Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

phunu

Ðề: HD Hà Nội [Khu vực Spam]

Vừa mưa vừa nắng giống tính của mình ghe nóng lạnh cũng thất thường haha

manhhuy8x

Active Member

Ờ thì các cụ cứ dạy là thùng rỗng kêu to mà các bác em gõ cái mà vang phết nhẩy

Bác có thể gõ được 6 thứ tiếng đúng không ợ

cunxinh2503

Em mới vào làng HD mong được mọi người giúp đỡ ah.em xin trân thành cảm ơn ah

tusontay

Huyền Thoại

Hớ hớ em xin bác em là dân thường thôi chứ không phải là vip đâu mà đòi đi thi gôn ta lẹt để khoe 6 thứ tiếng,em không phải là chóe nhé nên không sủa được 6 thứ tiếng
Quote nhầm rồi anh Hoà ơi! :))

vuthehoa

hazzzzzzzzzzz buồn quá sáng nay chả có việc gì làm,đi dạo quanh HDVN sắp hết một vòng rồi mà vẫn chưa hết buổi sáng,chuẩn bị lại về nấu cơm cho gấu thôi...........gấu đi làm về mà chưa có cơm ăn là lại được nhai trầu đấy.

ilVietnam

Well-Known Member

hazzzzzzzzzzz buồn quá sáng nay chả có việc gì làm,đi dạo quanh HDVN sắp hết một vòng rồi mà vẫn chưa hết buổi sáng,chuẩn bị lại về nấu cơm cho gấu thôi...........gấu đi làm về mà chưa có cơm ăn là lại được nhai trầu đấy.

Bác là nam hay nữ mà khổ thế

TR0JAN

Chú Giải: nhai trầu Là hành động đc ăn 1 cái vả cật lực vào mồm, Hành động đó dẫn đến việc máu mồm toe toét nên "dân gian" gọi là nhai Trầu =))

vuthehoa

Bác là nam hay nữ mà khổ thế

Em đưa cả cái hài cốt của em lên làm á va tà mà bác không nhận ra hả,em đó oai phong lẫm liệt khi ở đơn vị hô một tiếng là ít nhất có 100 người tuân theo mêhj lệnh vậy mà về nhà thì xẹp như con gián ấy,từ ngày cưới nhau song là em biết kể như em đã rơi vào tay kẻ vũ phu thôi thì nát một đời dzai rồi bác ạ......hu hu tủi thân quá đi.

Có bro nào ở HN có bộ sưu tập phim HD kha khá ko nhỉ ? Mình có 1 collection khoảng 3TB phim HD, lại chịu khó download update phim mới, trước mấy người bạn hay sang chép nhờ. Giờ mình đi công tác không ở HN cũng vài tháng rồi, có 1 người bạn mới sắm đầu xem phim HD muốn hỏi xin mình phim HD, mà giờ ko ở Hn nên ko giúp được. Bro nào có lòng chép hộ bạn mình được ko nhỉ ? (nếu có list phim HD nữa thì càng tốt).

Bên trên