Thắc mắc xu hướng xanh và sạch là cái gì

zeine22

Ðề: Thắc mắc xu hướng xanh và sạch là cái gì

Giờ mới biết cái biểu tượng có 3 chiều xoay màu xanh lá là biểu tượng recycle đó, công nhận trước giờ mình :mad:) thật. Mà cái Kohler kia là hãng sản xuất đồ vệ sinh hả bác, trước giờ ít nghe thấy bao giờ :)

mutang1967

Giờ mới biết cái biểu tượng có 3 chiều xoay màu xanh lá là biểu tượng recycle đó, công nhận trước giờ mình :mad:) thật. Mà cái Kohler kia là hãng sản xuất đồ vệ sinh hả bác, trước giờ ít nghe thấy bao giờ :)

Công nhận bác lúa ghê :)) Cái đó trên màn hình desktop cũng có mà. :-"

benni8

Cái bồn cầu của Kohler thì có gì hay nhỉ, ngoài cái 4.8 L kia :-@

phamnam75

Cục Quản Lý Vệ Sinh - An Toàn Thực Phẩm . Chứng Nhận :

Rau Muống không có phân =)) =))

p/s : vậy bác biết xanh và sạch là cái gì chưa ?

Rau muống ko có phân thì sao mà ăn X_X

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:10:27 AM ---------- Bài trên gởi vào lúc 10:09:34 AM ----------

Cái bồn cầu của Kohler thì có gì hay nhỉ, ngoài cái 4.8 L kia :-@

Nhà tui có 1 cái Kohler nè, giá thì hơi $-) nhưng bù lại xài tốt lắm, tiết kiệm nước nữa \m/

huynguyen36

Kohler thì có gì hay hả bác :-@ nhà mình cái bồn cầu cũng chả có tên nữa :D Ko biết ông bô mua ở đâu về rồi lắp thôi :)

marcz2

Kohler thì có gì hay hả bác :-@ nhà mình cái bồn cầu cũng chả có tên nữa :D Ko biết ông bô mua ở đâu về rồi lắp thôi :)

Mình cũng ko biết hiệu này, hình như hàng này ko dành cho giới bình dân :-"

michell86

Mình có biết hãng này, chuyên bán thiết bị nhà vệ sinh và nhà bếp đây mà, thiết kế hãng này cũng được nhìn sang trọng. Đi kèm là giá cũng ko có bình dân cho lắm đâu, chủ yếu dành cho người có tài chính 1 chút ;)

kimvodanh523

Mình có biết hãng này, chuyên bán thiết bị nhà vệ sinh và nhà bếp đây mà, thiết kế hãng này cũng được nhìn sang trọng. Đi kèm là giá cũng ko có bình dân cho lắm đâu, chủ yếu dành cho người có tài chính 1 chút ;)

Hãng này cũng có nhiều công nghệ hay lắm, bữa có thấy cái toilet cảm ứng của hãng này. Khá là hiện đại đó ;))

binhphan69

Chắc cái bồn cầu đó tiết kiệm nước nên bạn kia post luôn vào mục xe xanh và túi tái chế đó mà :D nói chung tiết kiệm cũng là góp phần làm xanh trái đất <:p

the_giau

Mình cũng có nghe nói là có vụ thiết kế thân thiên với môi trường nữa mà, có vẻ như là tập trung vào mảng xanh với các trang thiết bị làm bằng vật liệu sạch và tiết kiệm =D>

grao84

Mình cũng có nghe nói là có vụ thiết kế thân thiên với môi trường nữa mà, có vẻ như là tập trung vào mảng xanh với các trang thiết bị làm bằng vật liệu sạch và tiết kiệm =D>

Sao rành vậy bồ, học ngành môi trường hả :D

Bên trên