Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhtung0506

Ðề: Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

trua nay 39 thái hà nhé, ra đó ngắm Hiền, ai di nhớ mang theo máy

Nouvo_RC

Em cũng đang để đt trước mặt... nhin chằm chằm và trông ngóng đây... chưa thấy cú điện thoại hay cái tin nhắn nào làm mình thấy thích thú cả

mụ ThanhTung0506 vừa có nhã ý rủ anh em ra Thái Hà đấy.........đi ngay thoai :))

buloonggi

Chộ ôi... được lời như cởi tấm lòng... em ra với các bác ngay đây

onggia

Well-Known Member

Ông Tùng béo dùng gì dụ hàng anh em thế này nguy hiểm quá nguy hiểm quá =))

buloonggi

Chiều rồi mà chả ai nhạt mồm nhạt miệng nhể... haiz... em sang quá bộ sang nhà phụ huynh xin bát cơm vậy

hunggz

ghê quá, mấy bác này đi nhậu nhẹt ở thái hà, có mấy e xinh xắn mà ko alo nhá, chán ghê :|, thôi, dỗi lần sau ko đi nữa =))

Mấy bác mở quán nhậu mà ko có cái này thì thiệt là thiếu sót. Với lương tâm và trách nhiệm của 1 con ma men, nay em xin bổ sung những điều sau :
- Ông bà ta thường nói: “Nam vô tửu như kỳ vô phong”. Vì vậy, nhậu có ảnh hưởng đến mọi tầng lớp và có ảnh hưởng rất lớn đến quan hệ xã hội. Để nhậu không đi chệch hướng, cần phải có nội quy cụ thể. Sau đây là một số điều quy định:

Chúc mọi người nhậu ngon miệng.

buloonggi

Mấy bác mở quán nhậu mà ko có cái này thì thiệt là thiếu sót. Với lương tâm và trách nhiệm của 1 con ma men, nay em xin bổ sung những điều sau :
- Ông bà ta thường nói: “Nam vô tửu như kỳ vô phong”. Vì vậy, nhậu có ảnh hưởng đến mọi tầng lớp và có ảnh hưởng rất lớn đến quan hệ xã hội. Để nhậu không đi chệch hướng, cần phải có nội quy cụ thể. Sau đây là một số điều quy định:

Chúc mọi người nhậu ngon miệng.

Cái quy định này bọn em học thuộc từ 5 năm trước rồi cơ ạ (từ hồi con chưa có HD vietnam ý chứ ạ), chứ bây giờ phạt 10K với 50K thì ăn thua gì ạ... bọn em quán triệt hết rồi, giá cả cũng leo thang rồi, không phạt lèo tèo thế kia đâu ạ \m/\m/\m/

Cái quy định này bọn em học thuộc từ 5 năm trước rồi cơ ạ (từ hồi con chưa có HD vietnam ý chứ ạ), chứ bây giờ phạt 10K với 50K thì ăn thua gì ạ... bọn em quán triệt hết rồi, giá cả cũng leo thang rồi, không phạt lèo tèo thế kia đâu ạ \m/\m/\m/

Tại em thấy mở quán hoành tráng mà không có gì ngoài cửa hết nên em nghĩ mấy bác uống quên sầu luôn 8-X

ChipBravo

mặc dù mắt còn sưng vù....nhòe nhoẹt vì khóc thương nhân loại.....nhưng nếu trưa nay ai có lời mời.....mình cũng cố gắng để đi cho anh em vui vẻ.........=)) =)) =))

Mịa lần sau éo thèm đi với cái hội Yamaha nữa, phê lòi mắt, lại còn ôm ấp hôn hít kinh hết cả người. Mình thì là người đàn ông đích thực 8-X

Nouvo_RC

Mịa lần sau éo thèm đi với cái hội Yamaha nữa, phê lòi mắt, lại còn ôm ấp hôn hít kinh hết cả người. Mình thì là người đàn ông đích thực 8-X

Bác phân biệt chủng tộc đấy nhá............iem chơi và giao lưu với HD Hà Nội đấy...........Bác mà thích ngồi với hội YA thì.............khả năng là hôm nay không về nhà mà Online được đâu nhá :D

onggia

Well-Known Member

Bác phân biệt chủng tộc đấy nhá............iem chơi và giao lưu với HD Hà Nội đấy...........Bác mà thích ngồi với hội YA thì.............khả năng là hôm nay không về nhà mà Online được đâu nhá :D

Doạ thế lày thì bác HIếu hội trưởng ướt hết cả quần roài =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên