Thông báo " nóng "

mapit

Member
Ðề: Thông báo " nóng "

Xin gửi lời chia buồn đến gia đình anh Thái..

nguyenlebaothai

Thay mặt gia đình Thái xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của AE. Xin cảm ơn

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Thông báo " nóng "

Sáng nay, A biết tin: Mẹ của nguyenlebaothai đã mất! Cá nhân A , đồng đại diện toàn thể anh em hội HD Nha Trang, thành kính phân ưu đến với baothai và gia đình!
P,s: Lễ di quan của Mẹ baothai lúc: 15h ngày 11/07/2012 tại Cam Ranh. Ngày mai lúc 9h, A đi phúng điếu! Nếu ae, ai muốn đi thì đi cùng!
Xin chia buồn sâu sắc đến bác Thái nhé. một sự mất mát lớn lao, hy vọng bác sớm lấy lại được tinh thần !

mapit

Member

Tình hình là rất tình hình...bữa giờ do chỉ có 1 mình nên e bận chạy ngược chay xuôi lo đủ thứ chuyện..nay em xin thông báo đến toàn thể anh em hội HD nhatrang . ngày mai 13/08/2012 vào lúc 08h sáng mapit khai trương 1 văn phòng tin học nho nhỏ của riêng mình tại địa chỉ 01C Nguyễn Khuyến - Vĩnh Hải..Nếu sáng mai có Anh em nào rảnh thì dành ít thời gian ghé qua chung vui với mapit ( có kèm bánh ngọt và cafe miễn phí nha )..thanks mọi người nhiều nhiều !

saibon

Active Member
Tưởng có Heniken hay Tiger em chạy qua ^_^ ...

Chúc anh làm ăn thuận lợi .....

tuanc9

Active Member

Chúc em kinh doanh thắng lợi, mua may bán đắt$-).

mapit

Member

thanks mọi người nhiều nhiều..chúc mọi người một ngày làm việc mới nhiều thành công :D

tuanc9

Active Member

Bác nào giữ ổ cứng film bộ ới mình 1 tiếng để mình đến lấy chép vài bộ về cho bà xã ngâm cứu.

xenolala

Well-Known Member

Bác nào giữ ổ cứng film bộ ới mình 1 tiếng để mình đến lấy chép vài bộ về cho bà xã ngâm cứu.
A tuấn Nhường e đi để em chép vào mai Anh lấy về chép luôn... tuần này toàn Phim Bộ hay....... AE nào cầm Ổ cứng phim Bộ ới e nha...

Bên trên