Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Nouvo_RC

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

sau mấy ngày rút lui về quê ở ẩn thỏa thú thanh tao ngâm thơ câu cá em đã phải từ giã trở về với cuộc sống hiện đại. nói chung là em mới mò lên thủ đô Hà Lội ngàn năm vật vã ^^! ( nói thế ko bít bị ném đá ko :D) Lên chém với các bác cái :D

Lấy Avatar này ở đâu???có bản quyền hình hem? ;)

hunggz

Ặc, bác ác quá, em còn phải chăn dê nữa chứ, ai đề phòng được bác chém khi nào.;))

chém là phải đúng lúc, đúng thời điểm, lựa chọn lúc đối thủ đang mải chăn dê, chém mới hiệu quả chứ =))

HDCP

Super Moderators

chém là phải đúng lúc, đúng thời điểm, lựa chọn lúc đối thủ đang mải chăn dê, chém mới hiệu quả chứ =))

Bác tha cho em, chém gió đi, đừng chém vào người, đi tù đấy.;))

hunggz

Bác cứ nói quá lên thế, mọi người soi thì chết em à. Bí mật dùm em để em còn chém kiểu nghệ thuật được^:)^
chỉ cho e vài đường chém để lên đến đỉnh cao nghệ thuật với bác ơi :D

HDCP

Super Moderators

chỉ cho e vài đường chém để lên đến đỉnh cao nghệ thuật với bác ơi :D

Bác có biết làm thơ không?=))=))=)) nếu biết thì chỉ vài đường bác chém thành đại nghệ thuật ấy chứ.X_X

doc_khach

Active Member

Hiện tại em mới khui trong kho nhà em ra một bộ đầu băng cối + 1 bộ đầu đĩa than ( của Nga ) cổ. em qua thấy có vẻ cũ quá rùi ko bít có làm sao ko nên em chưa dám cắm điện test. Ko bít có bác nào bít cửa hàng nào chuyên sửa mấy cái loại này ko ah? Thank các bác!

HDCP

Super Moderators

Hiện tại em mới khui trong kho nhà em ra một bộ đầu băng cối + 1 bộ đầu đĩa than ( của Nga ) cổ. em qua thấy có vẻ cũ quá rùi ko bít có làm sao ko nên em chưa dám cắm điện test. Ko bít có bác nào bít cửa hàng nào chuyên sửa mấy cái loại này ko ah? Thank các bác!

Úi xời, mấy cái đồ này là quý lắm đây, có khi bác xem thế nào đấu giá đi rồi tiền đó ta đi nhậu nhẹt phè phỡ chắc được nhiều ngày lắm đấy:-t:-t

Kinh3D

Ðề: Club HDcầulông Hà Nội (Nơi gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ các vấn đề xoay quanh cầu lông)

Đối thủ tranh tài của bạn là ai?

Chỉnh sửa lần cuối:

badboybeo

Well-Known Member

Úi xời, mấy cái đồ này là quý lắm đây, có khi bác xem thế nào đấu giá đi rồi tiền đó ta đi nhậu nhẹt phè phỡ chắc được nhiều ngày lắm đấy:-t:-t

có khi phải tổ chức 1 buổi off để ae đến thưởng thức í chứ
ngày xưa nhà cũng chơi đĩa than và cối, lâu lắm rồi k được nghe lại

HDCP

Super Moderators

có khi phải tổ chức 1 buổi off để ae đến thưởng thức í chứ
ngày xưa nhà cũng chơi đĩa than và cối, lâu lắm rồi k được nghe lại

Nhà em cũng có một cái đĩa, ngày nào cũng dùng, kim đọc thì chả thấy bao giờ mòn cả.:-t

Bên trên