Test 5D2

dangnhuquynh

Ðề: Test 5D2

Niềm mong ước của em là chú này bác ơi. Hôm trước nhập về cho thằng bạn mà nhìn ao ước quá. Hỏng hết tuyến nước bọt

hellomoto

Active Member

dạ niềm mơ ước nhỏ nhoi của em chưa quá 100.000$ (giá bên bển =)) ) là em Escalade ESV Platinum ạ

và kèm theo 1 em này nữa :-*

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnhuquynh

dạ niềm mơ ước nhỏ nhoi của em chưa quá 100.000$ (giá bên bển =)) ) là em Escalade ESV Platinum ạ

và kèm theo 1 em này nữa :-*

oài, hai ước mơ này thì ước mơ một còn có thể, ước mơ hai thì chắc lão phải xem Hãy đợi đấy nhé. No never

trandzung

Con Porsche Cayenne Turbo này cũng 107 ngàn @-) , phần lớn dân chơi Porsche là dân luật sư , bác sỹ , kỹ sư ... thích đồ Châu Âu chất lượng cao .

Bác Hellomoto à , em Escalade ESV toàn dân Mỹ đen đi không à , vàng đeo đầy người , quần áo thời trang nhất với những ton màu gắt nhất hay toàn trắng và đặc trưng nhất là dàn loa khủng trên xe , mở hết volume , thùng xe rung bần bật , đi gần là nhức cả đầu . Nó uống xăng ghê lắm và tay lái nặng , được cái nó cứng cáp lắm !

Còn món đồ chơi dưới , có dịp mình chụp bộ collection của nó cho bác xem. Rất siêng đi chùa nhưng lại thích chơi hàng nóng và bỏ tiền vào sân tập .. đùng đùng hoài .

:)

hellomoto

Active Member

Bác Hellomoto à , em Escalade ESV toàn dân Mỹ đen đi không à , vàng đeo đầy người , quần áo thời trang nhất với những ton màu gắt nhất hay toàn trắng và đặc trưng nhất là dàn loa khủng trên xe , mở hết volume , thùng xe rung bần bật , đi gần là nhức cả đầu . Nó uống xăng ghê lắm và tay lái nặng , được cái nó cứng cáp lắm !
Còn món đồ chơi dưới , có dịp mình chụp bộ collection của nó cho bác xem. Rất siêng đi chùa nhưng lại thích chơi hàng nóng và bỏ tiền vào sân tập .. đùng đùng hoài .
em thích vẻ đẹp cơ bắp của Mỹ mà bác ! à bác vừa đi chùa vừa đùng đùng thì phải rồi (chắc cho nó cân bằng ấy mà ) =))

dangnhuquynh

Con Porsche Cayenne Turbo này cũng 107 ngàn @-) , phần lớn dân chơi Porsche là dân luật sư , bác sỹ , kỹ sư ... thích đồ Châu Âu chất lượng cao .

Con Poscher em đặt về cho bạn em được lắp đặt bộ loa Hi end Bummester công suất 1000W và 16 Loa cả SUB nữa đấy bác. Mở nhỏ nhẹ cũng ok lắm rồi bác ạ. Ra cao tốc bật Turbo thì thôi rồi. Người dính chặt vào ghế

dangnhuquynh

em thích vẻ đẹp cơ bắp của Mỹ mà bác ! à bác vừa đi chùa vừa đùng đùng thì phải rồi (chắc cho nó cân bằng ấy mà ) =))

Lão thì quen phá rừng và chốm kiểm lâm bảo sao cứ thích xài hàng khủng. Chạy trên rừng cho nhanh và súng bắn hoành tráng

trandzung

Cận cảnh chiếc Jaguar 1959 màu đen :

Chiều mát trời , chở mẫu đi chụp ảnh ngoài ngoại ô thì .... my dream !

tommy8288

bác Dũng sướng qua đi, cứ ra ngõ là gặp Mẫu Xinh , Xế Đẹp chụp thoải mái luôn .
em thích xe này quá bác D ơi

hellomoto

Active Member

Thế thì cao bồi ruộng bố trí đi chén thịt gà muối chanh đi rồi cho em cái kết quả vậy

dạ em đang lên kế hoạch đây, ko biết là nên ăn với gia vị nào, truyền thống thì ăn mãi chán rồi, lão cho em cái công thức mới mới đi :-*

trandzung

bác Dũng sướng qua đi, cứ ra ngõ là gặp Mẫu Xinh , Xế Đẹp chụp thoải mái luôn .
em thích xe này quá bác D ơi

Yes , chụp thoải mái nhưng đều phải mua vé đó , như vé vào cổng , gửi xe tại khu vui chơi cho loạt ảnh " Mùa hè 2011 " hơn tiền cái lens 50 f1/8 rồi . Lòng vòng 1 hồi , nắng quá , té vào làm 1 ly bia hơi ( bằng 2/3 ly trà đá ) hết 8 đô , 1 chai Coca là 4 đô !!!
Chơi thì chịu , chịu thì chơi ... phải không các bác ?

Mình cũng thích chiếc Jaguar 1959 này lắm , nhìn sang và rồ-măng-tích ;)

13.

14.

Nhìn là biết giới chủ cả , tiền bạc rủng rỉnh , :-B

15.

Theo các bác , có góc chụp nào xem được không ? Loạt này mình chỉ dùng 35L .

[-O<

binhbom

Yes , chụp thoải mái nhưng đều phải mua vé đó , như vé vào cổng , gửi xe tại khu vui chơi cho loạt ảnh " Mùa hè 2011 " hơn tiền cái lens 50 f1/8 rồi . Lòng vòng 1 hồi , nắng quá , té vào làm 1 ly bia hơi ( bằng 2/3 ly trà đá ) hết 8 đô , 1 chai Coca là 4 đô !!!
Chơi thì chịu , chịu thì chơi ... phải không các bác ?

Mình cũng thích chiếc Jaguar 1959 này lắm , nhìn sang và rồ-măng-tích ;)

[-O<

:-? làm việc bên đó, có thu nhập bên đó thì còn tiêu được. chứ thu nhập ở VN qua đó du lịch chả dám tiêu :(
em xin ngồi ngóng hình của bác Dzung vậy :)

Bên trên