn lấy con đó cũng OK.

Trong tầm giá này nhân viên bán hàng đánh giá tốt E này lắm...... E đang còn đắn đo suy nghĩ. Hì hì. Lenovo A7-30 Wifi mình Test thấy cũng OK ngoài thiết kế có cái viền màn hình hơi to là hơi ngại. hì hì

doremon111

Viền màn hình to cũng không sao bạn ốp cái bao da vào là nhìn nó đẹp hơn các máy có viền mỏng luôn đấy.

trang bống

Trong tầm giá này nhân viên bán hàng đánh giá tốt E này lắm...... E đang còn đắn đo suy nghĩ. Hì hì. Lenovo A7-30 Wifi mình Test thấy cũng OK ngoài thiết kế có cái viền màn hình hơi to là hơi ngại. hì hì

Mình thấy viền màn hình to lại hay, tablet chứ ko phải smartphone nên A7-30 có viền dày giúp cằm nắm dễ dàng hơn :D không sợ vô tình chạm vào màn hình. Vote bác đến với em nó :3

SieuGauAnDuaHau

Trong tầm giá thấy em A7-30 quá ổn. Đi đâu cũng thấy các bác khen :3 thích phết.

AiBaram

Vote thớt mua A7-30 ko phải lăn tăn :))) giá quá yêu mà mọi nhu cầu đơn giản đều có thể đáp ứng tốt.

imstudying

Member

Tầm tiền đó thì con đó là chuẩn rồi b ạ :)

Bên trên