Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Úi, cùng tên chứ có cùng họ ko thế bác mà nhắc tên em lên như đúng rồi #:-S

Cùng tên thì chuẩn rồi :))
Muốn lên quá mà hôm nay vẫn chưa biết có đi được hay không nữa, áp ngày có đăng ký được không BKG?

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Cùng tên thì chuẩn rồi :))
Muốn lên quá mà hôm nay vẫn chưa biết có đi được hay không nữa, áp ngày có đăng ký được không BKG?

Cứ nộp xiền rồi hôm đấy có lên hay không cũng không ai nói gì đâu :))

siboney

Well-Known Member

Vui quá ta! Càng ngày càng đông! Gần tới ngày off sẽ còn khá nhiều bác đang băn khoăn sẽ quyết định tham gia nữa. Chưa kể những người còn chưa nhận được thư. Em chắc chắn rằng lần off này rất hoành tráng cả về quy mô lẫn số lượng tham dự.

Tiếp tục đăng ký đi nào các bác ơi!!!

hoabantrang

Well-Known Member

Danh sách càng gần ngày chốt càng dài.:D

HDCP

Super Moderators

Cứ nộp xiền rồi hôm đấy có lên hay không cũng không ai nói gì đâu :))

Em cứ tưởng khách mời thì không phải nộp xiền chứ ;))

chotuotxich

Tụ tập ăn uống , Người góp rượu , kẻ góp tiền , Em góp Vỉ Nướng hay Than Hoa có được không???

linhnguyen5187

Tụ tập ăn uống , Người góp rượu , kẻ góp tiền , Em góp Vỉ Nướng hay Than Hoa có được không???

Dạ, những cái đó anh em trong ban tổ chim đã lo rồi, bác cứ góp cụ Hồ là được rồi ạ!

lehuytrinh

Well-Known Member

Mình là lính mới có phải đóng thêm quỹ gì không nhỉ , Năm nay làm ăn hẻo quá nhưng vì tinh thần HD Hà Nội cố dấn thân

vantuananh

Tiếc quá các bác ạ,em mới tham gia CLB cũng rất muốn đi off cùng anh em cho vui,25 này em off ở phú quốc mất rồi $-) ,chúc ae HDHN có 1 buổi off thật vui vẻ.

TR0JAN

Mình là lính mới có phải đóng thêm quỹ gì không nhỉ , Năm nay làm ăn hẻo quá nhưng vì tinh thần HD Hà Nội cố dấn thân

Mọi năm thì thành viên phải đóng thêm quỹ sinh hoạt tháng nhưng năm nay HD HN làm ăn phát đạt nên miễn sạch các loại thuế bác ạ. Ko đóng góp gì thêm ngoài 300k cho buổi sinh hoạt ngày 25/12 :D Bác yên tâm đăng ký tham gia để nhận quà tặng và phần thưởng giá trị nhé :D

Tiếc quá các bác ạ,em mới tham gia CLB cũng rất muốn đi off cùng anh em cho vui,25 này em off ở phú quốc mất rồi $-) ,chúc ae HDHN có 1 buổi off thật vui vẻ.

Bác đi vắng thì có thể đăng ký cho Gấu hoặc Thỏ của bác tham gia. CLB có đội chăm sóc rất chuyên nghiệp nên bác cứ yên tâm công tác :))

tiếc quá hôm đó e bận mất rùi

sirthuc

Member

hầy, tối 24 đi chơi Noel rùi, mà chắc là có rất nhiều bác đi chơi khuya, có khi đến sáng, làm sao tham gia nổi 9 giờ CN đây... nan giải ghê, mình cũng muốn tham gia, mà sợ không dậy nổi.

TR0JAN

hầy, tối 24 đi chơi Noel rùi, mà chắc là có rất nhiều bác đi chơi khuya, có khi đến sáng, làm sao tham gia nổi 9 giờ CN đây... nan giải ghê, mình cũng muốn tham gia, mà sợ không dậy nổi.

Các bác thuê khách sạn ngủ gần chỗ off. không dậy sớm đc thì dậy muộn ra nhậu cũng vui mà :)

vuthehoa

Anh em ở xa hoạc đi công tác cũng hơi bị mất vui nhể,các bác trong ban tổ chức có thể đem theo nát tốp để chiền hình trực tiếp bằng hình ảnh (như cuộc thi Sumo bên VNAV)để anh em ở xa hoạc không về được có điều kiện nhìn cho thèm. :)):)):))

dungdt2

Vui thế nhẩy mà ở HCM chưa có động tĩnh gì cả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên