TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

HDGialong

Active Member
Ðề: TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

Một ngày trung bình mình xem 2 bộ film. Ngày nào xem film bộ thì khoảng 5 tập film bộ:D:D Còn ngày nào ko xem film thì xem Kpop HD.

Ý kiến riêng của em:
- Nếu em xem film em xem HD Player, đơn giản, ko cần tinh chỉnh nhiều
- Xem HD Kpop và các loại ca nhạc HD khác em xem PC vì có card âm thanh nghe rất hay.

Về film:
- Em xem nhiều thể loại film, but nếu film tâm lý, hài tình cảm em chả bật loa làm gì, xem bằng loa tivi qua HDMI là quá đủ. Chỉ có hành động, bắn nhau nổ ầm ĩ mới bật loa cho sướng.
- Về hành động, em thích kiểu thực tế, hơi pha tí thông minh bất ngờ, lại có yếu tố chính trị xã hội nữa thì càng ngon: Kiểu như Taken là em cực khoái: Rất gọn nhẹ, giải quyết tình huống nhanh, hợp lý, phong cảnh, nhà cửa, xe cộ... các thứ đều đẹp và hài hoà.
- Film bộ đang xem IRIS m-HD, tuy chưa được 720 nhưng em cảm giác còn đẹp hơn 720. Film này lúc đầu rất hay, gay cấn, quay hoành tráng (so với các film HQ trước đây em xem). Đương nhiên 1 điều là các diễn viên đáng yêu, zai xinh gái đẹp.

- Về Kpop các bác cứ vào HD video clip hàng tuần đều có Video và Performance mới, xem các cháu Hàn nhảy nhót rất chi là bắt mắt, thú vị.

- Về film bộ Âu Mỹ, các bác nên kiếm bộ Sopranos, xem rất hay, Mafia, hợp với các bác 3x tuổi:D:>

Ngoài ra, các bác thích review film gì chi tiết, list ra. Em xem rồi, em có đôi lời review cho các bác:D>

Các bác cho điểm bác này xem
Em thì thấy bác hơi sành điệu đấy\m/ \m/ và biết thưởng thức nữa thể nào bác lắm bộ thế.

myburin

Member

Các bác cho điểm bác này xem
Em thì thấy bác hơi sành điệu đấy\m/ \m/ và biết thưởng thức nữa thể nào bác lắm bộ thế.

Em gà thôi mà bác, bác quá lời rồi. Thâm niên HD của em chắc được nửa năm. Nhưng mà đúng là thâm niên xem film của em mười năm có lẻ.

myburin

Member

Kim bình mai thi mới sem bản thường trên tivi nhỏ thôi
không biết bác có phim HD không
Phim đó sem không bị nhàm

Có 1 dạo ổ đầy nhóc Sky Angel với Đức moẹ Maria;):> 720p, xem ác ôn phết, Dưới to như cái mâm:D:)) =))

huytv85

Có 1 dạo ổ đầy nhóc Sky Angel với Đức moẹ Maria;):> 720p, xem ác ôn phết, Dưới to như cái mâm:D:)) =))

Nhưng mà xem đức mẹ Maria e thấy hơi hardcore, e chỉ khoái xem nhẹ nhàng tình cảm, có cốt truyện đàng hoàng, mở bài, thân bài, kết bài đầy đủ thôi <:p<:p<:p<:p<:p

HDGialong

Active Member

Nhưng mà xem đức mẹ Maria e thấy hơi hardcore, e chỉ khoái xem nhẹ nhàng tình cảm, có cốt truyện đàng hoàng, mở bài, thân bài, kết bài đầy đủ thôi <:p<:p<:p<:p<:p

Em xin ngắt lời các bác. Chủ đề này thú vị thật nhưng để lúc nào anh em ngòi nói chuyện vui thôi
bác nào cùng sở thích thì ... ...
còn trên này các bác sem có phim nào hay giới thiệu anh em nhé
Em một ngày xem khoảng 100 bộ phim nhưng không có phim nào xem từ đầu đến cuối:-@ :-@

Thanks bác Gia Long nhé ! Số 11 đúng là số áo thi đấu trong đội bóng của em đấy keke.

Hehe, làm bài phát biểu cảm tưởng đê anh em, AVATAR thì quá chuẩn rồi còn jì, trước e xem tb 4 film, trưa 1, tối 3 ;;);;);;), bg bận thì đêm mới xem 1 film thôi, e khoái nhất thể loại hành động, kinh dị vì xả stress rất tốt. Hành động thì chủ yếu là đua xe, bắn nhau, đấm đá, ví dụ như: 2F2F, Con Air (xem mấy lần chưa chán), ..., kinh dị thì xem resident evil là sướng nhất, đó là ý kiến của e, mời các bác tham gia cho vui, àh quên ngoài ra e còn khoái 1 thể loại nữa, đó là hành động pha chút hài và tâm lý tình cảm kiểu như Kim Bình Mai các bác ạh, có bác nào cùng sở thích jống e ko? ;;);;);;);;);;);;)

hehe chú Huy HD có sở thích rất giống anh đấy hehe! Thần tượng của anh là Nicolas Cage , John Tralvota và Denzel Washington đấy. Còn phim kinh dị thì anh không dám xem vì anh rất sợ ma, còn thể loại Kim Bình Mai thì cũng khoái đấy heheb-(

haitung

Hi all!
Hôm qua cửa hàng Bác Đức để xem, định lấy em N1+ổ cứng mà k gặp bác ở cửa hàng.
Với cả cũng chưa có sẵn hàng ở đó. Được chú bán hàng cứ giới thiệu Dnet, ẹc ẹc.
Mà e mua ở đó bác Đức có giảm $ cho k thế nhỉ............
E là số 9 đây.

Em gà thôi mà bác, bác quá lời rồi. Thâm niên HD của em chắc được nửa năm. Nhưng mà đúng là thâm niên xem film của em mười năm có lẻ.

Chào bác Burin ! Công nhận là bộ nhà bác hoành tráng thật nghe mà thèm quá đi mất. Em cũng mê phim lắm nhất là phim XH Đen HK và Hành động MỸ . Khi nào đi off bác nhớ chia sẻ kinh nghiêm của bác cho anh em nhé keke>:D<

huytv85

hehe chú Huy HD có sở thích rất giống anh đấy hehe! Thần tượng của anh là Nicolas Cage , John Tralvota và Denzel Washington đấy. Còn phim kinh dị thì anh không dám xem vì anh rất sợ ma, còn thể loại Kim Bình Mai thì cũng khoái đấy heheb-(

A Giang sợ ma áh, hehe, thế là ko đc, lúc nào bác qua e cóp cho bác khoảng 1tb phim kinh dị về xem cho quen đi :)):)):)):)):))

v_t

Member

em xin một chân,

Họ tên: VanTQ

Địa chỉ: Trung Liệt

bác Gia Long ơi, lúc nào rỗi em qua bác copy phim được không ạ

HDGialong

Active Member

Hi all!
Hôm qua cửa hàng Bác Đức để xem, định lấy em N1+ổ cứng mà k gặp bác ở cửa hàng.
Với cả cũng chưa có sẵn hàng ở đó. Được chú bán hàng cứ giới thiệu Dnet, ẹc ẹc.
Mà e mua ở đó bác Đức có giảm $ cho k thế nhỉ............
E là số 9 đây.

Tiếc quá
sao bác không alo cho em
anh em trên diễn đàn lúc nào em cũng ưu tiên số 1
N1 em vẫn sẵn hàng mà
giá thì bác yên tâm còn HDD thì đang có tuần vàng giảm giá trên diễn đàn đấy bác nhớ xem nhé. "tuần vàng giảm giá lần 2"

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=52139

bác đùng quên làm thêm cái box nhé

HDGialong

Active Member

đợi thế này thì đến bao h bác gialong ơi cứ off đi treo cái thớt to to chút a e nào HN rảnh thì đi :D

ý kiến của bác hay đấy
em xin ý kiến các anh em thế nào
hiện tại đã có 13 thành viên rồi
các bác cho ý kiến nhé

HDGialong

Active Member

em xin một chân,

Họ tên: VanTQ

Địa chỉ: Trung Liệt

bác Gia Long ơi, lúc nào rỗi em qua bác copy phim được không ạ

bác thnàh viên 14 nhé
nhưng bác cho biết rõ thông tin như các anh em khác nhé
còn vụ phim thì cứ alo em là ok

congphu88

Member

Họ Và Tên: Hoàng Công Phú
SĐT: 09886 53 887
Địa Chỉ: 15T Hòe Nhai, Ba Đình, Hà Nội
Đăng kí tham gia làm thành viên hội yêu thích và chia sẻ HDVN
Mình tham gia mới được khoảng 2 tháng thôi, kiến thức còn chưa vững lắm :D, mong các bậc tiền bối chỉ giáo nhiều.Đa Tạ

HDGialong

Active Member

Họ Và Tên: Hoàng Công Phú
SĐT: 09886 53 887
Địa Chỉ: 15T Hòe Nhai, Ba Đình, Hà Nội
Đăng kí tham gia làm thành viên hội yêu thích và chia sẻ HDVN
Mình tham gia mới được khoảng 2 tháng thôi, kiến thức còn chưa vững lắm :D, mong các bậc tiền bối chỉ giáo nhiều.Đa Tạ

Chào bác
chúc mừng thành viên số 15 thôi anh em ơi
con số 30 không biết đên bao giờ anh em cho ý kiến để xem thế nào nhe
à mà nghe nói bác này bán chè tranh thì phải
không phải cafe hả bác

v_t

Member

PC : Main p5kpl/1600 + e6300 + 1x2g kinh tởm ghẻ + MSI 1G 4670 + acbel 470 + 1HDD samsung 160g + 1HDD WD 1T+ Xfi music+ prodigy HD2+ z5500+ ampli & equalizer + loa Aurex 2.0 ( quả này ông già em mang từ bên nhật về từ năm 9 mấy, có chú trả 20 vé hồi đó không bán mà xèng hồi đó to lắm, nghe nhạc hay dã man, chả hiểu thuộc đẳng cấp nào nữa)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên