Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

moongket

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

em ở Hà Nội tích kiệm đc tầm 7tr, em đang nhắm 3 em này để phục vụ cho nhu cầu xem phim của gia đình:
TOSHIBA 40L2450VN
SHARP LC-40LE265X
LG 42LB551T
có bác thương gia nào ở Hà Nội cho em xin giá tốt nhất với ( không cần khuyến mại + hoá đơn gì hết ạ) để em qua múc luôn ạ, trong 3 em thì em thích LG > Sharp > Toshiba, nhưng mà cứ em nào giá rẻ hơn là em mua ạ
thanks các bác!

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

có bác nào ở SG còn con này giá mềm PM mình nhé, mình ở Tân Bình

sao không sắm luôn 42LB551 thêm 2 inch xem cho sướng bác :D

P/S: tivi LG 2015 đã có giá mới và mềm hơn, bác nào có nhu cầu thì nhanh nhanh nhé ^_^ em vừa nhận được thông báo hôm nay. :D

hangphong

Nhờ các chuyên gia tư vấn cho e một cái tivi tầm dưới 15tr, 47 inch, có net. Ai có giá tốt thì pm cho e.

dolkid

điện tử khang anh bác ơi \m/ em mới tậu 1 bé 48H6400 SamSung bên đấy về free vận chuyển lắp đặt luôn, 120 trường chinh :)>- số điện thoại bn thì em quên mất rồi, lên gu gồ bác search điện tử khang anh là ra ngay ý mà !

hoangquybg

Nhờ anh em tư vấn tivi led thường 47 inh tần số quét 100hz , hãng có thể sony hoặc LG

binh an

Member

Bác Digi ơi mình mật thư mà kđc chắc thư Bác đầy , sorry các Bác mình lạc đề ạ :

Sáng nay mình ra digi ngó mà k có mãu trưng bày 230l nên lại chạy lên pico xem rồi, Báo giá cho mình tủ lạnh Hitachi màu trắng đời mới ra 2015 vừa sản xuất loại có Invecter loại phong cách mới R_H 230 PGV4 ( 230L) nhé !
Mình k lấy khuyến mại nên trừ hết cho mình triệt để nhé hjhjh
Tủ lạnh Hitachi R-H230PGV4 chính hãng, giá tốt nhất thị trường.

Mình thấy mẫu ở pico loại này là cao m6 sao Digy chỉ ghi là 1m46 nhỉ ? , đọc đc bài trên tinh tế , google tìm hiểu mới chốt E này , trả lời mình luôn nhé, ok để mình mua luôn , nhắn luôn vào cho mình số 0989681858 cho nhanh hjhjh

https://www.tinhte.vn/threads/qc-giai-phap-tiet-kiem-dien-cho-tu-lanh-dung-tich-nho.2439284/

Hi bác với tầm giá này bác có thể chọn model 43LF540T(tv full hd thường) 43" 2015 của LG hoặc 40H5552, 40h5562( smart tv full hd) của samsung nha bác.
Chúc bác sớm chọn được tivi ưng ý ;))

DigiCity Group

Well-Known Member

Bác Digi ơi mình mật thư mà kđc chắc thư Bác đầy , sorry các Bác mình lạc đề ạ :

Sáng nay mình ra digi ngó mà k có mãu trưng bày 230l nên lại chạy lên pico xem rồi, Báo giá cho mình tủ lạnh Hitachi màu trắng đời mới ra 2015 vừa sản xuất loại có Invecter loại phong cách mới R_H 230 PGV4 ( 230L) nhé !
Mình k lấy khuyến mại nên trừ hết cho mình triệt để nhé hjhjh
Tủ lạnh Hitachi R-H230PGV4 chính hãng, giá tốt nhất thị trường.

Mình thấy mẫu ở pico loại này là cao m6 sao Digy chỉ ghi là 1m46 nhỉ ? , đọc đc bài trên tinh tế , google tìm hiểu mới chốt E này , trả lời mình luôn nhé, ok để mình mua luôn , nhắn luôn vào cho mình số 0989681858 cho nhanh hjhjh

https://www.tinhte.vn/threads/qc-giai-phap-tiet-kiem-dien-cho-tu-lanh-dung-tich-nho.2439284/

Vâng bác, e sẽ kiểm tra và báo lại bác thông tin chính xác về model này ạ.

zikey

Từ giờ đến cuối tháng mình muốn mua 1 TV trong số các mã này. Các bác thương gia cho mình giá tốt để mình chọn 1 cái nhé. Mình ở Hà Nội ạ
LG 49UF670T
LG 47LB631T
LG 47LB582
LG 47LA6200
LG 47LB561T

ndchieu22

Well-Known Member

Từ giờ đến cuối tháng mình muốn mua 1 TV trong số các mã này. Các bác thương gia cho mình giá tốt để mình chọn 1 cái nhé. Mình ở Hà Nội ạ
LG 49UF670T
LG 47LB631T
LG 47LB582
LG 47LA6200
LG 47LB561T

Bác chọn cả model 2013 47LA6200 thì làm sao có hàng được ah, hiện các model bác chọn đều hết hàng hoặc chưa có, hiện bác có thể chọn 49LF630 , 49LF540, 48J5100, 48W700C

zikey

Bác chọn cả model 2013 47LA6200 thì làm sao có hàng được ah, hiện các model bác chọn đều hết hàng hoặc chưa có, hiện bác có thể chọn 49LF630 , 49LF540, 48J5100, 48W700C

Có mã nào tần số quét 100hz, dưới 14tr, ko cần smart (vì mình sẽ dùng andoid box) ko bác?

DigiCity Group

Well-Known Member

Có mã nào tần số quét 100hz, dưới 14tr, ko cần smart (vì mình sẽ dùng andoid box) ko bác?

Hiện tại thì chưa có model nào đáp ứng được nhu cầu như này của bác ạ. Thường thì những model không smart cỡ trung tần số thực chỉ 50hz bác à.

renhat

Well-Known Member

SAMSUNG HIỆN ĐÃ VỀ RẤT NHIỀU MODEN CÁC BÁC NÀO CÓ NHU CẦU E NÀO ALO E SẼ CÓ GIÁ TỐT NHẤT

ngochung2491989

Lazada tuỳ lúc rẻ lúc đắt . rình được thì rẻ nhất

ghtung

Member

tầm 8tr bây h mua được dòng nào các bác nhỉ, e không cần smart, chỉ cần màn đẹp, trên 40", đọc usb và phụ đề tốt.

Bên trên