Topic Tham Khảo Gía TV 2014.

hoandecucon

Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

đang phân vân giữa LG42650t và Sony 42w804a bác nào có thể báo giá inbox cho em được không, chuẩn bị cho chung kết C1 :D

Alone77

Member

Các bác Thương gia cho em xin cái giá 47LB650 với ạ. Em cảm ơn nhiều!

dhhcmdktn

Banned

Bay lên nào, bài viết rất hay và ý nghĩa, up lên top để bác có nhìu bài viết hay hơn nữa.

kientrung84

Re: Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Hốt em 42W804 đi bác về dò đài KTS xem VTV3 HD tuyệt đẹp luôn

Còn tùy khu vực bác ạ. Hôm 30.4 em quyết mua bằng được tivi để xem Chel đá bán kết mà mua về không có 3 HD thất vọng vô cùng. Chel lại thua nữa chứ. Akay.

Chỉnh sửa lần cuối:

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Còn tùy khu vực bác ạ. Em ở Chương Mỹ cách Hà Nội có 20 km mà còn chưa có sóng 1 3 6 HD. Hôm 30.4 em quyết mua bằng được tivi để xem Chel đá bán kết mà mua về không có 3 HD thất vọng vô cùng. Chel lại thua nữa chứ. Akay.

đó là do sóng khu vuecj nhà bác chưa được phủ thôi chứ 42w804 xem hình ảnh chuẩn mà bác!

kientrung84

Re: Ðề: Re: Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

đó là do sóng khu vuecj nhà bác chưa được phủ thôi chứ 42w804 xem hình ảnh chuẩn mà bác!

Đúng rồi. Hôm tối thứ sáu vừa rồi thấy nó có phát đủ cả 1 3 6 HD và tivi nhà mình tự động cập nhật. Mình bật xem thử cả 3 kênh thấy màu sắc tốt, hình ảnh rõ nét. Thế nhưng từ tối hôm đó đến nay lại ngủm củ tỏi rồi, hoàn toàn không có sóng.

Chỉnh sửa lần cuối:

renhat

Well-Known Member

các bác cứ làm quả k+,......cho chắc ăn

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Các bác Thương gia cho em xin cái giá 47LB650 với ạ. Em cảm ơn nhiều!

chà em này ở miền là hết hàng lun rùi, các dòng LB650 hiện giờ công ty đã hết hàng, và tuần sau sẽ có các em tivi 4k 49 và 55 inch của em

P/S: bác kinh phương PM em lại vụ ổ cứng cái (em gửi bảo hành, họ thử lên bình thường, không bị gì hết) bữa thư đầy em lỡ xóa lun của bác >.<

womanizerzz

Member
Ðề: Re: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Bảng giá mới của LG phục vụ WC đây các bác ^^

LG 2014 WC, Điện Máy Toàn Linh\m/\m/\m/

P/S: Bên em đang định xin LG hỗ trợ làm chương trình khuyến mãi, tối đa LG hỗ trợ 50% chi phi, theo các bác nên làm j nào ^^, cho em xin ý kiến ạ

1. Bùa phép đưa càng nhiều càng tốt số tiền hỗ trợ vào túi doanh nghiệp, cá nhân.
2. Giảm chênh lệch giá so với miền Bắc (miền Nam cao hơn thì cũng ... vừa vừa thôi kkkk).

1 trong 2 lựa chọn, chắc là 1 thôi :D

renhat

Well-Known Member

55w800 gia 31trxxxxxxxxxxxxxxxx. hàng vừa về. các bác mua nhanh kẻo hết!

dienmaytoanlinh

Active Member
em gửi hình ảnh 2 em này, bác nào hóng bữa giờ thì alo em ah ^^

giá thì các bác cứ alo em hoặc inbox ạ ^^

Bên trên