Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: HD Hà Nội [Khu vực Spam]

Tôi yêu chiếc khăn Mat'ra
Vương trên trán em dịu êm
Tôi yêu tiếng ca A-ti-dza
Mênh mang mênh mang biển sóng
Tôi yêu đóa hoa sớm mai
Vương trên trên áo em nhẹ rơi ....

p/s : 2 vợ chồng nhà kia đóng cửa phang, à nhầm bảo nha đi nhá ;))

hieuhadong

Active Member

Đà Nẵng chả có gì thú bằng cứ rong ruổi 1 mình 1 ngựa+1 súng+1 bản đồ ( có thêm đồng hành càng tốt ) ko ngại đg xa chạy tuốt xuống Lăng Cô ....hix cơn thèm lại trỗi dậy

Nhok

Đà Nẵng chả có gì thú bằng cứ rong ruổi 1 mình 1 ngựa+1 súng+1 bản đồ ( có thêm đồng hành càng tốt ) ko ngại đg xa chạy tuốt xuống Lăng Cô ....hix cơn thèm lại trỗi dậy

Ngại cái giề, ngày trước em thuê xe vi vu khắp cả TP đi hết cả mấy chõ gần gần, chỉ tội cái Hội An nó xa quá so với khả năng đi lại nên em đành phải vác balo đi tiếp thôi :D
Mà đi xe khách chán nhất là đi hầm Đèo Hải Vân, chứ đi xe máy thì sướng phải biết ấy ạ, đi trên dèo mới thấy hết cái đẹp của rừng núi biển cả chứ :))
Lại thèm lượn :(( oa oa :((

City Hunter

Ngại cái giề, ngày trước em thuê xe vi vu khắp cả TP đi hết cả mấy chõ gần gần, chỉ tội cái Hội An nó xa quá so với khả năng đi lại nên em đành phải vác balo đi tiếp thôi :D
Mà đi xe khách chán nhất là đi hầm Đèo Hải Vân, chứ đi xe máy thì sướng phải biết ấy ạ, đi trên dèo mới thấy hết cái đẹp của rừng núi biển cả chứ :))
Lại thèm lượn :(( oa oa :((
thế thì đi phượt thôi bạn nhok ơi :)) công nhận đi đèo hải vân phải đi xe máy nó mới thú, ngồi ô tô hơi chán 1 tẹo

Nhok

Em mới đọc đc cái tin là có 2 thanh niên tử nạn do ko biết cua đèo bác ạ :|

Đi thì sướng lắm nhưng cũng sợ, ngày trc em đi toàn bị dọa ở đấy có cướp này, có rải đinh này, có cả xe ô tô phóng nhanh vượt ẩu, ......

Nhưng mà giờ phải tạm hoãn sự sung sướng đã :( bỏ việc thì ko sao đâu, nhưng mà bỏ việc để đi chơi thì có mà pp vs mm cắt tiết em liền ấy :| tại mấy lần bỏ việc đểu do đi chơi mà ra cả =))

Giờ giữ mình như giữ vàng, chả cho di xa đâu ạ :|

TR0JAN

Các bác cứ đổ đèo bằng xe máy rồi có ngày .... mất phanh :D

Nếu hoàn cảnh không nợ nần gì thì không nên mạo hiểm thế.

Nhok

Các bác cứ đổ đèo bằng xe máy rồi có ngày .... mất phanh :D

Nếu hoàn cảnh không nợ nần gì thì không nên mạo hiểm thế.

Nói như bác thì nói làm quái gì :)) đổ đèo là 1 chuyện, mình đi cái chính vẫn phải an toàn là trên hết :D

Nói chung là đi chơi(như em ấy) thì xác định là phưỡn đi, chả sợ gì cả :p, đến đâu thì đến, sao phải xoắn :>

Đấy là các bác còn chưa gặp trúng phượt thủ nhé, nghe mấy người đấy nói chuyện có mà ....sợ chết khiếp :((

doc_khach

Active Member

Đến nó còn phải đi xe khách nói gì có tiền bao bác vé máy bay =)) cứ tưởng bở ;))

hờ hờ đi xe khách để cắt chặng thôi chứ mềnh khoái đi nhanh về chóng hơn :D bay cho lẹ môi tội vào thẳng trong kia ko được đi lang thang :))

Ðề: HD Sơn Tây - Giao Lưu & Chia Sẻ

Chúc mừng nhà bác Tú đã được tháo niêm phong :)>- mong topic ngày càng được ủng hộ một cách nghiêm túc nhá.

linhlinh88

Well-Known Member

Tôi yêu chiếc khăn Mat'ra
Vương trên trán em dịu êm
Tôi yêu tiếng ca A-ti-dza
Mênh mang mênh mang biển sóng
Tôi yêu đóa hoa sớm mai
Vương trên trên áo em nhẹ rơi ....

p/s : 2 vợ chồng nhà kia đóng cửa phang, à nhầm bảo nha đi nhá ;))

em cứ thắc mắc mãi, ko biết Phang là gì, lão nào giải thích hộ em với :D

Forget It

Active Member

Phang là sướng ở trong người 1 chút , vì mấy khi (muốn) phang lại được phang :))

linhnguyen5187

tầu nhanh vô Đà Nẵng nè em ơi. Cứ vi vu thoải mái bao giờ chán thì về :D

:-w muốn ăn đòn ý hở :-q

Mụ Tú chuyên gia điều hàng tầu nhanh nên cái gì nhanh cũng khoái hết á [-X
Chậc! mới có tí hơi mà đã mặt đỏ tím tái rồi kìa bác Si ơi!
Nói như bác thì nói làm quái gì :)) đổ đèo là 1 chuyện, mình đi cái chính vẫn phải an toàn là trên hết :D

Nói chung là đi chơi(như em ấy) thì xác định là phưỡn đi, chả sợ gì cả :p, đến đâu thì đến, sao phải xoắn :>

Đấy là các bác còn chưa gặp trúng phượt thủ nhé, nghe mấy người đấy nói chuyện có mà ....sợ chết khiếp :((
Cứ phưỡn như thế mà hỏi sao bác Si hay update các địa chỉ tàu nhanh cơ chứ! Há há!;))
lão đi mà bao :)) em sinh viên nghèo thất nghiệp lấy đâu ra tiền :))
Không lấy đâu ra tiền mà vẫn vào tận Đã Nẵng chơi được đấy thôi chú!:))
bác nói trừu tượng quá, em ko hiểu :">
Không hiểu hay giả vờ không hiểu đấy chú! Chú thì đầu là nai tơ còn thân là sói gia rồi! He he!=))

Ở đời bây giờ cũng không hiểu. Có "Chú" hoành tráng tuyên bố chia tay ..... được vài ngày lại thấy anh hùng núp. Nói lời mà không giữ được thì không nên nói kẻo ra đường trẻ con nó........... cho. Heeeeê
bác Quỳnh lâu lâu có vài dòng bình luận hay thiệt. :D
Chia tay hoành tráng thế cứ tưởng là đã sẵn hành lí rồi chứ :p nhưng ra đường ngoái lại thấy bỏ quên cái áo, quay lại lấy rồi ko muốn đi nữa, mặc áo vô mục tiêu là Supper S _ _ chứ ai mà muốn làm anh hùng Nup đâu. Chú nói nặng rùi. Trẻ con bây giờ chuộng siu nhơn cuồng lắm,
chúng nó đâu biết mặt mũi anh Nup, ra đường ko khéo lại bị tụi trẻ vác đá ... nhầm cho thì rõ khổ ^^
riết rùi cháu cũng thấy chán, mới đầu còn thú vị, sau càng theo dõi càng thấy nhàm vớ nhàm vẫn nên thôi. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên