trên mọi nẻo đường

Bl4ckTr4n

Member
Ðề: trên mọi nẻo đường

Về đây post ảnh cho anh em thưởng ngoạn bác ơi, bác trần tình chi với mấy anh hùng bàn phím cho nhọc công.

Chuyện 1 cây kim qua truyền miệng tầm 3 người đã trở nên 1 cây xà beng. Đôi lúc forum vắng lặng quá vô tình hay hữu ý có vài topic gây bão lửa là chuyện thường ngày ở huyện. Thân.

sao sao, vụ gì , có đanh nhau ở Ucraina hẻ/.

hellomoto

Active Member

tuyển rể đây ~X(

và tuyển luôn dâu =))

hellomoto

Active Member

dịch khuôn hình qua bên trái một chút xíu nữa sẽ đẹp hơn đó bác

hellomoto

Active Member

Cám ơn bác rất nhiều vì đã bình ảnh, còn tấm này thì sao hả bác, bác cho em ý kiến nhé

tấm này cá nhân em thấy ko thích có 2 sọc BG cắt ngang phần đầu như thế, nhân vật đội dáng hình tròn mà lại ngay giữa tâm bức ảnh nên chung quy nhìn chưa được ưng ý, trong trường hợp này em nghĩ bác quay dọc máy lại chụp hoặc crop ảnh theo dạng đứng, dạng ảnh này thuộc trường phái chân dung đặc tả, bác thử cắt cúp xem

pterpm

Well-Known Member

tấm này cá nhân em thấy ko thích có 2 sọc BG cắt ngang phần đầu như thế, nhân vật đội dáng hình tròn mà lại ngay giữa tâm bức ảnh nên chung quy nhìn chưa được ưng ý, trong trường hợp này em nghĩ bác quay dọc máy lại chụp hoặc crop ảnh theo dạng đứng, dạng ảnh này thuộc trường phái chân dung đặc tả, bác thử cắt cúp xem

Cám ơn bác Hellomoto đã chỉ cho em, chân dung em hoàn toàn không biết tí nào cả, mấy tấm hình này là nhóc nhà em đi dã ngoại, em đưa máy cho nó bấm đại cho bạn nó. Cám ơn bác rất nhiều đã bình ảnh và chỉ cho em thêm những sai xót

Thân

hellomoto

Active Member

đôi lúc đưa máy cho bọn trẻ chụp lại có những khoảnh khắc đầy bất ngờ và thú vị đấy bác, vì "đầu nó đang còn trong sáng hơn mình" hehe

pterpm

Well-Known Member

Hôm nay thời tiết đã vào xuân, nhiệt độ ấm lên được một chút, ngoài hồ, công viên đầy người, họ ra để tranh thủ những phút giây tận hưởng không khí trong lành của đại tự nhiên, trước khi thời tiết băng giá lại quay trởi lại. Em cũng tranh thủ chạy ra ngoài bờ hồ làm vài tấm và cũng như họ enjoy một chút không khí thiên nhiên .​

hellomoto

Active Member

bữa nào bác cho ae ngắm Red Rock Country, ước mơ của em đấy

pterpm

Well-Known Member

bữa nào bác cho ae ngắm Red Rock Country, ước mơ của em đấy

Cái thằng tư bản này nó to lắm bác ạ. Nó đóng thuế em gần chết, em cứ phải kéo cày để trả nợ cho nó, sống hơn nửa đời người mà cứ ru rú xuốt ngày trong cái tiểu bang khỉ ho, cò gáy này. Cái miền đất ấy mãi tuốt ngoài sa mạc ở Arizona, em chưa có cơ hội để đi bác ạ, mặc dù rất thích

hellomoto

Active Member

hic hic thế biết làm sao được, vậy em phải chờ nửa đời người nữa à

Bên trên