Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

hellomoto

Active Member
câu nhảy là nói lái đấy =))
thường thì khi chín mình lấy đũa gắp được , đúng chưa nào hehe

dh201hy

Well-Known Member
Giờ mới biết cái đó =))

Chính xác như con gà ác.

Móa, được TJ gửi link một loạt các diễn đàn, báo lấy hình ảnh của mình chụp ngày hôm qua đăng tải lại, không thèm ghi nguồn, lại còn crop bỏ phần chữ ký.

Thấy buồn quá các bác ợ.

Có lẽ lần sau em phải add watermark to chình ình giữa ảnh, mặc dù các bác không thích vì nhìn xấu thì em cũng phải làm vậy thôi. Công sức của mình mà bị thằng khác cướp trắng. Haizz

dangnhuquynh

Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

ôi giời đến mấy cái nó cho chữ ký to chềnh ềnh giữa ảnh mà mấy báo vtc hay kenh14 nó vẫn xóa tẩy nhìn rõ post ầm ầm kia kìa. Xa hội nó thế minh phải chịu thôi............=))

Chính xác như con gà ác.

Móa, được TJ gửi link một loạt các diễn đàn, báo lấy hình ảnh của mình chụp ngày hôm qua đăng tải lại, không thèm ghi nguồn, lại còn crop bỏ phần chữ ký.

Thấy buồn quá các bác ợ.

Có lẽ lần sau em phải add watermark to chình ình giữa ảnh, mặc dù các bác không thích vì nhìn xấu thì em cũng phải làm vậy thôi. Công sức của mình mà bị thằng khác cướp trắng. Haizz

TR0JAN

Thấy buồn quá các bác ợ.

Giờ em đã hiểu là sao nhiều máy ảnh sx lâu rồi mà còn mới và ít shot vậy. Hóa ra là đi chôm hình về post chứ có bấm đâu mà máy nhảy shot chớ :))

Hý lên tiếp hình đi cho người ta lấy nào. Đằng nào cũng mất rồi :D
gắn cái watermark vào. nhìn tức mắt lắm :)

dh201hy

Well-Known Member
Giờ em đã hiểu là sao nhiều máy ảnh sx lâu rồi mà còn mới và ít shot vậy. Hóa ra là đi chôm hình về post chứ có bấm đâu mà máy nhảy shot chớ :))

Hý lên tiếp hình đi cho người ta lấy nào. Đằng nào cũng mất rồi :D
gắn cái watermark vào. nhìn tức mắt lắm :)

hình thì còn nhiều, đặc biệt là Girl, nhưng tự nhiên nản quá :)

Cũng an ủi phần nào vì hình mình chụp có ra gì thì họ mới "chôm" =))

TR0JAN

Đã vậy lại còn không thấy cái bao thơ đâu trong khi Quỳnh béo ròm thấy 2 củ mới ức chế chứ :))

Mấy ông có bao thơ lên hình đê :))

TR0JAN

hình thì còn nhiều, đặc biệt là Girl, nhưng tự nhiên nản quá :)

Cũng an ủi phần nào vì hình mình chụp có ra gì thì họ mới "chôm" =))

Hình 6 thằng ngồi mâm 12 cháy phim à? chả thấy hình đâu :)) Vắng Quỳnh béo nên cả mâm cũng kém vui tẹo :)

dh201hy

Well-Known Member
Để watermark thế này nó vẵn ăn cắp được =))

TR0JAN

hình 6 cụ mâm 12 đây. Trong đó thiếu mặt em vì phải chộp hình =))

Sặc. Món tôm hùm bỏ lò với phô mai và Bào ngư xào nấm đông cô đâu rồi??

Còn mấy đĩa lát xê nữa mà. Chai rượu vang đâu nữa? :D

Súp vi cá mà Hải kều nó bảo tanh :D Khổ quen rồi sướng không thích nghi đc :))

Mình chả dám ăn nhiều vì ông già dặn đi đâu ăn uống ngon quá thì phải biết giữ mồm chứ không quen miệng là khổ cả đời :(

Bên trên