Đánh giá Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

lavie2910

Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

Cảm ơn Mod vì đã quan tâm tới box HDTV và thớt về k+!
@ vudaivuato mình và bạn cũng là người dùng việc mình bình luận đánh giá ntn là quyền của mình nhưng không gây chia rẽ anh em. Việc BL để thấy K+ càng ngày càng đi xuống chứ chẳng được tốt đẹp như ngày đầu đâu.
Với mình khi nào k+ vẫn dùng lứa BL NTL này thì mình sẽ nghe tiếng gốc( ít nhất là hết tháng 10)
Thứ 2 khi nào K+ phát sóng đầy đủ các trận đấu của Seria và Laliga thì mình sẽ không BL gì nữa.
Tất cả những BL của mình là mong muốn anh em dùng K+ cảm thấy xứng đáng với số tiền lớn bỏ ra thôi.

mình lúc đầu còn cảm tình bạn này, về sau chả thik nữa vì cảm giác ko có tình vì các e BLV trẻ đã tha thiết vào mong mọi người thông cảm để các e í sửa chữa rồi thế mà bạn vẫn nhắc đi nhắc lại mấy cái truyện đó. Ai cũng muốn xem cái hay cái mới, thì cũng nên để ngta khám phá, góp í thì ngta cũng ghi nhận rồi mà vẫn nói nhiều làm các ae vào đây đọc nhiều cũng thấy mệt

lavie2910

Ðề: Re: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

mình nghĩ rộng lượng 1 chút sẽ dễ sống hơn là cứ đắn đo dằn vặt mãi 1 vấn đề :). Nhưng cũng hy vọng có sự thay đổi tốt từ phía K+ qua những lời tranh cãi góp í của các ae ở đây

yeuhd1080i

Vấn đề BLV thì có thể thông cảm. Nhưng mấy ông BTV thì không thể. Hãy để chúng tôi thưởng thức trọn ven một trận đấu đi, đủ cả Goals và Highlight sau mỗi trận. Đằng này thích thì các ông để. Không thì các ông cắt. Hic

Mr Manh

mình lúc đầu còn cảm tình bạn này, về sau chả thik nữa vì cảm giác ko có tình vì các e BLV trẻ đã tha thiết vào mong mọi người thông cảm để các e í sửa chữa rồi thế mà bạn vẫn nhắc đi nhắc lại mấy cái truyện đó. Ai cũng muốn xem cái hay cái mới, thì cũng nên để ngta khám phá, góp í thì ngta cũng ghi nhận rồi mà vẫn nói nhiều làm các ae vào đây đọc nhiều cũng thấy mệt

Xin lỗi mình chẳng cần các bạn có cảm tình với mình hay không nhưng gần một triệu kh dùng k+ mà phải chịu đựng như thế thì không thể chấp nhận được. Sẽ mãi một quan điểm nếu vẫn dùng mấy chú tay ngang bl thì sẽ tẩy chay sẽ tiếp tục góp ý. Tôi thấy mấy dc vào đây bênh k+ chắc là người nhà hả??? ngay kiên bạc còn bị bắt thì k+ hay vtv sập lúc nào không hay đâu???

Mr Manh

Ðề: Re: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

mình nghĩ rộng lượng 1 chút sẽ dễ sống hơn là cứ đắn đo dằn vặt mãi 1 vấn đề :). Nhưng cũng hy vọng có sự thay đổi tốt từ phía K+ qua những lời tranh cãi góp í của các ae ở đây
Thà điếc chứ không bao h rộng lượng với BLV của K được nữa. Coi thường khán giả thích làm gì thì làm. Nếu các bạn làm ở cơ quan nhà nước cũng không bao h người ta cho bạn đứng ra làm MC cho một CT ca nhạc nhỏ chứ đừng nói mới đào tạo qua vài buổi với những quang Minh, A Ngọc mà đã lên mun ti fot và Sup per mắt Bl rùi.

vulinh68

Member

Năm ngoái mọi người chê K+ chỉ vì nó đắt, còn năm nay thì vô số vấn đề. Tiền tăng mà chất lượng giảm thì mọi người khó chịu là đúng thôi. Chuyện BLV mới vào nghề còn có thế chấp nhận được (vì còn có audio gốc), chứ còn vì mấy chú NTL chém gió ác quá làm lẹm vào trận đấu, bỏ Goals và Highlight mà cũng có người bênh được thì đến chịu.

msk4000

Mình không có ác cảm gì với các bạn BLV K+ cả, chỉ là ức chế với những người sử dụng các bạn đó thôi.

lavie2910

Mình không có ác cảm gì với các bạn BLV K+ cả, chỉ là ức chế với những người sử dụng các bạn đó thôi.
mình nghĩ nên dừng tranh cãi ở đây vì mỗi người 1 quan điểm thôi mà bạn, mình có làm j bạn đâu mà ức chế

msk4000

mình nghĩ nên dừng tranh cãi ở đây vì mỗi người 1 quan điểm thôi mà bạn, mình có làm j bạn đâu mà ức chế

Mình có ức chế gì bạn đâu? ý mình là ức chế mấy boss bên k+, bạn hiểu không? BLV có thể khắc phục nhưng việc phát Serie A và La Liga không đầy đủ trên k+ họ có khắc phục được không?.

Thao tran

Mình có ức chế gì bạn đâu? ý mình là ức chế mấy boss bên k+, bạn hiểu không? BLV có thể khắc phục nhưng việc phát Serie A và La Liga không đầy đủ trên k+ họ có khắc phục được không?.
đúng là nhảm thiệt . Mình vào gói HD chủ yếu để coi HD , từ lúc vào K+ HD tời giờ . Mình xem kênh thethaotv , bongdatv chưa tới 1h . chỉ xem đá banh trên kênh HD thôi . giờ nó chơi phát La liga trên kênh HD chỉ một trong 2 trận có thằng real hoặc barca . chỉ xem được 1 trận trong 2 thằng này . trận còn lại phải bật qua HTV xem còn rõ , bình luận tốt hơn
thà nó để như năm rồi không tốt sao .

Cảm ơn Mod vì đã quan tâm tới box HDTV và thớt về k+!
@ vudaivuato mình và bạn cũng là người dùng việc mình bình luận đánh giá ntn là quyền của mình nhưng không gây chia rẽ anh em. Việc BL để thấy K+ càng ngày càng đi xuống chứ chẳng được tốt đẹp như ngày đầu đâu.
Với mình khi nào k+ vẫn dùng lứa BL NTL này thì mình sẽ nghe tiếng gốc( ít nhất là hết tháng 10)
Thứ 2 khi nào K+ phát sóng đầy đủ các trận đấu của Seria và Laliga thì mình sẽ không BL gì nữa.
Tất cả những BL của mình là mong muốn anh em dùng K+ cảm thấy xứng đáng với số tiền lớn bỏ ra thôi.

Mình cũng đồng ý với bạn không xem được trọn vẹn Laliga và Seria tín hiệu HD như mùa bóng trước là không thể chấp nhận được. Hy vọng K+ sẽ lắng nghe để thay đổi như multifoot.

ksc75

Qua 2 tuần xem mình có cảm nhận mấy bạn BLV mới chưa đạt trình độ phục vụ công chúng dù rất nhiệt tình , nhiều khi nhiệt tình thái quá. Cố gắng không là không đủ, quan trọng là kiến thức sâu và cảm nhận để nắm bắt nhu cầu khán giả các bạn ấy không có. Chỉ biết nói theo những gì họ nghĩ không biết khán giả muốn nghe hay không.

Người QL K+ nghĩ quá đơn giản. Chỉ đơn giản là tổ chức 1 cuộc thi nhỏ, tìm ra vài bạn 8-9x để phục vụ cả triệu người xem thì có vẻ hơi coi thường khán giả.

Chỉnh sửa lần cuối:

phuongtv_76

Well-Known Member

Tình hình này thì xem chán hơn năm trc ah

nguyentientho94

Active Member

Mình cũng đồng ý với bạn không xem được trọn vẹn Laliga và Seria tín hiệu HD như mùa bóng trước là không thể chấp nhận được. Hy vọng K+ sẽ lắng nghe để thay đổi như multifoot.

nếu K+ hiểu được ý kiến của khán giả thì 2 kênh Bóng Đá TV HD và Thể Thao TV HD sẽ vào gói HD+ trong năm nay =)))))))))

nếu K+ hiểu được ý kiến của khán giả thì 2 kênh Bóng Đá TV HD và Thể Thao TV HD sẽ vào gói HD+ trong năm nay =)))))))))

sao anh không nghĩ đến chuyện K+ cho ra K+2,K+3... làm gì phải đưa Bóng Đá TV HD và Thể Thao TV HD vào để giết VCTV???

dung1610

Member

Bình luận viên như dâu trăm họ ý, người khen người chế trả biết thế nào mà chiều được. cá nhân em hôm nào mà đội bóng em thích thắng thì các chú muốn bình luận gì thì bình luầt:)) còn lúc nào đội bóng em thích mà thua thì tốt nhất là mute.

Bên trên