Tin Buồn cho các tín đồ của SONY

showluo

Member
Ðề: Tin Buồn cho các tín đồ của SONY

có người vào đây khoe ta giàu này nọ ghê chưa =)), gọi người khác là thím mà cái avatar cắt chim thế kia chứng tỏ thuộc loại pê đê =))

Re: Ðề: Tin Buồn cho các tín đồ của SONY

có người vào đây khoe ta giàu này nọ ghê chưa =)), gọi người khác là thím mà cái avatar cắt chim thế kia chứng tỏ thuộc loại pê đê =))

Em nó còn nhỏ nên nghịch dại, anh em mình thông cảm đi :D

Tóm lại giờ chú meo đã nhận ra sai lầm của mình, hết dám nói " SS tốt nhất TG" sau khi mua Philips về xài. Hôm nay thì nhận ra Philips hơn SS, ngày mai nhận ra Sharp hơn SS,v.v từ từ rồi sẽ có kiến thức như anh em mình thôi. Lúc đó hết tôn thờ SS, quay ra chê SS thậm tệ ---> sếp SS cho out luôn vì "ăn cơm SS mà chê SS thua Philips" :D. Khi đó sẽ là tin buồn cho Samsung nhưng là Tin Vui cho diễn đàn HD khi đã không còn phần tử SS quá khích như chú mèo :D

Ðề: Re: Ðề: Tin Buồn cho các tín đồ của SONY

Em nó còn nhỏ nên nghịch dại, anh em mình thông cảm đi :D

Tóm lại giờ chú meo đã nhận ra sai lầm của mình, hết dám nói " SS tốt nhất TG" sau khi mua Philips về xài. Hôm nay thì nhận ra Philips hơn SS, ngày mai nhận ra Sharp hơn SS,v.v từ từ rồi sẽ có kiến thức như anh em mình thôi. Lúc đó hết tôn thờ SS, quay ra chê SS thậm tệ ---> sếp SS cho out luôn vì "ăn cơm SS mà chê SS thua Philips" :D. Khi đó sẽ là tin buồn cho Samsung nhưng là Tin Vui cho diễn đàn HD khi đã không còn phần tử SS quá khích như chú mèo :D

lâu lâu chém chút chơi, chém thường trực như bác nhàm quá. thằng nào số 1 cũng được có chết ai đâu.

Cafe_pede

Banned
Ðề: Re: Ðề: Tin Buồn cho các tín đồ của SONY

Ờ ờ đồng ý với bác này, thằng nào no1 cũng đc wan trọng là có tiền chơi hay ko lại là chuyện khác.:D

Có khangxxxx y như rằng có sự tham ra trong box hình ảnh của PMT .

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo mình có quảng cáo SS, chê Sony thì có fan Sony lên tiếng thôi. Nhờ đó mà SS hết dám quảng cáo tầm bậy. Anh em ai cũng nhớ trước giờ SS luôn quảng cáo " Doanh số nhiều nhất TG " nghĩa là tốt nhất TG. Nhưng bị mọi người ném đá dữ quá ( Mod, Admin cũng lên tiếng ) nên hết còn quảng cáo kiểu này nữa. Mà giờ ngay cả chú mèo chuyên tâng bốc SS cũng phải thừa nhận rằng SS thua xa Philips.

bopobo

Chọi nhau làm gì các Bác ơi!

Thượng tầng và hạ tầng cũng như chiến lược kinh doanh khác nhau mà!

Sao các Bác không làm bản điều tra bình chọn ngay trong HDVN này thì biết ngay người dùng thương hiệu nào nhiều và tại sao thôi...stress quá đi.

Re: Ðề: Tin Buồn cho các tín đồ của SONY

Chọi nhau làm gì các Bác ơi!

Thượng tầng và hạ tầng cũng như chiến lược kinh doanh khác nhau mà!

Sao các Bác không làm bản điều tra bình chọn ngay trong HDVN này thì biết ngay người dùng thương hiệu nào nhiều và tại sao thôi...stress quá đi.

Nghe anh em nói có làm rồi, kết quả là Sony được nhiều người chọn nhất . Cái này bạn hỏi những người tham gia lâu sẽ biết rõ hơn, mình mới vào ah

Còn đây là bản điều tra bình chọn ở VN : Sony cũng được tin dùng nhất : http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/145787-tin-vui-thu-2-cho-tin-do-sony.html

Chỉnh sửa lần cuối:

minhrose

Active Member

nhớ chuyện cái ao năm xưa,được xxx quảng cáo rầm rộ sharp công nghệ 4 màu, toshiba 14 bit nhờ vậy mà giờ ế luôn.

manhtran71

Well-Known Member

Từ khi thấy quàng cáo của sharp mình đã có nhận xét, sharp định hướng không tốt lắm khi phát triển công nghệ. điều này rất tuyệt khi các TV RGB không thể tái tạo màu vàng, nhưng rất tiếc TV RGB đã làm tốt điều này nên không cần bỏ thêm tiền ra để mua công nghệ gì gì đó chỉ để xem .........màu vàng.
Quan điểm của mình các bạn nghĩ sao.?

quangly

Các bác Fan SS đâu rồi...up..up. Nhiều bác cắt "cái ấy" xong làm sao sướng được nữa...??? Cuộc đời còn nhiều em tươi đẹp...:)):)):))=))=))=))

hdd-hdp

Lại 1 thành phần "Bơm Vá Đểu" à? Up cái Tup ý.=))=))

quangly

Lại 1 thành phần "Bơm Vá Đểu" à? Up cái Tup ý.=))=))

Bác này nếu gặp ở ngoài đường, chắc ít nhất cũng bị phù cái mỏ vì phát ngôn bừa bãi...,nhưng vẫn còn vài cái răng để ăn cháo...:))=))

Bên trên