Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

anhthu2002

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Mấy cái đ/c này chỉ bắt nạt dân đen thôi, mình đi nhiều thỉnh thoảng bảo mấy đứa em quay phim đang trên xe nhảy xuống đặt 2-3 cái máy quay gần các chú ấy đứng. Không đầy 5' té bằng hết ( có biết là lấy cảnh gì đâu =)) )

vuthehoa

Mấy cái đ/c này chỉ bắt nạt dân đen thôi, mình đi nhiều thỉnh thoảng bảo mấy đứa em quay phim đang trên xe nhảy xuống đặt 2-3 cái máy quay gần các chú ấy đứng. Không đầy 5' té bằng hết ( có biết là lấy cảnh gì đâu =)) )

Anh chơi hơi ác đó,đập vỡ bát cơm của người ta rồi còn gì.

vuthehoa

Thím Thăng ra tận thế giới rồi

[video=youtube;oQJW-P0Vwls]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=oQJW-P0Vwls#t=38s[/video]

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thím Thăng ra tận thế giới rồi

[video=youtube;oQJW-P0Vwls]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=oQJW-P0Vwls#t=38s[/video]

"sao ko đòi chính chủ cho Trường Sa Hoàng Sa đi sao cứ nhắm vào cái thằng đi mượn xe tán gái như tao"

Chuẩn chứ các AE!

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

"sao ko đòi chính chủ cho Trường Sa Hoàng Sa đi sao cứ nhắm vào cái thằng đi mượn xe tán gái như tao"

Chuẩn chứ các AE!

Cười nhưng muốn khóc cho sự đớn hèn và chỉ bắt nạt được những người thấp cổ bé họng thôi.

gagacf01

xin chào các bác , e là mem mới >.< "vừa vào đã thấy lạnh rồi , hjx"

TR0JAN

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Chiều thứ 6 anh mới xuống cơ,hôm này vẫn phải ở nhà đi chợ đón con và nấu cơm,không thì tối gấu về tát lệch mặt.

A xuống có định gặp em ko? Rảnh qua e chơi cho biết ngõ nhé :)

ilVietnam

Well-Known Member

Vừa xem lại thời sự ICT phỏng vấn bác TROJAN về event tivi 4k của LG :)

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thế à? E chả đc xem :) Có link xem lại ko bác? E nói mấy câu HDVN ko hiểu họ có cắt cúp ko?

Em thấy họ đăng lời phỏng vấn của bác khoảng 1 phút gì đó.
Hiện tại em chưa tìm đc clip nếu có thời gian ngày nay bác xem lại trên vtc2 lúc 12h trưa nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên