Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sieuquaya4

Active Member
Ðề: Topic về MegaShare VIP

có ai cho mình hỏi vấn đề lech file ko.Mình lech 5 file về mà trong phần quản lý chỉ thấy có 2 file nhưng qua bên thông tin tài khoản thì thấy bị trừ dung lượng tới 5gb mà mội file leech về có gb/file.Mình xài mega vip 1 năm
Em tk level 1 mà leech 31 file có ngày,không giới hạn dung lượng.\m/

haohanluongson

Active Member

Tài khoản Vip mà muốn đổi pass thì vào mục nào nhỉ, mình mò mãi mà chả thấy:-??

darklunar

Well-Known Member

Các pro megashare ui hướng dẫn em cách tải file trực tiếp = IDM đi, sao em quét chọn toàn bộ link rồi download with IDM mà no ko ra link mà ra toàn là HTML ko ah`, rồi chức năng site login có dùng được ko ạ (em dùng VIP)

tolydieu

Thì mở link download của megashare.vn ra, nó sẽ hiện nút download. Click phải chuột vào nút Download. Sau đó chọn Download with IDM. Nếu không có dòng này thì chọn Copy link hay Copy link location gì đó, rồi mở IDM. Bấm Url , ok , ok. Là ok rồi đó.

HN_MH

Member

Các pro megashare ui hướng dẫn em cách tải file trực tiếp = IDM đi, sao em quét chọn toàn bộ link rồi download with IDM mà no ko ra link mà ra toàn là HTML ko ah`, rồi chức năng site login có dùng được ko ạ (em dùng VIP)

bác dùng MS tool get direct link rồi hẵng quăng vào IDM

darklunar

Well-Known Member

Thì mở link download của megashare.vn ra, nó sẽ hiện nút download. Click phải chuột vào nút Download. Sau đó chọn Download with IDM. Nếu không có dòng này thì chọn Copy link hay Copy link location gì đó, rồi mở IDM. Bấm Url , ok , ok. Là ok rồi đó.

Nếu được thì em ko có hỏi làm chi cho mệt T.T

bác dùng MS tool get direct link rồi hẵng quăng vào IDM

cách này thì mình bít rồi, mình muốn get link trực tiếp trên browser lun

HN_MH

Member

cách này thì mình bít rồi, mình muốn get link trực tiếp trên browser lun

em hiểu ý bác rồi, giống như acc premium các host như HF, RS, FS hả , cái này hôk tác dụng với MsVN đâu ;))
còn chức năng site login thì hình như ko xài dc -_-, vẫn phải get link qua trình duyệt hoặc dùng tool. :)

darklunar

Well-Known Member

em hiểu ý bác rồi, giống như acc premium các host như HF, RS, FS hả , cái này hôk tác dụng với MsVN đâu ;))
còn chức năng site login thì hình như ko xài dc -_-, vẫn phải get link qua trình duyệt hoặc dùng tool. :)

nó đó bác, mà ko chỉ mấy host như HF, RS, FS... mà mega.1280 cũng làm được, chỉ việc bôi đen toàn bộ link sau đó nhấn ctrl + C là có lấy link cho vào queue mà down thôi.

huynhminhtu

Sao hôm nay em vào megashare nó cứ sao ấy , không vào quản lý file dc dù sáng vẫn bình thường mà . Cái tài khoản VIP của em tự nhiên hiện lên dòng chữ chỉ cho up 200MB ah . Hôm qua vẫn leech bình thường mà hôm nay mấy file bay đâu hết rồi . Huhu , cóa ai giúp em hông

Không biết bác nào bị tình trạng này không: em có mấy file leech về down đc nhưng ko xóa hay di chuyển đi đâu đc. Bực mình ghê X(

cuxeng

Member

Các bác cho em hỏi cách up file 1 link [dung luong lớn, ~ 4-6 GB], tk Vip mà nó ko cho, bực vãi

quvinh

Active Member

MS thay đổi chiến lược mà chẳng thèm thông páo trước gì cả. Giờ các acc free ko được quản lý file nữa à? Bao nhiêu file tôi up lên giờ chẳng thấy link quản lý đâu. Làm ăn chuối thế thì ma nào nó mua hàng
- MegaShare Free: Cung cấp miễn phí
- MegaShare Member: 30.000đ/năm và được hưởng các chính sách ưu đãi cho thành viên
- MegaShare VIP: 270.000đ/năm và được hưởng các chính sách đặc biệt cho thành viên VIP.

caygayden

Member

Mới đọc qua thông báo của MS, thế này khác gì thằng mega1280
đã mất tiền là MS member mà file upload chỉ có 500mb, thời gian lưu 15 ngày wtf ???
lực lượng uploader sẽ buộc phải mua acc Vip để lưu trữ phim up nếu k muốn công sức bị mất.

cuxeng

Member

BQT Megashare đâu rồi , vào giải quyết cho mem cái ^^

killerlslsls

chiều ngày 5-1-2011. đến h là 8h tối. TK megashare Vip thì ko download được còn free và ko có tài khoản lại down dc bt. bác nào biết sao bị vậy không

caygayden

Member

^
mình vẫn down bình thường lúc tối, hay do lúc đó mạng bác chập cheng :-??

killerlslsls

em vẫn down bt tuy nhiên khi log nick member vip vào thì ko down dc nữa, ko log thì ko sao cả

tiamero

Member

VIP mịa gì mà cà rịch cà tàng , Ms chắc sắp tiếp bước mega1280 đây.

kijin59

Member

mịe nó. mua acc mắc théy mie. bấm zo ko down dc 1 link nào hết. chán

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên