Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

smilegirl

Active Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Đã chuyển điểm. :D
ERROR: Tài khoản của bạn đã hết hạn sử dụng!
Sao vậy bác Tiến ơi :((

P/s: sorry bác em chưa nạp điểm, giờ đã xong. Cảm ơn bác rất rất nhiều.

lohado2

Active Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Bác nào cho e hỏi.tải đúng bản repo cho pi2 và win rồi sao khi cài đặt xong. Vào add on bsb nó xoay vòng tròn working góc màn hình mãi.để cả 30p vẫn xoay.có thể esc đểnó k xoay. nhưng Khi vào xem sop với ace toàn báo thất bại.thoát hẳn add on vào lại trên win thì vẫn xoay vòng tròn như thế . vào trên pi thì lại tải lại modul

bác nào cho em xin 1 tuần vip em test thử trc khi up vip với, em cảm ơn.

đã thử qua Viet Media - Viet Movie - các repository của nhiều tác giả nhưng vẫn chưa thấy cái nào ưng ý cả :(

lqkntvn

Member

đã thử qua Viet Media - Viet Movie - các repository của nhiều tác giả nhưng vẫn chưa thấy cái nào ưng ý cả :(
Acc của bác là gì. Mình chuyểm bác 1 tuần dùng thử

alonen

Member

cho em dùng thử chút ạ: alonen001. thanks bác

lqkntvn

Member

Bác nào cho e hỏi.tải đúng bản repo cho pi2 và win rồi sao khi cài đặt xong. Vào add on bsb nó xoay vòng tròn working góc màn hình mãi.để cả 30p vẫn xoay.có thể esc đểnó k xoay. nhưng Khi vào xem sop với ace toàn báo thất bại.thoát hẳn add on vào lại trên win thì vẫn xoay vòng tròn như thế . vào trên pi thì lại tải lại modul
Phải tạo shortcut của addon BSB Smart Relax Ra màn hình chính KODI mục VIDEO và chạy addon qua shortcut này nhé. Sẽ không bị Working nữa

lqkntvn

Member

Bạn đã thử qua addon BSB Smart Relax chưa? Nếu rồi, đảm bảo bạn ưng ý.

dokltd

Active Member

Bạn đã thử qua addon BSB Smart Relax chưa? Nếu rồi, đảm bảo bạn ưng ý.

lúc trước em dùng thấy load chậm, mục bóng đá không xem được, live tv không ổn định... khi vào addons chứ working.. phải bấm back mới dc. không biết giờ ra sao rồi. phiền bác cho 10k dùng thử. tk: dokltd

lqkntvn

Member

lúc trước em dùng thấy load chậm, mục bóng đá không xem được, live tv không ổn định... khi vào addons chứ working.. phải bấm back mới dc. không biết giờ ra sao rồi. phiền bác cho 10k dùng thử. tk: dokltd
Lỗi bác miêu tả là do bác không tạo shortcut addon. Sẽ load rất chặm, và ko xem được. BSB bắt buột phải tạo shortcut ra màn hình Video của KODI, và chạy addon qua shortcut này

ngocduc785

tienlequoc cho mình xin vip xài thử nha Tk: ngocduc785 thanks.

Đã chuyển 10k cho bạn. Vào web nâng cấp VIP nhé

bác cho em xin luôn điểm để test thử với, em có gõ username ổ trên mà hình như bị xót :(.

user name: Loc_rabbirt, thank bác nhiều

lqkntvn

Member

bác cho em xin luôn điểm để test thử với, em có gõ username ổ trên mà hình như bị xót :(.

user name: Loc_rabbirt, thank bác nhiều

Đã chuyển 10k cho bạn. Vào web nâng cấp VIP nhé

yangai71

Bác có thể chuyển cho em ít điểm để dùng thử không ạ. Em cảm ơn
Username : yangai71

@ tienlequoc cho em xin dùng thử 1 tuần với ạ? Cho em hỏi là 1 tài khoản dùng được cho mấy thiết bị?
usename của em là: superboy4ever
Cảm ơn bác!

ticoi

Member

Vô các kênh bóng đá acestream sao cứ báo Torent khôgn có sẵn hoặc không hợp lệ, sau đó nhảy ra khỏi Kodi luôn. Các bác chỉ giúp

tienlequoc

Well-Known Member

@ tienlequoc cho em xin dùng thử 1 tuần với ạ? Cho em hỏi là 1 tài khoản dùng được cho mấy thiết bị?
usename của em là: superboy4ever
Cảm ơn bác!

Đã chuyển điểm. :D

Vô các kênh bóng đá acestream sao cứ báo Torent khôgn có sẵn hoặc không hợp lệ, sau đó nhảy ra khỏi Kodi luôn. Các bác chỉ giúp
Bác xài nền tảng nào? Có download module on boot chưa?

Bên trên