Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Khổ cho mỗi Tiểu bảo, về Quảng Ninh cũng bị móc túi, ở Hà nội thì cũng chẳng trốn tránh được nghĩa vụ công dân :))

Được tham gia với anh em là niềm vui lớn lao rồi:D. Tiền đâu có quan trọng hả anh? Điều quan trọng là bao nhiêu thôi =))

Nhok

Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Có thêm Kiukiu đi nhé anh Giao, nhưng lão ý cũng ko biết dùng thẻ =)), đăng ký hôm đó đến nộp tiền =))

Được tham gia với anh em là niềm vui lớn lao rồi. Tiền đâu có quan trọng hả anh? Điều quan trọng là bao nhiêu thôi

Tiểu bảo yêu dấu :x :x :x :-* :-*

lkcuong

Đa bảo là em có BIDV thì các lão lại bảo phô trương nhiều TK.
Cương chuyển vào đây, mình chuyển lại cho ban tổ chim nhé

Nguyễn Đăng Hiển
TK BIDV: 21510000172737 (TK hơi bị đẹp, mỗi tội ít tiền) =))

OK, chiều nay em sẽ chuyển khoản. Nói chung 4 ngân hàng to to là phải có, ngoài ra ACB, Tech, VIB, VPB thì tùy các bác chọn.
Mà TK bác đẹp đấy, em nhờ làm tk đẹp mà chả được, đành có sao dùng vậy.

hieuhadong

Active Member

Gửi 100k vào TK chờ lãi cộng dồn cho đủ 300K để đóng tiền mà lâu quá =))

TR0JAN

Được tham gia với anh em là niềm vui lớn lao rồi:D. Tiền đâu có quan trọng hả anh? Điều quan trọng là bao nhiêu thôi =))

Ngoài ông ra còn phải "mượn" thêm cả TQN nữa đấy. vừa là thân tình đồng thời lại là khách quý với HD HN :D

quytocxxx

Active Member

Năm nay toàn off lúc mình đi chơi thế nhỉ! Lúc đấy đang lượn lờ trên Sapa rồi!

dangnhuquynh

Có thêm Kiukiu đi nhé anh Giao, nhưng lão ý cũng ko biết dùng thẻ =)), đăng ký hôm đó đến nộp tiền =))
Tiểu bảo yêu dấu :x :x :x :-* :-*
không được đâu em ơi, quy định phải đăng ký và chuyển tiền để còn đặt chỗ và suất ăn . Không nhận các hình thức đặt gạch giữ chỗ chuyển tiền sau, mong anh chị em thông cảm cho Ban Tổ Chức ........:))

TR0JAN

Chương trình văn nghệ liên offline cuối năm HD Hà Nội:

Ban nhạc gồm: 1 Kèn saxophone + 1 tay trống (bộ gõ) + 1 Guitar + 1 nữ ca sỹ ( dự kiến sẽ mời thêm 2 ca sỹ nữa :D )

Trân trọng kính báo :)

hoabantrang

Well-Known Member

Bác springknife nhanh thật. Đã update cho em rồi !^^
Thanks bác !

kiukiu

Well-Known Member

Thanks em nhá ^^

Hôm rồi a Toàn có alo hỏi đi đâu mất hút, nhà cháu đã có nhời nhờ anh Toàn đăng ký hộ 1 suất vì lý do khách quan ít lên HD, cơ mà chắc đại ca quên, giờ nhờ em Nhok hú hộ thì thấy Ban tổ chym bảo đếch được :)), chắc cơ chế bây giờ nó thế ạ ? :))

TR0JAN

Thanks em nhá ^^

Hôm rồi a Toàn có alo hỏi đi đâu mất hút, nhà cháu đã có nhời nhờ anh Toàn đăng ký hộ 1 suất vì lý do khách quan ít lên HD, cơ mà chắc đại ca quên, giờ nhờ em Nhok hú hộ thì thấy Ban tổ chym bảo đếch được :)), chắc cơ chế bây giờ nó thế ạ ? :))

Mọi người rất quan tâm và hỏi thăm em rất nhiều vì thấy vắng bóng trên diễn đàn nhưng lại có mặt ở box thơ. Em đã lên rồi sao không đăng ký nếu như em đi được? Ban tổ chym nào nói không được đâu?

Ultra cơ mà. Sao lại nói thế chứ lị :))

scotty

Well-Known Member

Chương trình văn nghệ liên offline cuối năm HD Hà Nội:
Ban nhạc gồm: 1 Kèn saxophone + 1 tay trống (bộ gõ) + 1 Guitar + 1 nữ ca sỹ ( dự kiến sẽ mời thêm 2 ca sỹ nữa :D )

Trân trọng kính báo :)

[Tự kỷ+sướng phát] Vậy là các bác chưa nghe em hót rồi. Tiếc thật tiếc thật :-B
/Hát acoustic hơi bị ra của nó đấy ^^

kiukiu

Well-Known Member

Mọi người rất quan tâm và hỏi thăm em rất nhiều vì thấy vắng bóng trên diễn đàn nhưng lại có mặt ở box thơ. Em đã lên rồi sao không đăng ký nếu như em đi được? Ban tổ chym nào nói không được đâu?

Ultra cơ mà. Sao lại nói thế chứ lị :))

Haizzz, thằng em nông dân chân đất mắt toét, chả biết thẻ nó tròn méo ra làm sao, lại ngày nào cũng 9, 10h đêm mới đi cày về, muốn đến rồi đóng sau cơ mà ko cho thì thằng em cũng chịu :)), thấy có bác ban tổ chym bảo cứ phải xì xèng trước đặt cái lọ cái chai mà :)), quy định nó dư thế, khổ, lâu ko cập nhật ko biết giờ hành chính nghiêm ngặt vậy :D

p/s : Box thơ đụng hôm ngồi đẽo cày giữa đường vào phang phát lại phải cong đít cò cưa nên nào e có biết cái j đâu anh :))
Sếp Giao cho thằng em đang hưu non 1 suất điếu đóm muộn nhé.

meomatto

Active Member

Chú có khả năng giống anh rồi, đến gần hôm đó mới biết là có đi được hay không nên anh cũng chưa vội đóng. Đóng ngầm thì lúc nào chả được, nhờ?! hehe

trantien0072

Well-Known Member

không được đâu em ơi, quy định phải đăng ký và chuyển tiền để còn đặt chỗ và suất ăn . Không nhận các hình thức đặt gạch giữ chỗ chuyển tiền sau, mong anh chị em thông cảm cho Ban Tổ Chức ........:))

Có gì mà ko đc Quỳnh béo, hôm nay mới là ngày 13 mà, có rất nhiều người cũng đăng ký mà đã nộp tiền đâu.

Có một số thành viên có thừa uy tín để chúng ta có thể bảo đảm (VD như Bác Bubi vì lý do nào đó, đến sát ngày đó Bác ấy tham gia cũng là vui rồi) Quy định này là áp dụng với thành viên mới thôi.

Thanks em nhá ^^

Đúng là A quên thật, về đến nhà là A chỉ nhớ sữa với cháo thôi :D

dangnhuquynh

Có gì mà ko đc Quỳnh béo, hôm nay mới là ngày 13 mà, có rất nhiều người cũng đăng ký mà đã nộp tiền đâu.

Có một số thành viên có thừa uy tín để chúng ta có thể bảo đảm (VD như Bác Bubi vì lý do nào đó, đến sát ngày đó Bác ấy tham gia cũng là vui rồi) Quy định này là áp dụng với thành viên mới thôi.
Đúng là A quên thật, về đến nhà là A chỉ nhớ sữa với cháo thôi :D
Khổ lắm bác ơi, bác Bubi thì đóng tiền rồi mà bác, em nói là nói chung chứ có bảo ai đâu mấy lần trước đã xảy ra tình trạng đăng ký rồi không đi làm cho việc đặt ăn bị thừa . Nên lần này rút kinh nghiệm bác ạ . Vì nó liên quan đến số lượng người để còn chốt chính xác số và suất ăn anh ạ, vì vậy mong anh chị em thông cảm giúp cho ạ .......

P/s: Chú Kiu: chú bảo không có thời gian chú lượn lờ vào thơ ca mà không tranh thủ 5 giây để đăng ký một cái cho nó nghiêm túc, chú sinh hoạt trên diễn đàn mấy năm nay rồi mà chú lại nói thế là thế nào . Chú bận quá thì call cho Giao một câu có sao đâu mà chú lại nên đây nói thế ...............

dh201hy

Well-Known Member

Tk BIDV của em vừa báo tít một cái nhận đc 300k từ xxxxxxxxxxxxxxxxxxxx84
Bác nào có tk vào xác nhận hộ cái

Chỉnh sửa lần cuối:

cnktd2k4

Ôi, 25/12 em bắt đầu thi môn đầu tiên. Mới tham gia 4rum mà không có dịp offline:(

Quy định lần này có thay đổi so với những lần khác, không nhận đặt gạch giữ chỗ, mình nghĩ là hợp lý.

Ở HDVN mình chỉ là member bình thường, nhưng mình cũng đã tham gia việc tổ chức cho mấy hội, nhóm khác. Có làm thì mới biết nảy sinh rất nhiều việc vặt vãnh, mặc dù đây chỉ là việc chơi.

Những lần trước có nhiều bạn đăng ký rồi không đi, nên làm khó cho người tổ chức. Thứ nhất là ảnh hưởng đến công tác chuẩn bị đón tiếp, thứ hai là dễ gây "vọt xà" kinh phí khi đã lỡ đăng ký số lượng với nhà hàng. Điều này gây nên việc quỹ của hội bị thâm hụt là thực tế hiện nay.

Đồng ý rằng có nhiều người tham gia đã lâu, đủ uy tín với anh em trong diễn đàn. Nhưng có lẽ nên chăng những bạn cốt cán này hãy làm gương đầu tiên trong việc đăng ký, cho những member mới hơn cùng làm theo.

Nếu các bạn có khó khăn trong việc chuyển khoản, thì có thể nhờ anh em nào đó trong diễn đàn đóng trước giúp. Các bạn tham gia đủ lâu, đủ uy tín để làm việc này.

Mình ủng hộ phương án tổ chức lần này của các bác chủ chốt.

hoabantrang

Well-Known Member

Tk của em vừa báo tít một cái nhận đc 300k từ xxxxxxxxxxxx84
Bác nào có tk vào xác nhận hộ cái

Em nghĩ không nên trưng hết cả dãy số tk kia mà chỉ đưa ra một vài số đầy hoặc số cuối còn lại là dạng xxx hoặc ***. Phần ẩn đi để người gửi điền nốt cho chính chủ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên