Thắc mắc về nút "Thích" và "Không Thích"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dinhvan_bt

Well-Known Member
Em muốn hỏi các bác là tại sao có một số bác thì có thể vừa bấm "không thích" vừa bấm "thích" cho 1 topic, còn nick em thì khi bấm "không thích" thì 2 nút "thích" và "lấy link" sẽ biến mất mà hiện lên là "rút lại không thích" và bấm "thích" thì nút "không thích" sẽ biến mất?
ps: Tuy hơi dài dòng nhưng mong mọi người giải đáp thắc mắc giúp em ạ, thanks all

ProSkyR

Well-Known Member
Ảo mà, càng nhiều càng thích. Đang định đề xuất với BQT tạo thêm 10 nút nữa click cho vui, chỉ sợ lại lỗi tùm lum như click thank :))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Nói chung nút thích và nút không thích cũng là một hệ thống đang trong quá trình thử nghiệm. Việc người dùng có thể bấm cả nút thích và nút không thích là lỗi và kỹ thuật HDvietnam đang cố gắng sửa lỗi. Một số biết lỗi này đã bấm cả thích và không thích để báo cho kỹ thuật, chỉ có điều các bạn ấy đùa hơi dai nên nhiều topic xuất hiện sự vô lý nêu trên.

@các bạn bấm cả 2 nút: BQT đã ghi nhận lỗi và sẽ khắc phục tùy theo trình độ (kém quá thì chịu ăn chửi). Mong các bạn dừng report kiểu như trên để tránh làm rối thêm tình hình. Trân trọng cảm ơn.

dungdt2

Bạn ProSkyR có vẻ thích đùa quá trớn nhỉ.
Bác ấy chưa ra đảo chưa sợ mà.
Theo em chỉ cần nút thank như trước kia là được. Thực sự nút thích hay ko thích làm cho topic rườm rà quá, lại gây nặng diễn đàn nữa.
P/S: K nên đùa ở khu vực này, lời khuyên dành cho tất cả những ai đã tham gia HDVN và comment ở khu vực này

dinhvan_bt

Well-Known Member
Nói chung nút thích và nút không thích cũng là một hệ thống đang trong quá trình thử nghiệm. Việc người dùng có thể bấm cả nút thích và nút không thích là lỗi và kỹ thuật HDvietnam đang cố gắng sửa lỗi. Một số biết lỗi này đã bấm cả thích và không thích để báo cho kỹ thuật, chỉ có điều các bạn ấy đùa hơi dai nên nhiều topic xuất hiện sự vô lý nêu trên.

@các bạn bấm cả 2 nút: BQT đã ghi nhận lỗi và sẽ khắc phục tùy theo trình độ (kém quá thì chịu ăn chửi). Mong các bạn dừng report kiểu như trên để tránh làm rối thêm tình hình. Trân trọng cảm ơn.
Cám ơn Bác Chip đã giải thích giúp em, chúc các Bác ngày mới vui vẻ

dungdt2

Re: Ðề: Re: Thắc mắc về nút "Thích" và "Không Thích"

Chú tuổi gì mà dọa người khác thế
Tôi ko tuổi gì cả, mà vì chỗ này là chỗ nhạy cảm, k phải nơi để đùa. Những mem cũ, gạo cội thì biết thừa rồi nên tui nói là nói với các mem mới, còn bác có tật giật mình thì mặc xác nhà bác =))

ProSkyR

Well-Known Member
Không muốn tranh luận vì như anh Voldemort đã nói ở trên, đừng làm rối lên tình hình. HDvietnam đang có nhóm kỹ thuật mới, còn chỉnh sửa nhiều.
Có nhiều mem trên hdvietnam quá quan trọng hóa các vấn đề. Cứ thích công khai hoặc ném đá sau lưng chỉ trích nhau vớ va vớ vẩn (ko nói chủ topic)
Cái click này để anh em đùa vui và có chút tiêu khiển cho bớt nhàm chán. Nếu thật sự làm lag quá tải cho hệ thống hoặc BQT nói click link tinh sẽ bị ban, ăn thẻ thì hẵng hay. Ngày xưa mình vơi anh hiếp mi click đánh dấu suốt. Giờ thì mình tự code được auto rồi nên không cần : ))
Dạo này hay có nhiều siêu nhân từ nick đen, nick nâu đến nick xanh da trời hay nhảy bổ vào các topic QUOTE bài của member rồi nói như kiểu thay mặt BQT hay khẳng định, tuyên bố 1 cái gì đó.
Tốt nhất những thứ ảo này vui được thì vui, cảm thấy ko thích thì đừng care. Cứ làm to vấn đề rồi chỉ trích nhau thì được gì?? Ban cái nick trên hdvietnam này vui lắm à ??

dungdt2

Không muốn tranh luận vì như anh Voldemort đã nói ở trên, đừng làm rối lên tình hình. HDvietnam đang có nhóm kỹ thuật mới, còn chỉnh sửa nhiều.
Có nhiều mem trên hdvietnam quá quan trọng hóa các vấn đề. Cứ thích công khai hoặc ném đá sau lưng chỉ trích nhau vớ va vớ vẩn (ko nói chủ topic)
Cái click này để anh em đùa vui và có chút tiêu khiển cho bớt nhàm chán. Nếu thật sự làm lag quá tải cho hệ thống hoặc BQT nói click link tinh sẽ bị ban, ăn thẻ thì hẵng hay. Ngày xưa mình vơi anh hiếp mi click đánh dấu suốt. Giờ thì mình tự code được auto rồi nên không cần : ))
Dạo này hay có nhiều siêu nhân từ nick đen, nick nâu đến nick xanh da trời hay nhảy bổ vào các topic QUOTE bài của member rồi nói như kiểu thay mặt BQT hay khẳng định, tuyên bố 1 cái gì đó.
Tốt nhất những thứ ảo này vui được thì vui, cảm thấy ko thích thì đừng care. Cứ làm to vấn đề rồi chỉ trích nhau thì được gì?? Ban cái nick trên hdvietnam này vui lắm à ??
Có ngày chuyện ma chay cũng có thể mang ra để đùa quá, cái gì cũng vừa phải thôi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên