Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

hôm nay mh cài ứng dụng Ztv one. Nó thông báo kích hoạt thiết bị, đến khi nhắn tin kích hoạt lại báo DV tạm ngừng cung cấp là sao nhỉ ?
chắc máy bác làm sao chứ e vẫn kích hoạt như thường, để chắc ăn em còn xóa dữ liệu để kích hoạt lại mấy lần,mà lần nào cũng ok

mọi người cho mình hỏi trên ứng dụng ztv khi xem live tv bằng mk808b thì xem đầy đủ các kênh,nhưng khi xem bằng minix neo x8h thì chỉ xem được một số kênh của htv và sctv ...còn lại không thể xem được,click vào kênh muốn xem là bị out ra luôn vd như các kênh vtc hd 1,2,3 vtv 1,2,3 ...ko biết c ai như mình ko, đấy. là do máy hay do ứng ứng dụng ??

mới up rom thế là mất 500k trong tài khoản, bác ztv xem có cách nào lấy lại tài khoản cũ không, anh em dùng android box nâng cấp rom hay up rom mới là chuyện bình thường, mỗi lần như vậy mà mất hết tài khoản cũ thì ai giám nạp tiên đây.....

Đúng vậy, ZTV sao không thấy phản hồi lại vấn đề này vì chả ai để Android box cả năm không reset hoặc up rom.Mỗi lần reset hoặc up rom mất hết tài khoản thì ai dùng nữa

hungmh80

Active Member

mọi người cho mình hỏi trên ứng dụng ztv khi xem live tv bằng mk808b thì xem đầy đủ các kênh,nhưng khi xem bằng minix neo x8h thì chỉ xem được một số kênh của htv và sctv ...còn lại không thể xem được,click vào kênh muốn xem là bị out ra luôn vd như các kênh vtc hd 1,2,3 vtv 1,2,3 ...ko biết c ai như mình ko, đấy. là do máy hay do ứng ứng dụng ??

cái này em cũng giống bác đấy , hình như cái apk này chưa tương thích vơis 4.4.2

thanhhung2703

mình xài ngon mà, hôm thứ 7 xem HTV thethao bằng ZTV one mượt, không lag.

daophuccanh

Member

Đúng vậy, ZTV sao không thấy phản hồi lại vấn đề này vì chả ai để Android box cả năm không reset hoặc up rom.Mỗi lần reset hoặc up rom mất hết tài khoản thì ai dùng nữa
Mình củng đang dính vụ này Up lên FW con neo x7 xong cài lại mất tài khoản

Nguyên văn bởi anhlavip1985 Xem bài viết
cái này em cũng giống bác đấy , hình như cái apk này chưa tương thích vơis 4.4.2 "
nếu mà không tương thích với 4.4.2 thì phải ko xem được gì chứ đây xem phim vẫn ok còn live tv kênh được kênh ko

trunguyen

Member

Các bác cho em hỏi?
Tại sao Đầu Phát HD Himedia Q10 II và đầu ZTV đều dùng chíp Cortex A9 mà HD Himedia thì chạy ngon mọi định dạng, còn ZTV thì không chạy được hoạc chạy ì ạch vậy? :-?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Các bác cho em hỏi?
Tại sao Đầu Phát HD Himedia Q10 II và đầu ZTV đều dùng chíp Cortex A9 mà HD Himedia thì chạy ngon mọi định dạng, còn ZTV thì không chạy được hoạc chạy ì ạch vậy? :-?

Tuy cùng là cortex A9 dualcore nhưng nó là hai loại chip khác nhau chứ bác.Nên việc giải mã các định dạng Video là ko thực sự giống nhau. Thêm nữa mỗi trình chơi Video trong từng box nó lại được build khác nhau để tối ưu hóa theo chip nên chuyện chạy ngon trên con này mà con kia dở là chuyện bình thường

khuonghai78

Từ hôm qua tới giờ mình ko vào dc app ztv,xóa đi cài lại vẫn không dc.có bác nào bị giống mình ko nhỉ?

chuẩn giống mình vào là out ra làm mất toi một tin nhắn kích hoạt

Thao1975

Member

Tớ cũng không vào được app ztv, hay ztv đang nâng cấp?

ngonphi_bg

Member

ZTV trên C vẫn dùng bt.

Thể nào mình cứ hí hoáy từ chiều tới giờ, mất bao nhiêu tin nhắn, lại còn mất công Restore lại con AB nữa chứ cuối cùng vẫn ko xem đc.

Không thấy mấy chú bên ZTV đâu hết rồi?

Thông báo ztv one đã lên sóng trở lại.

Bên trên