Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

congphu88

Member
Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

e cũng chỉ là mem nghiền Film chất lượng cao vs lại tập tọe kiếm mấy cái HDD về chứa film coi dần , Bác nói kiến thức nghe nó vĩ đại quá ^^

kiến thức cả đấy bác ạ :D, giao lưu học hỏi chính là kiến thức, tìm được người chung sở thích với mình quý lắm chứ :)

congphu88

Member

đã update List phim mới, thêm 1 số phim nữa. Mời các bác tham quan :D
Phim 3D hẹn dịp khác sẽ update lên

congphu88

Member

update cho ngày mới nào, hy vọng hôm nay trời không mưa :D, đếm ngược lại thì còn khoảng 12 tiếng :D

kyu

oh yeah !!! nhìn cái list film của bác mà e cũng thấy ngưỡng mộ dần ^^ ... Hum nào e qua giao lưu ^^ ... Ngày mới đông khách và tốt lành ^^

congphu88

Member

thank you nhé, qua được hôm nay thì càng tốt :D, qua thì để lại tên tuổi nhé, thành viên HDVN có ưu đãi đặc biệt đấy :D

kyu

E cũng chưa biết có wa dc hôm nay k ^^ ... Có gì đến chỗ bác e sẽ ghi nick diễn đàn ^^

vuakong

Nhân dịp khai trương Quán Trà Chanh, tớ có dịch vụ khuyến mại: Uống trà chanh copy phim HD miễn phí .Rất Mong các bạn đến ủng hộ
P/s :trà chanh 5k/1 cốc
Khai trương thứ 3 ngày 8/6/2010 vào lúc 8h tối tại 15T Hòe Nhai, Ba Đình, Hà Nội
Quán Chỉ Mở Buổi Tối từ 8h
Kiến Thức Về HD của mình có hạn nên rất mong được giao lưu cùng các bạn
Dưới Đây là list phim HD của mình(vẫn đang update) , bạn nào đến copy thì reply lại cho mình ở topic này là copy phim gì nhé.
RẤT CẢM ƠN CÁC BẠN
bạn có đầu óc kinh doanh nhi?mình cũng ít khi xem HD (vì ko có time) nhưng ý tưởng của bạn thật tuyệt đó, khi nào rảnh mình nhất định qua.

HDGialong

Active Member
Ðề: Tuyển nhân viên Bán hàng HD.

Gialong luôn chào đón mọi người muốn cùng gialong sánh vai

congphu88

Member

công việc hòm hòm rồi :D, lên đây 8 tiếp, rất mong quán của mình sẽ là nơi giao lưu của những người yêu thích HD, sẽ có riêng 1 danh sách nick diễn đàn, mình sẽ là người đứng ra giới thiệu cho các bạn làm quen với nhau :)
P/s: các bác cho chụp ảnh thì càng tốt nhé :D

congphu88

Member

bạn có đầu óc kinh doanh nhi?mình cũng ít khi xem HD (vì ko có time) nhưng ý tưởng của bạn thật tuyệt đó, khi nào rảnh mình nhất định qua.

Như 1 bác đã nói trong diễn đàn này nè, xem phim không chỉ là xem phim :)
xem phim còn cho ta những bài học quý báu :D
Em nghĩ bác nên để khoảng 2 tiếng cuối tuần để xem 1 bộ phim, dạo này em đang kết District 9 quá, không biết các bác xem xong cảm nhận thế nào chứ em thì "xúc động đậy" luôn :D

satan85

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Chỉ mới có mình bác, còn nhiều người chưa chịu chúc mừng

congphu88

Member

sau khi uống trà chanh ở 1 số nơi(biết mình biết ta trăm trận trăm thắng). Mình có 1 số nhận xét như sau:
-Trà Chanh nhà thờ: giá quá đắt 7>10k/1cốc
-Trà Chanh đầu phố nhà mình: không có vị chanh
-Tra Chanh ở phố Tôn Đức Thắng uống cũng được, tuy nhiên tối quá vì dựa vào ánh sáng của các quán cafe bên cạnh
Đó là 3 nơi mà mình đã ngồi uống trực tiếp
TRà Chanh nhà thờ uống có phần hơi khó chịu vì đuổi xe liên tục
ngoài ra còn 1 số lần đi mua về uống nữa: chỗ thì chua quá, chỗ thì chát quá....
nói chung là mình sẽ cố gắng khắc phục hết nhược điểm của các quán Trà Chanh bên trên :D
Được cái đầu tư gần 20 triệu cho HDD giờ mới có dịp đem ra xài :D
Phòng HD thì mình cũng có nhưng chưa làm đựơc cái máy chiếu nên là đang xài tạm SamSung 27', khi nào setup đầy đủ sẽ đưa lên giao lưu.
Tóm lại là tối nay 8h em mở hàng, mời các bác đến uống ủng hộ :D

HDGialong

Active Member

sau khi uống trà chanh ở 1 số nơi(biết mình biết ta trăm trận trăm thắng). Mình có 1 số nhận xét như sau:
-Trà Chanh nhà thờ: giá quá đắt 7>10k/1cốc
-Trà Chanh đầu phố nhà mình: không có vị chanh
-Tra Chanh ở phố Tôn Đức Thắng uống cũng được, tuy nhiên tối quá vì dựa vào ánh sáng của các quán cafe bên cạnh
Đó là 3 nơi mà mình đã ngồi uống trực tiếp
TRà Chanh nhà thờ uống có phần hơi khó chịu vì đuổi xe liên tục
ngoài ra còn 1 số lần đi mua về uống nữa: chỗ thì chua quá, chỗ thì chát quá....
nói chung là mình sẽ cố gắng khắc phục hết nhược điểm của các quán Trà Chanh bên trên :D
Được cái đầu tư gần 20 triệu cho HDD giờ mới có dịp đem ra xài :D
Phòng HD thì mình cũng có nhưng chưa làm đựơc cái máy chiếu nên là đang xài tạm SamSung 27', khi nào setup đầy đủ sẽ đưa lên giao lưu.
Tóm lại là tối nay 8h em mở hàng, mời các bác đến uống ủng hộ :D

Hi bác
chỗ bác bán chà chanh à
có gì hay nữa không vậy

Bên trên