Tư vấn amply hát karaoke

elbertu

Member
Ðề: Tư vấn amply hát karaoke

Mua loa hay amply tốt tốt tý mai sau đỡ ân hận phòng rộng nên chơi 2 cặp máu DJ thì sắm thêm sub. Có ý định chơi 2 cặp thì nên mua amply công suất đánh được 2 cặp trước chớ đừng mua amply đánh được 1 cặp sau lại pải nâng cấp phải không bác lộc?
Vậy nói tóm lại Jaguar PA506HI đánh tốt cho Bose 301 + Sub của Polk 2100 không bác và đánh tốt cho Bose 301 + Ariang + Sub của Polk 2100 (để đánh nhạc DJ), bác Lộc ơi chỉ chổ em mua amply với tầm nhiêu để em chuẩn bị lúa hihi

VAN_LOC

Well-Known Member

2 con này giá bao nhiêu ,tham khảo và mua ở đâu vậy bác Lộc ,bác thấy con BMB Das 300 xài có được không?
Xài khá tốt đấy .
@ Bác có tin nhắn .
Vậy nói tóm lại Jaguar PA506HI đánh tốt cho Bose 301 + Sub của Polk 2100 không bác và đánh tốt cho Bose 301 + Ariang + Sub của Polk 2100 (để đánh nhạc DJ), bác Lộc ơi chỉ chổ em mua amply với tầm nhiêu để em chuẩn bị lúa hihi
Sub mode lạ quá vậy .

luonnho1001

Well-Known Member

Chơi tốt bác ak có điều loa Ariang mình chưa dùng nên ko biết chất lượng thế nào.
-Chắc bạn viết nhầm model sub Polk 125 hay 202 đó

Bên trên