Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

myssy0u

Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Sony 40W600B có 3D không các bác nhể. chưa thấy bài rì viu nào. chắc là chưa bác nào làm chuột bạch à?

manhhuy8x

Active Member

Sony 40W600B có 3D không các bác nhể. chưa thấy bài rì viu nào. chắc là chưa bác nào làm chuột bạch à?
Chào bác !
Model Sony 40W600B không có 3D đâu nhé , nó chỉ là dòng Internet TV thông thường. Bác muốn 3D thì có thể chờ model LG 2014 mới sắp ra , hoặc là W800B của Sony
Thân !

myssy0u

Member

Oài. Thế mà trên trang chủ Sony ghi có bộ lọc lược 3D làm mình cứ tưởng có. he he. Ko bít tháng mấy LG mới ra dòng mwois đây nhie

ndchieu22

Well-Known Member

Oài. Thế mà trên trang chủ Sony ghi có bộ lọc lược 3D làm mình cứ tưởng có. he he. Ko bít tháng mấy LG mới ra dòng mwois đây nhie

LG chắc tầm 1 tuần nữa thôi sẽ lên kệ lúc đó bác tha hồ chọn, hihi

manhhuy8x

Active Member

Bác quan tâm thì vào topic Hội Phát Cuồng về LG 2014 nhé , nơi đó anh em sẽ cùng nhau thảo luận và có tin tức gì mình sẽ cập nhật thường xuyên cho mọi người

digitalosin

Member

LG năm 2014 đã tích hợp DVB-T2 chưa các bác nhỉ ?

chipnetbb

Thật ra cũng không cần DVB-T2, bây giờ toàn đầu thu HD hoặc THC hết rồi, thời buổi này có ai mua anten cắm vào trên mái nhà hoặc cắm trên TV nữa, chẳng qua là Chính phủ yêu cầu chuyển hệ phát truyền hình từ analog sang digital nên các thiết bị đầu cuối cũng phải hợp chuẩn.

manhhuy8x

Active Member

LG năm 2014 đã tích hợp DVB-T2 chưa các bác nhỉ ?
Chắc chắn là phải tích hợp DVB-T2 rồi bác à , vì qui định là sau ngày 1/4/2014 mà bác. Nhưng mà thực chất cũng không cần thiết cho lắm
P/s : Bật mí mai mình sẽ có khả năng có ít review cho anh em về model LG 2014 , sẽ cố gắng nếu có thể

myssy0u

Member

Chắc chắn là phải tích hợp DVB-T2 rồi bác à , vì qui định là sau ngày 1/4/2014 mà bác. Nhưng mà thực chất cũng không cần thiết cho lắm
P/s : Bật mí mai mình sẽ có khả năng có ít review cho anh em về model LG 2014 , sẽ cố gắng nếu có thể
Đã có các model LG 2014 rồi ạ? hay quá. Hóng. Bác nhớ tag em với nhá

digitalosin

Member

Em mua TV về đầu tiên thì xem truyền hình phải đẹp đã. Cái LG em có ở nhà đã có tích hợp DVB-T thế hệ đầu rồi, em truyền hình số quảng bá như VTC, VTV đẹp hơn truyền hình cáp nhiều lần. Cái Sony em mua năm ngoái có DVB-T2, xem càng đẹp, xem VTV3HD, VTV6HD rất đẹp, tiện dụng hơn nhiều việc lắp thêm cái chảo Ung thư (K+). Cho nên năm nay mua TV mới cho phòng khách e rất quan tâm đến việc phải tích hợp DVB-T2 vì sự tiện lợi của nó.
Ngóng tin tức review các model năm nay ở thị trường Việt Nam.

Chỉnh sửa lần cuối:

manhhuy8x

Active Member

Đã có các model LG 2014 rồi ạ? hay quá. Hóng. Bác nhớ tag em với nhá
Chào mọi người hiện đang quan tâm đến sản phẩm LG 2014 , mình sẽ có 1 chút ít review cập nhật LG 2014 năm nay

P/s : Sẽ update và tổng hợp 1 chút ít về sản phẩm cho những ai quan tâm vào topic mới nhé
Coming soon......

Haxen

Well-Known Member

Ngóng làm gì bác digitalosin ơi, năm nay ông nào mà không tích hợp DVB-T2 với loại TV từ 32" trở lên thì đừng có mơ mà bán ở VN, các ông sản xuất TV đã phải ký cam kết tích hợp DVB-T2 với nhà chức trách rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

cunmaugiao

Đinh mua tv của điện máy toàn linh mà tới địa chỉ 61 trần minh quyền chả thấy ai bán.
Các bác cho hỏi điện máy ánh ngân có uy tính khong

tanghieuminh

Tư vấn mua tivi ở dienmayrenhat.net

Sau 1 thời gian xem thì tìm thấy hàng này bán tivi rẻ hơn nhiều so với các hàng khác với cùng một model. Nhưng mà sao nhiều trang dienmayrenhat thế, nào la dienmayrenhat.com, dmrn.com.vn và ông dmrn.net này, ko biết có phải lừa nhau ko nữa. Ae HDViet vào chỉ điểm cho e với nhé

fbbk

Member
Ðề: Tư vấn mua tivi ở dienmayrenhat.net

dienmayrenhat.com là Digicity của bác Thắng.
dienmayrenhat.net và dienmayrenhat.com.vn là của bác Thanh. Lưu ý là giá trên trang web chưa bao gồm thuế VAT nhé!

Bên trên