TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

HDGialong

Active Member
Ðề: TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

Em đang chuyển bị tư trang rồi đây
các bác nhớ có mặt đông đủ nhé

doc_khach

Active Member

Hơ hơ khởi hành thui các bác ui ;))

v_t

Member

chán quá trưa nay gia đình lại có việc nên không đi được rồi, tại hôm qua đi cả ngày nên hôm nay không thoái thác được. các bác đi nhớ chụp ảnh về cho anh em xem. nếu chiều có cafe cà pháo ở đâu nhớ nhắn trên diễn đàn em phi đến.

Em xin lỗi các bác nhé em đã không có mặt . Bởi cuộc chiến của những chú lính chì và những chú đại bàng xanh hay quá cố xem nên khi tỉnh dậy đã 16h chiều .

conan2901

Active Member
Hinh ảnh offline hội yêu HD Hà Nội

Bác Gia Long đem 1 em z550 với đầu HD:

anh em cùng nâng cốc vì cuộc gặp mặt đầu tiên nào:=P~

sau khi đàm đạo, cơm no bia say là màn show 3D:

em đến muộn nên chỉ chộp được mấy phát, các bác đến trước show đi ạ

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Hinh ảnh offline hội yêu HD Hà Nội

tiếc quá ko được tham gia cùng các bác ..........hi vọng lần 2 em được tham gia

conan2901

Active Member

hơn 2 chục mạng cơ mà, đâu hết rồi ta:p

doc_khach

Active Member

Em có mấy cái đây ạ

Công tác setup cho a e :D

cái này thì nhân vật chính là bác congphu88 nhưng phía sau mấy bác đang loay hoay vì em Z5500 ko có tiếng. Công đoạn này mất tầm 10' mới ok :D

and

Đã setup xong mọi người vào bàn bác HDgialong lôi dd ra call cho các thành viên xem có ai đi nữa hay ko /:)/:)/:)/:)

Bác này trông máu ghê chắc chém cũng ác :))​
------------------------------------------------------------------------------------------
Em chỉ có mấy tấm nữa thôi hix. Tại lúc sau chưa đủ mặt a e nên chưa tác nghiệp đc + bác conan vác e canon theo nên nhường cho bác ấy làm phó nháy lun :D

Chỉnh sửa lần cuối:

doc_khach

Active Member

E mới up ảnh buổi off hum nay đó :D mỗi tội hơi ít a e thông cảm nhé

doc_khach

Active Member

Chú utunbu hum nay ko đi làm chú rongthep chán hẳn đó. ko hỉu 2 chú này có gì gì với nhau ko mà có vẻ nhiệt tình quá :D. rongthep mới đến đã hỏi có ai là utunbu ko =)) nghi nghi =))

thanhtung0506

hic, vài cái ảnh này thôi à, chưa vui lắm,. thế hôm nay các bác có nghiệm ra điều gì không, hôm nay em bận quá chưa đi dc

doc_khach

Active Member

Hum nay bàn luận cũng tương đối vui vẻ mỗi tội a e đi vẫn chưa đông đủ lắm nếu đông đủ hơn chắc vui hơn :D

anbinhdo

Well-Known Member

Chào tất cả các Bác!
Hồi sáng em có nhận được cuộc điện thoại của Bác Đức -Gia Long ( số điện thoại : 04.62626886 - 01662989111) mời đi off line với anh em .Rất cảm ơn Bác Đức và các anh em trong Hội.Thật là vui và không biết nói gì hơn là lời cảm ơn, và chúc cho Hội Ta luôn phát triển và là tiềm năng trong các phong trào HD của cả nước.Chúc sức khỏe tất cả các thành viên trong Hội.
Hồi sáng em cũng có buổi off line với Hội Đà Nẵng nên không bay ra cùng các Bác được, cho em chia sẽ niềm vui với này với các Bác.Các bác hoành tráng quá, có cả Bia để uống, và 3 D nữa. Còn mấy Bác Hội Đà Nẵng đứng giữa trưa hè nắng như thế này đây, tội quá :-/ :-/ :-/

http://www.hdvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=54

Mong một ngày nào đấy, mình sẽ gặp các Bác ở Thủ Đô Hà Nội...sẽ gần đây thôi.Chúc các Bạn vui vẻ

Chỉnh sửa lần cuối:

doc_khach

Active Member

hix các bác trong đó đi đông đủ ghê. bọn e ngoài này cũng phát huy lên dần dần :))

crazy

hix các bác trong đó đi đông đủ ghê. bọn e ngoài này cũng phát huy lên dần dần :))

Các Bác cố gắng lên nhé - chúng ta giao lưu giữ LL nhỡ E có ra ngoài đó cũng có thể nhờ các bác giúp đỡ - và sẵn tiện E cũng gởi đến các Bác lời chúc sức khỏe nhé !

congphu88

Member

đùa, chụp ảnh mình mà không nói để mình tạo dáng phát :D

congiola

Anh anbinhdo & Crazy bay ra Hanoi hử? Sao mà chém gió ác liệt thế? :D

congphu88

Member

hôm nay thực ra không nghĩ off lâu vậy, mấy giờ các bác mới rời gót ngọc thế :D

anbinhdo

Well-Known Member

Anh anbinhdo & Crazy bay ra Hanoi hử? Sao mà chém gió ác liệt thế? :D

-----------------------
Chà em mới bay ra Hà Nội tý mà các bác nhiệt tình thế này ,chắc khi gặp ở ngoài Em chịu không nổi quá..nhưng em được cái có 'lòng' , ai mời gì em đi ngay.....ngồi lai rai với các Bác và ConGioLa nữa chức em ' quên cả lối về' ...:-j

Bên trên