Trò chuyện với bro HD_1080p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

leminhha93

Nhưng cái chính là cậu HD 1080p này ít tuổi hơn bác Chip nhà ta nhiều mà lúc nào cũng "tôi" ấy, chứ không thì xưng thế nào cũng chả ai nói làm gì >"<

HD 1080p

Ðề: âm ko trùng với phim

Nhưng cái chính là cậu HD 1080p này ít tuổi hơn bác Chip nhà ta nhiều mà lúc nào cũng "tôi" ấy, chứ không thì xưng thế nào cũng chả ai nói làm gì >"<

Nếu cậu đúng 15 thì tôi cũng cỡ tuổi bố cậu đấy,cậu còn nhỏ hơn con gái tôi nữa,việc cậu thích xưng hô ngang hàng với người khác thì tôi không quan tâm.Điểu đó thể hiện người có giáo dục hay không :cool:

leminhha93

Nếu cậu đúng 15 thì tôi cũng cỡ tuổi bố cậu đấy,cậu còn nhỏ hơn con gái tôi nữa,việc cậu thích xưng hô ngang hàng với người khác thì tôi không quan tâm.Điểu đó thể hiện người có giáo dục hay không :cool:

Nếu thế thật thì rất rất xin lỗi nhé o:)

Tại bác post bài cứ xài nhiều emoticon nên cứ tưởng thuộc dạng "teen" :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tớ không tin HD1080 đã có con, hehe, offtopic chút.

HD 1080p

Không tin là việc của bro,theo bài và ảnh chụp với con bro trong Hướng dẫn A-Z thì bro nhiều lắm là 35 tuổi,kém tôi cũng kha khá,profile thì vẫn chỉ là profile thôi =))

echip

Ban Quản Trị

Không tin là việc của bro,theo bài và ảnh chụp với con bro trong Hướng dẫn A-Z thì bro nhiều lắm là 35 tuổi,kém tôi cũng kha khá,profile thì vẫn chỉ là profile thôi =))

vậy chắc bro lớn hơn 35 tuổi rồi nhỉ, kiến thức về HD thì okie cũng ổn đi! Nhưng về cách ứng xử trong các mối wan hệ thì bro còn kém xa 1 đứa 20 tuổi. Tranh luận là tranh luận trên kiến thức và dẫn chứng để tiến bộ, tuyệt đối đừng kèm theo những câu đại loại như thế. Bro lớn rồi, nói ít hiểu nhiều

GENERALS

Ban Quản Trị

To HD 1080p: 1 lần nữa xin nhắc nhở nick HD 1080P nên tránh những bài post mất thiện cảm và gây flame trong diễn đàn, nếu bro cứ tiếp tục kiểu này thì bro chắc chắn sẽ bị mọi người IGNORE và BQT cũng sẽ có biện pháp mạnh tay hơn với bro. Nếu như bro nói thì bro cũng thuộc dạng 3x-40 tuổi rồi, bro nên suy nghĩ nói năng làm sao để mọi người tôn trọng, nể phục chứ đừng làm cho ngay đứa con nít học cấp 1 còn phải cười nữa... Cái này thật tình GEN nói thẳng vì đã rất nhiều lần nhắc nhở mà bro vẫn chứng nào tật nấy, thật sự ko hiểu nổi ?!?!?! Bro hãy đóng góp những bài bổ ích (như duy nhất 1 bài post trong topic "Phụ đề" ) or có những bài post với cách tâm tình, giọng điệu cởi mở - vui vẻ - đoàn kết hơn được ko ???

HD 1080p

vậy chắc bro lớn hơn 35 tuổi rồi nhỉ, kiến thức về HD thì okie cũng ổn đi! Nhưng về cách ứng xử trong các mối wan hệ thì bro còn kém xa 1 đứa 20 tuổi. Tranh luận là tranh luận trên kiến thức và dẫn chứng để tiến bộ, tuyệt đối đừng kèm theo những câu đại loại như thế. Bro lớn rồi, nói ít hiểu nhiều
Đại loại như thế là như thế nào,bro xem trong này tôi post có gì quá đáng không?
To HD 1080p: 1 lần nữa xin nhắc nhở nick HD 1080P nên tránh những bài post mất thiện cảm và gây flame trong diễn đàn, nếu bro cứ tiếp tục kiểu này thì bro chắc chắn sẽ bị mọi người IGNORE và BQT cũng sẽ có biện pháp mạnh tay hơn với bro. Nếu như bro nói thì bro cũng thuộc dạng 3x-40 tuổi rồi, bro nên suy nghĩ nói năng làm sao để mọi người tôn trọng, nể phục chứ đừng làm cho ngay đứa con nít học cấp 1 còn phải cười nữa... Cái này thật tình GEN nói thẳng vì đã rất nhiều lần nhắc nhở mà bro vẫn chứng nào tật nấy, thật sự ko hiểu nổi ?!?!?! Bro hãy đóng góp những bài bổ ích (như duy nhất 1 bài post trong topic "Phụ đề" ) or có những bài post với cách tâm tình, giọng điệu cởi mở - vui vẻ - đoàn kết hơn được ko ???
Các bro có vẻ thích hùa nhau ghê,trong bài này ,tôi post có gì là gây flame,đọc lại xem nào.Tôi tranh luận cũng có dẫn chứng,kinh nghiệm thực tế chứ có phải nói láo vớ vẩn đâu mà các bro nói cần có biện pháp mạnh tay,bro chỉ chỗ nào "làm cho ngay đứa con nít học cấp 1 còn phải cười nữa" xem nào x-(

echip

Ban Quản Trị

Không tin là việc của bro,theo bài và ảnh chụp với con bro trong Hướng dẫn A-Z thì bro nhiều lắm là 35 tuổi,kém tôi cũng kha khá,profile thì vẫn chỉ là profile thôi
bro dẫn chứng điều này để làm gì vậy? Mục đích?

HD 1080p

bro dẫn chứng điều này để làm gì vậy? Mục đích?

Vậy bro nghĩ có mục đích gì ? :cool:
Tôi chỉ muốn nói rằng đây là diễn đàn,có thể tôi hơn tuổi bro Chip,nhưng tôi vẫn xưng hô bình đẳng,không có ý làm cao hay đàn anh gì cả.Chứ không phải tôi "to mồm" gì gì đó như cậu leminhha 15 tuổi nói.Bro đã hiểu chưa.Bro nên đọc kỹ ,đừng có hiểu sai lung tung rồi lấy quyền Mod ra dọa nạt nghe chưa b-(

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Mời HD_1080p đi uống càphê với mình, chúng ta cùng đàm đạo HD và kết bạn. Số phone của mình dưới sign. Mình rảnh vào buổi tối từ 18.30, chỉ cần bạn thông báo cho mình trước 4h để mình thu xếp.

HDsaigon lúc nào cũng muốn thêm bè bạn, bớt đối nghịch.

leminhha93

Vậy bro nghĩ có mục đích gì ? :cool:
Tôi chỉ muốn nói rằng đây là diễn đàn,có thể tôi hơn tuổi bro Chip,nhưng tôi vẫn xưng hô bình đẳng,không có ý làm cao hay đàn anh gì cả.Chứ không phải tôi "to mồm" gì gì đó như cậu leminhha 15 tuổi nói.Bro đã hiểu chưa.Bro nên đọc kỹ ,đừng có hiểu sai lung tung rồi lấy quyền Mod ra dọa nạt nghe chưa b-(

Tại lúc đầu tưởng bác ít tuổi hơn bác Chip nên mới nói thế chớ, ai biết được bác U50 rồi đâu.

Cách dùng emo và văn phong post bài của bác quá phản cảm, hoàn toàn không phù hợp với một người "đã có con cỡ tuổi mình" như vậy đâu.

Quả thật mình cũng không thể tin được là bác này "đã có con". Chắc cỡ tuổi mình, hoặc hơn vài tuổi là cùng +.+

HD 1080p

Ðề: Trò chuyện với bro HD_1080p

Bài này vốn là là Âm không trùng với phim,sao lại đổi thành Trò truyện với bro HD-1080p thế? Chắc là tôi cũng chưa đến mức được tạo riêng một chủ đề đâu ;;)
Hy vọng sẽ có dịp gặp gỡ bro Chip để trao đổi kinh nghiệm =D>.Tôi cũng không biết nhiều lắm ,biết gì nói nấy,đừng có chê tôi dốt nhé.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bài này vốn là là Âm không trùng với phim,sao lại đổi thành Trò truyện với bro HD-1080p thế? Chắc là tôi cũng chưa đến mức được tạo riêng một chủ đề đâu ;;)
Hy vọng sẽ có dịp gặp gỡ bro Chip để trao đổi kinh nghiệm =D>.Tôi cũng không biết nhiều lắm ,biết gì nói nấy,đừng có chê tôi dốt nhé.

Cũng vì những tranh luận riêng này nên phải tách ra bài gốc để không làm off-topic.

Về chuyện gặp gỡ giao lưu, bạn thấy tiện lúc nào? Mình kết được khá nhiều bạn nhờ cầu nối là niềm đam mê HD.

Kiến thức là vô tận, càng học càng cảm thấy mình nhỏ nhoi, vậy nên mình rất muốn kết mọi người lại để cùng lớn mạnh

spiderman

Mình thấy Bác Chip cư xử rất hay,
HD 1080 củng có kiến thức về HD rất tốt,
Chúng ta nên ngồi lại để đưa diển đàn ngày càng phát triển tốt hơn

Chỉnh sửa lần cuối:

Leo_19

Hai bác có hẹn cafe đàm đạo cho em xin ké 1 chân với.....nghe 2 bác nói chuyện em học được 1 đống kinh nghiệm....

squallA

Member

@spiderman : cư xử chứ không phải cư sử ;)

nham18

Member

Tại lúc đầu tưởng bác ít tuổi hơn bác Chip nên mới nói thế chớ, ai biết được bác U50 rồi đâu.

Cách dùng emo và văn phong post bài của bác quá phản cảm, hoàn toàn không phù hợp với một người "đã có con cỡ tuổi mình" như vậy đâu.

Quả thật mình cũng không thể tin được là bác này "đã có con". Chắc cỡ tuổi mình, hoặc hơn vài tuổi là cùng +.+
Agree with you! Mình nhận thấy trong forum này khi 1 người có thắc mắc thì những anh em khác vào giải đáp hay góp ý rất thân thiện và có tính xây dựng. Còn cái bác U50 này thì trước mắt cứ quẳng cho vài câu đại loại như "sai bét" "quá xấu" "không biết tí gì" rồi sau đó ra vẻ ta đây chỉ trỏ thêm vài câu. Bản thân bác ấy lúc mới tập tễnh vào còn đường HD thì đã biết sẵn mọi thứ rồi hay cũng là 1 thằng "ko biết tí gì" lol..lol.. Mình cũng giống như bạn ko tin cái bác tuổi xì tin này đã U50 rồi đâu, "đã có con" thì càng ko thể. "Con" thì ở nhà mình cũng có 2 "con" đấy, dễ thương lắm lun nha :-bd
Hy vọng sẽ có dịp gặp gỡ bro Chip để trao đổi kinh nghiệm =D>.
Mời HD_1080p đi uống càphê với mình, chúng ta cùng đàm đạo HD và kết bạn. Số phone của mình dưới sign. Mình rảnh vào buổi tối từ 18.30, chỉ cần bạn thông báo cho mình trước 4h để mình thu xếp.
HDsaigon lúc nào cũng muốn thêm bè bạn, bớt đối nghịch.
Về chuyện gặp gỡ giao lưu, bạn thấy tiện lúc nào?
Hahaha bác HD1080p chịu đi uống cafe với anh em mới sợ đó. Có 2 trường hợp, 1 là sẽ kiếm 1 bác lớn tuổi nào đó rành HD đi thế. Còn nếu tự vác xác tới nhiều khi phải kêu anh bằng "chú Chip" luôn đó. Ở các forum khác em cũng tự xưng mình tám chín chục tuổi, 2 3 vợ 5 6 con gì gì đấy và được nhiều người "kính trọng" lắm :cool:

leminhha93

Hahaha bác HD1080p chịu đi uống cafe với anh em mới sợ đó. Có 2 trường hợp, 1 là sẽ kiếm 1 bác lớn tuổi nào đó rành HD đi thế. Còn nếu tự vác xác tới nhiều khi phải kêu anh bằng "chú Chip" luôn đó.

Dễ là trường hợp 1 lắm :rolleyes:

Nhưng mà đã "lớn tuổi" thì có mấy bác rành về HD đâu. Chắc phải tìm một ai đó, ví dụ như phụ huynh mình, chắc bác phụ huynh của HD 1080p cũng tầm tuổi như cậu ấy nói. Sau đó truyền đạt lại toàn bộ kiến thức cho người bác kai rồi mới đi cà fê cà fáo được :rolleyes: Còn HD 1080p nhà ta sẽ là con :rolleyes:

HD 1080p

Bro Chip là người tách phần này ra để lập chủ đề riêng,tôi thấy đây chẳng qua chỉ là cái cách tự sướng để mấy bro xóa bài người khác,làm trò hề với nhau.Có lẽ không còn triển khai được gì ở đây,vì thế nên đóng lại đi vì "trò chuyện" với tôi thế cũng đủ rồi đúng không?
Theo ngu ý của cậu "nhảm" thì có lẽ bro Chip chỉ muốn gặp tôi để xem đầu cua tai nheo,hình hài tôi thế nào thôi đúng không,thất vọng với "thịnh tình" của bro Chip đấy,xin giới thiệu trước là tôi cũng chỉ là nhà quê thôi,không phải dân chơi khoe mẽ đâu.

P/S:Chủ để này có đề cập trực tiếp về tôi nên hãy để nguyên hiện trạng trả lời của tôi,đừng có làm trò bôi xóa,làm con người thì phải đàng hoàng chứ?:cool:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên