Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Ra giêng sẽ về ồ ạt model mới => giảm giá các model cũ nhể. Cụ thể ở đây là con LG 42LA6200

sai rùi bác :D, cho dù ra model mới giá của model cũ ko giảm đâu ah, ví dụ 42LA6200 giá tầm 13tr chẳng hạn ra model khác thay thế cho dòng này thì giá nó cũng khoảng 20tr như lúc đầu dòng LA6200 nó ra cũng tầm giá này, giảm nhiều đợt mới dc giá như bây giờ, bác muốn chờ model 2014 giảm về = giá này thì phải tới tháng 10/2014 chắc được ah :)

letienngoc

Bác nào inbox cho em con 42W674A giá thơm nhất có thể kèm chế độ BH đổi mới mấy ngày nếu tivi bị lỗi ở HN đc ko?

usename

Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

còn 55w804 nữa ko các bác, Inbox cho e tiếp vs nhé ^^

@yesbuy và tvshopping có chính sách đổi hàng trong vòng 7 ngày ko?

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Bác nào inbox cho em con 42W674A giá thơm nhất có thể kèm chế độ BH đổi mới mấy ngày nếu tivi bị lỗi ở HN đc ko?
Hiện giờ em này bên Thắng đang hết hàng nhé , bao giờ có hàng về Thắng sẽ pm bác
Chế độ bảo hành bên Thắng là chính hãng 2 năm Sony và đổi mới 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu có lỗi
Thân !

Hiện giờ em này bên Thắng đang hết hàng nhé , bao giờ có hàng về Thắng sẽ pm bác
Chế độ bảo hành bên Thắng là chính hãng 2 năm Sony và đổi mới 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu có lỗi
Thân !

vậy ở xa thì thanh toán và vận chuyển sao anh? chuyển khoản hay nhận hàng rồi trả tiền mặt?

manhhuy8x

Active Member

vậy ở xa thì thanh toán và vận chuyển sao anh? chuyển khoản hay nhận hàng rồi trả tiền mặt?
Bác cứ call trực tiếp cho Thắng nhé , Thắng cũng đã phục vụ anh em HDVN mình ở khắp 40 tỉnh thành rồi :D

Bác cứ call trực tiếp cho Thắng nhé , Thắng cũng đã phục vụ anh em HDVN mình ở khắp 40 tỉnh thành rồi :D

em có hỏi bác rùi. đang chờ mẫu 42LA6200 của bác về đây. nhưng sao em vào digicity.vn (dienmayrenhat.com) chat với support họ nói vẫn còn hàng hả bác?

fbbk

Member

Các thương gia cho em giá con 32R402A với ạ! Em cám ơn trước nhé!

fbbk

Member

Tầm 5tr mua tivi nào các bác? Chỉ để xem truyền hình thôi ạ!

manhhuy8x

Active Member

Tầm 5tr mua tivi nào các bác? Chỉ để xem truyền hình thôi ạ!
Thế bác chọn em 32LE150 nhé , quá phù hợp với nhu cầu của bác
Có gì bác cứ call Thắng nhé :D

các bác tư vấn hộ em sony 704 và f6300 với cả hai em đều 46inche ah. các bác tư vấn cho em về giá và chất lượng hình ảnh so với 6200 nhé

ndchieu22

Well-Known Member

các bác tư vấn hộ em sony 704 và f6300 với cả hai em đều 46inche ah. các bác tư vấn cho em về giá và chất lượng hình ảnh so với 6200 nhé

theo em bác nên ra siêu thị thực tế 2 con này sau đó bác chọn chưa muộn bác ah? bác nhu cầu em nào thì ới em

hiepnk_pc1

Các bác thương gia cho em xin giá mấy con tivi vào inbox để em cân đối tiền thưởng tết, sắm một em!
Sony 55w804, 47w804, 50w704, 46w704 (đủ tiền em đú 55w804, không đủ thì làm em 46w704 thôi)

ndchieu22

Well-Known Member

Các bác thương gia cho em xin giá mấy con tivi vào inbox để em cân đối tiền thưởng tết, sắm một em!
Sony 55w804, 47w804, 50w704, 46w704 (đủ tiền em đú 55w804, không đủ thì làm em 46w704 thôi)

đã PM bác!, bác có nhu cầu thì ới em hiện tại con 50w704 và con 55w804 đang hết hàng bác nhé

thongcak

Bác dienmaytoanlinh cho hỏi thăm con lg 42la6910 em lấy chỗ bác connect wifi không được, tắt bảo vệ password wifi thì nhận còn chỉnh đổi pass mọi cách vẫn không được ? với lại tv không tự nhận wifi, tắt đi mở lại phải vào nhập pass wifi lại trong khi thằng bạn em cũng xài smartTV lg nhưng không bị tình trạng này ? bác giải đáp giúp em.

dienmaytoanlinh

Active Member

Bác dienmaytoanlinh cho hỏi thăm con lg 42la6910 em lấy chỗ bác connect wifi không được, tắt bảo vệ password wifi thì nhận còn chỉnh đổi pass mọi cách vẫn không được ? với lại tv không tự nhận wifi, tắt đi mở lại phải vào nhập pass wifi lại trong khi thằng bạn em cũng xài smartTV lg nhưng không bị tình trạng này ? bác giải đáp giúp em.

ah, bác cho em xin lại số điện thoại đi ah, chắc nó ko lưu dc pass wifi, để em xem nhờ LG xem và hướng dẫn bác thử ah, họ sẽ alo theo số của bác ah :D ^^

tranhuylam

Em giống bác này nhưng xin các bác thương gia cho em xin thêm giá 2 con lg 42la6200 và lg57ln5400 vào inbox để em rộng đường lựa chọn tùy theo số tiền huy động được . cảm ơn các bác nhiều.
Em ở Ngọc lâm Long biên Hà nội.

Chỉnh sửa lần cuối:

Đợt này cuối năm đang loạn giá, e thấy mấy bác thương giá báo giá lung tung quá, mà cao hơn cả siêu thị. Sau một hồi nghiên cứu thì e thấy Pico đang bán 42La6200 và sony 42W674 giá thơm nhất, KM đầy đủ nên ra làm luôn 2 em. Buồn cười là có e nào trên mạng còn kêu e la6200 đang khan hàng con mỗi 5 em a ko lấy nhanh là hết và phải chấp nhận giá cao là 13t9 mình té ngửa. Cứ tưởng e đấy cháy hàng thật may ra Pico vẫn còn đầy. Còn ai định mua 47la5710 thì e thấy bên Việt hải giá đang tốt nhất là 13t5, nhưng e thấy ở đây đang phốt, ai mua thì xem kỹ nhé. Con này hôm e định lấy thì hỏi mấy bác thương gia toàn hơn 14.

Bên trên