Topic Tham Khảo Gía TV 2014.

andyduy2005

Well-Known Member
Ðề: Topic Cập Nhật Giá Tivi Model 2014 cho AE tham khảo

Năm nay Sony không ra 55 inch (bỏ model 55W804A), thay thế bằng model 50W800B. Giá chắc chạm đáy: 24.900.000đ. Chất lượng bro nào đã xài rồi cho chút nhận xét!

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Topic Cập Nhật Giá Tivi Model 2014 cho AE tham khảo

Bác cập nhật giá lên đây là admin mode sẽ band nick của bác đó, bác đọc kỹ quy định đi

Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

Lb650 người già có dùng đc ko ạ. Trông nó khá phức tạp ko biết mua về bố mẹ e có dùng đc ko

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Topic Cập Nhật Giá Tivi Model 2014 cho AE tham khảo

Ủa sao kì vậy. Cái này mình thấy hay mà. Chỉ là thông tin đẻ tham khảo thôi mà.
rất nhiều người muốn đưa giá lên đây đó bác, nhưng là quy định mà bác

vậy hả, thanks bác nha.

ok bác vì em đã từng bị nhắc nhở vụ này rồi nên em báo bác thôi!

LEHOANGVAN

Các bác cho em hỏi, con 650 này viền kim loại hay nhựa vậy. Thấy trong ảnh các cạnh sáng bóng, k biết phải kim loại không. Ở tphcm có siêu thị điện máy nào trưng bày chưa? Ai biết chỉ giúp!!!

LEHOANGVAN

Em sẽ cố, chỉ sợ nhà em bừa bộn luộm thuộm các bác lại gạch đá đến chết em :)) em chưa làm review bao giờ :D

Em tin chắc rằng mọi người quan tâm con này, ai cũng chờ bài viết của bác, không mất lịch sự mà gạch đá đâu. Chỉ sợ các thím anti fan thôi.

tuananh30101991

Active Member

Các bác cho em hỏi, con 650 này viền kim loại hay nhựa vậy. Thấy trong ảnh các cạnh sáng bóng, k biết phải kim loại không. Ở tphcm có siêu thị điện máy nào trưng bày chưa? Ai biết chỉ giúp!!!
Em thấy bảo là nhôm mạ bạc ánh kim. Đằng sau ko còn là nhựa mà là kim loại :D

Done

Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Các bác thương gia HN cho em hỏi đã có hàng model 42LB631T chưa, nếu có rồi thì ib em cái giá nhé

tienphan87

Bác thương gia nào ở Tp.HCM thì inbox giup Em gia LG 42 va 47 650T nhé, được cuối tuần Em rước em nó về.

Flame_Cat

Các bác thương gia ở hà nội inbox cho em giá lg 3d 42 47 650 với. Cảm ơn các bác nhiều!

Bên trên