The Eagle Football Club by HDVietNam

Ðề: Ý tưởng thành lập đội bóng HDSG FC.

:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

tienthanhbk

Well-Known Member

Đính chính lại và bổ xung No.10

NS : 1980
SĐT : 092.6xxxxx2

Thanks

vusimon

Banned

so good ... vậy cn này off được rùi...gần 5 năm rùi chưa đá ...giờ chắc ..kakakka
thôi thì ráng vậy,...

vusimon

Banned

Anh nói đùa hay giỡn vậy =(( Anh 5 năm chưa đá làm em phải suy nghĩ lại để đăng ký :p

cứ đăng ký đi Bác hihi...em đá ít nên hậu quả gây ra cho cả đội cũng không nhiều hihi nên Bác cứ yên tâm...mình nghĩ các Bác đây đều có tuổi ngấp nghé hàng 3 hết rùi nên sức có hạn vui là chính (ngoại trừ các chú cuối 8X..sức trẻ có thừa)

em cất giày năm 30 nay 35 rùi lôi dày ra đá típ heheh...mong các bác đừng cười chê "già còn ham zui"
thân,
see you on "super sunday "

Anh em nào mê banh hơn gái gú thì vào đăng kí nhé! :>

vmobi

Member

CN này uống cafe thôi hả...có đăng ký sân làm trận chơi mở màn không?

Không có nhiều ý kiến nên em nghĩ CN này ae mình sẽ OFF ở Café TRUNG NGUYÊN HÀNG XANH nhé các anh! Vì em tính rồi, có anh ở Bình Dương, Gò Vấp, Q6, Q8, Q7.. Vậy nên NGÃ TƯ HÀNG XANH là okie nhất.
OFF xong các anh có tính làm 1 trận khai mạc không để biết e lấy sân gần đấy luôn!
Ai đồng ý thì cho em ý kiến! Thời gian luôn nhé.:)

Chỉnh sửa lần cuối:

vmobi

Member

Mình nghĩ nên làm luôn 1 trận mở màn cho nó có không khí, thời gian thì có thể vào buổi chiều chứ sáng off tới gần trưa ra đá bóng chắc "xì khói" hết! Có thể chuyển giờ off từ buổi sáng sang khoảng buổi chiều từ 3h CN, như vậy có thể đăng ký sân vào khoảng 4h-6h, trời mát dễ đá hơn

vmobi

Member

ah..thấy ae đa số đều ở "vòng ngoài" Thành phố như mình, vậy có thể chuyển địa điểm off ở vị trí trung tâm cho thuận tiện đi lại nhé. Mình đề nghị địa điểm là Cafe Điểm Hẹn Sài Gòn ở Đường 3/2 hoặc Cafe Cát Đằng ở Sư Vạn Hạnh (nối dài). Không biết ý kiến các bạn như thế nào?

Ex: gần đó thì có sân bóng trong khu vực Kỳ Hòa, có thể đăng ký đá mở màn luôn!

vusimon

Banned

Không có nhiều ý kiến nên em nghĩ CN này ae mình sẽ OFF ở Café TRUNG NGUYÊN HÀNG XANH nhé các anh! Vì em tính rồi, có anh ở Bình Dương, Gò Vấp, Q6, Q8, Q7.. Vậy nên NGÃ TƯ HÀNG XANH là okie nhất.
OFF xong các anh có tính làm 1 trận khai mạc không để biết e lấy sân gần đấy luôn!

please keep this plan....đừng bàn tán nhiều địa điểm nữa
các Bác đem đồ và dày để làm trận mở màn luôn nhé

tienthanhbk

Well-Known Member

Nhiều Mem ở Q11, Q6, Q7,Q8,Tân Phú mà lặn lội ra tận hàng xanh có quá xa không.
Tôi thấy ý kiến của VMOBI cũng hợp lý, hoặc off tại Windows Cafe Nguyễn Đình Chiều - HBT mọi người đều tiện đến, gần đó có sân bóng Lê Qúy Đôn cũng dễ đặt giờ đá ngay.

Tùy các bác thôi chứ em đi đâu cũng đc. Các bác cứ cho em ý kiến đi, thống nhất ae mình làm luôn.

vusimon

Banned

mấy giờ vậy bác ơi?

Hình như Bác chủ nói 9h đấy Bác Luciano ... nhưng thấy mấy Bác kia đòi buổi chiều để off rùi làm trận khai mạc lun
"9 người mười ý" nếu không thống nhất chắc cuộc off ucf này sẽ không thành công....hihi

Chốt!!!
Theo ý của tienthanhbk và 1 số anh em, em sẽ OFF tại Windows Cafe, góc Nguyễn Đình Chiều - Hai Bà Trưng
(số 43 Nguyễn Đình Chiểu
, đối diện Vespa) vào lúc 15h CN ngày 27/02/2011.
Mai em sẽ Call báo cho các anh khác trong FC mình.
Anh em đi mang đồ đạc đi luôn nhé, để thứ 7 nay em lên lấy sân mình đá khoảng 5,6h luôn.
Mong các anh sắp xếp thời gian để đến nhé.
Thân chào!

Các anh nhớ đến đúng h và địa điểm nhé!@-)@-)

seagalvsjetli

Active Member

oki. mình mặc đồ đá luôn (đá ở đâu nhỉ? à mà đâu cũng đc... :) )
mình có đồ xanh các loại, trắng, đen...mặc màu gì bác ơi?
TUI ĐẾN LÚC 2H nhé, ai tới sớm hơn đc hom? chat chit là chính mờ...keke

Bên trên