Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

HDCP

Super Moderators
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

ai có máy ảnh chưa dùng, ko dùng đến, cho e mượn phát, mê máy ảnh roài, hic, chắc để e thanh lý dàn tvix, icy dock + 4 x 1,5TB seagate vậy :(

Cái tvix mà bác được mua giảm giá thành viên xuất sắc ấy hả, thanh lý cho em đi.:)):))

hunggz

Cái tvix mà bác được mua giảm giá thành viên xuất sắc ấy hả, thanh lý cho em đi.:)):))

hàng này là hàng độc, e đảm bảo bác mua 6 củ 1 ko có cái mác thành viên xuất sắc đâu, ko giảm giá, chỉ bán đúng giá hoặc hơn :))

Nhok

Ðề: CLB Cầu lông HD HD Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ các vấn đề cầu lông )

Mình đen quá, đang cầm đô la đi mua vợt thì bị mấy ông bạn áo vàng vay tạm để đi ăn trưa, mà vay kiểu vốn ODA mới đau chứ

=)) đã nghèo còn mắc cái eo =))

t2 đi chiến :"> hí hí

Nhok

có mấy cái đèn, chiếu đi chiếu lại mà nhiều ng xem thế, làm mình đi học về hôm nào cũng bị tắc đường x(

Em cũng nghĩ như bác :( đèn dưới chân , trên trời , trên cây , dưới hồ ,ôi thôi , toàn đèn :)) , chả biết ngắm gì nữa , chắc HN đặc sắc nhất là vụ tắc đường , dân ở đâu mà chứng kiến cũng chỉ nhớ đến thế thôi :))

HDCP

Super Moderators

Em cũng nghĩ như bác :( đèn dưới chân , trên trời , trên cây , dưới hồ ,ôi thôi , toàn đèn :)) , chả biết ngắm gì nữa , chắc HN đặc sắc nhất là vụ tắc đường , dân ở đâu mà chứng kiến cũng chỉ nhớ đến thế thôi :))

Chắc sau ngày đại lễ nghìn năm nước ta lại cắt điện luân phiên thôi. Nước mềnh còn nghèo lắm...:-??^#(^

Nghé

Active Member

lại nhớ hồi trc đi thể dục giảm béo cứ đến đoạn Thuỷ Tạ làm 1 kem ốc quế sô cô la =)) =))

Chế độ giảm béo kiểu gì thế, mà ở đó kem ngon lắm đi qua không ăn mới lạ =))

Nhok

Chắc sau ngày đại lễ nghìn năm nước ta lại cắt điện luân phiên thôi. Nước mềnh còn nghèo lắm...

Em hỏi tế nhị cái ava của bác là vợ ?con gái? bồ? cháu ;))
Thôi té ngủ đây :((

Nhok

chiến gì thế

Đi oánh cầu lông chứ đi đâu nữa bác :))
Nhìn bạn Nico e cũng sắm 1 bộ mát mẻ , gì chứ nhìn mê quá , hồi xưa e cũng có đủ đồ nghề trừ đôi giày thôi , giờ vì ty , ta quyết chí đi tập :">

Nhâm bị công an tóm mà bác :))

HDCP

Super Moderators

e mắt kém, chả thấy gì, đề nghị bác zoom to lên nhá, hay up ảnh nguyên gốc hoặc resize về độ phân giải xem đc nhá [-(

Đây bác nhá, có cần đeo thêm kính để xem cho rõ hơn nữa không?=))

hunggz

Vừa giao lưu và phối kết hợp về. Mệt nhưng mà vui :D
Mỗi tội phải dùng ké vợt. Mình đen quá, đang cầm đô la đi mua vợt thì bị mấy ông bạn áo vàng vay tạm để đi ăn trưa, mà vay kiểu vốn ODA mới đau chứ :D

chắc cái tội đi ngược chiều chứ gì, cứ mải nghĩ đi oánh cầu lông với nico đây mà :-??

hunggz

Vợ bác à ;)) ;)) sang tên đê ;;)
bư bư dễ thương quá :">

sớm zề , 12h đến nơi roài :((

lày lày, tham vừa thôi chứ, hôm trước ôm a HDCP, rùi tình củm Hàn Quốc roài, h còn để ý e của bác HDCP nữa à, lại còn đòi nico nữa chứ :))

Bên trên