Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ðề: [Khẩn cấp] HD Hà Nội và BTC họp bàn về Triển lãm HD & 3D lúc 21h30 ngày 17 / 7 / 2010 tại Hà Nội ( Trang 15 )

bác Chip và Gen đã không ngại thời tiết và bão lũ ra HN khắc phục sự cố, ngược lại một số thành viên HDHN không có mặt tham dự cuộc họp vì nhiều lý do ---> không nên bàn tán nhiều ở đây nữa.
Công việc hiện nay là ngày 18 / 7 / 2010 ai rảnh thì ra Triển Lãm Vân Hồ để thông tin lại cho những người chưa biết kế hoạch hoãn cùng BTC.
Chuẩn bị cho Triển Lãm sẽ có thông tin sau.

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Tìm Tình Nguyện Viên hỗ trợ BTC Triển Lãm HD & 3D ngày 25 / 7 / 2010 tại Hà Nội

Chip và Gen hiện đã có mặt ở Vân Hồ từ 9.00, trời mát nhưng có chút mưa phùn.

jerrymouse

Active Member
Ðề: Tìm Tình Nguyện Viên hỗ trợ BTC Triển Lãm HD & 3D ngày 25 / 7 / 2010 tại Hà Nội

BQT quá nhiệt tình và trách nhiệm, tiếc là vì điều kiện Jerry không chia sẻ được.
Chúc HDVN thành công cao trong sự kiện 25/7 sắp tới.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Nghe tin hai bác ra cũng muốn ra gặp mặt hai xếp lớn của HDVN nhưng phải ở nhà chống bão cùng gđ nên chịu.
@onggia và thanhtung:EM hẹn hai cụ mà không ra đc.Hôm sau em ra sẽ off cùng các cụ sau.

Tiếc quá hôm nay trời nắng đẹp,lại mát mẻ.:-<

Ðề: Triển Lãm HD & 3D tại Hà Nội sẽ có thông báo sau

Triển lãm công nghệ HD & 3D có 1 số điều chỉnh và thay đổi, BTC sẽ thông tin lại sau

ng2tvu

Bác Hiếu chưa thông báo nội dung buổi họp tối hôm qua à?

dangnham

kế hoạch thế nào đây bác ơi, nhanh nhanh nhé, PG báo e là sẵn sàng chiến đấu rồi đấy :D

HotGirl-HD

Ðề nghị BTC nhanh chóng Post nội dung thay đổi!!

Triển lãm công nghệ HD & 3D có 1 số điều chỉnh và thay đổi, BTC sẽ thông tin lại sau

Em vừa đọc tin thấy bác Hiếu thông báo có điều chỉnh 1 số nội dung mà giật mình! :-B
Đề nghị bác thông báo ngay những nội dung thay đổi để bên em còn lên kế hoạch chuẩn bị nhé!
Thông tin Chậm, em xoay xớ không kịp là chết em luôn.
Nín thở chờ tin bác!!

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Ðề nghị BTC nhanh chóng Post nội dung thay đổi!!

Em vừa đọc tin thấy bác Hiếu thông báo có điều chỉnh 1 số nội dung mà giật mình! :-B
Đề nghị bác thông báo ngay những nội dung thay đổi để bên em còn lên kế hoạch chuẩn bị nhé!
Thông tin Chậm, em xoay xớ không kịp là chết em luôn.
Nín thở chờ tin bác!!

Sơ sơ thế này cho bác khỏi hồi hộp:
- Triển lãm sẽ hoãn đến giữa tháng 8 (ngày giờ cụ thể thông báo sau)
- Triển lãm, hội thảo lần này sẽ làm rất hoành tráng trong 2 ngày, có thể tổ chức tại Giảng Võ, phối hợp với VTV và nhà tài trợ Intel (thông tin cụ thể sẽ thông báo sau).

congiola

Còn họp hành lâu lắm, chắc phải ca đêm, ca khuya nữa may ra mới xong =))

Khổ! Đã hứa với các sếp là ko ném đá hội nghị rồi nhưng mà lại lỡ tay ;))

congiola

Ðề: Ðề nghị BTC nhanh chóng Post nội dung thay đổi!!

Sơ sơ thế này cho bác khỏi hồi hộp:
- Triển lãm sẽ hoãn đến giữa tháng 8 (ngày giờ cụ thể thông báo sau)
- Triển lãm, hội thảo lần này sẽ làm rất hoành tráng trong 2 ngày, có thể tổ chức tại Giảng Võ, phối hợp với VTV và nhà tài trợ Intel (thông tin cụ thể sẽ thông báo sau).

Oh, thế là các bác đã về hử? Sớm sủa quá nhỉ? ;;)

kiukiu

Well-Known Member

về rồi đây =)) Thông báo là phê quá chả biết thông báo j nên sẽ thông báo sau khi tỉnh cơn phê =))
P/s : chả biết j hơn bác killx , chỉ biết có vài cái ảnh đã lắm :)) hóng được up lên ghê ghớm :))

ng2tvu

Trưa nay em cũng ghé qua Vân Hồ mà ko thấy ma nào ngồi đó cả @@ không biết các bác ngồi đâu zị?

Bên trên