Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội

Lâm dê ấy á =)) bác là sinh sau đẻ muộn ,chứ bác vào sớm thì Lâm mất điện ;))

Cái độ dê thì có lẽ HDCP hơn nhưng cái độ ra đê thì HDCP còn thua Lâm gia trang nhiều lắm:)) Nhok thích ai hơn?

Nhok

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Em chả thích ai trong 2 bác cả :">, quan điểm của em là zai đã có vợ thì như cá vào lồng =)) à quên , chim chứ =)) , ko nên bon chen vì đời còn có những zai khác chất hơn =)) =)) , thiếu zì mà phái vơ bèo gạt tép ;))

HDCP

Super Moderators
Re: Topic chém gió HD Hà Nội

Về độ dê thì chưa biết mèo nào cắn mỉu nào, nhưng về độ ra đê thì anh thua Lâm là cái chắc, thua ngay từ phát súng đầu tiên ấy chứ:))

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Em chả thích ai trong 2 bác cả :">, quan điểm của em là zai đã có vợ thì như cá vào lồng =)) à quên , chim chứ =)) , ko nên bon chen vì đời còn có những zai khác chất hơn =)) =)) , thiếu zì mà phái vơ bèo gạt tép ;))

Chim gì đây, thích chim diều hâu hay chim đại bàng???

doc_khach

Active Member

lại hem có ai roài thía thì em đi ngủ cho lành :D mấy bác trùm trùm đâu hết rùi ta. ngoài trời thì lạnh mà sao trong đây cũng "lạnh" nốt thế

HDCP

Super Moderators
Re: Chúc mừng sinh nhật hunggz ( Trang 39 )

Lôi Nhok sang "chém gió" đi bác, nhường đất cho mọi người vào chúc sinh nhật bác Hưng.

quytocxxx

Active Member

Ngoài trời nhiều gió lạnh! Trong này có vài cơn gió độc! ;))

HuyNBN

Re: Hỗ trợ mua CD gốc ca nhạc hải ngoại cho thành viên

Bác ơi, tình hình là sắp đến sinh nhật papa của em nên em định mua mấy cái đĩa nhạc vàng làm quà. Em ko rành về mấy cái này lắm nên muốn đến cửa hàng để chọn trực tiếp lun mà hình như cái cafe HD ở chỗ gần VINCOM ko thấy nữa. Có gì bác cho em cái địa chỉ chính xác để em qua nhé.
Thanks bác.

dangnham

Re: Hỗ trợ mua CD gốc ca nhạc hải ngoại cho thành viên

Bác ơi, tình hình là sắp đến sinh nhật papa của em nên em định mua mấy cái đĩa nhạc vàng làm quà. Em ko rành về mấy cái này lắm nên muốn đến cửa hàng để chọn trực tiếp lun mà hình như cái cafe HD ở chỗ gần VINCOM ko thấy nữa. Có gì bác cho em cái địa chỉ chính xác để em qua nhé.
Thanks bác.

Bác vào web của các trung tâm nhạc chọn đĩa rồi post lên đây nhé.
web của Thúy Nga: http://thuyngashop.com
Vân Sơn: http://vansonentertainment.com

linhnguyen5187

Ðề: Danh sách thành viên HD Hà Nội

Em xin chào tất cả các bác, anh chị, các em(nếu có) trong diễn đàn HD Việt Nam. Em mới được ông anh rủ rê về thể loại HD và thấy rất thích. Em tham gia diễn đàn mong các bác, anh chị em trong cộng đồng HD chỉ giáo để có được cách thưởng thức đỉnh cao nhất!

quytocxxx

Active Member

Sao phải ra nhỉ? :-" Vào đây chém để còn đánh thức các bác đang I-) chứ! Mấy bác độc diễn mãi thế sao đc!!! X_X

Bên trên