Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

Dũng sĩ nude 100% đấu bò keke
action 1

action 2

dino

Active Member

sặc hình sếch 100% kìa :-ss

anbinhdo

Well-Known Member

Kinh size ảnh của bác Tuấn kinh nhẩy 4288x2848 - 6224KB ....
Ấn tượng nhất là Cu Tý ...độ sáng rất đẹp kết hợp với màu Sắc của Vật nên tạo nên sự huyền bí rất.....mê 8-} 8-}

makiemsau

Well-Known Member

Bớ làng nước ơi hình XXX kìa

ankhanhmai

Active Member

Vài tấm tập tò tiếp tục
1. Khát vọng f/5.6 1/100s ISO 100

2. Chân dung HD Đà Nẵng f/4 1/60s ISO 400

3. "Con về mẹ nấu canh cua - Để con nhớ lại ngày xưa quê mình" f/4 1/400s ISO 200 Tấm này không có gì để nhìn nhưng mình rất thích

Cá bác ném nhẹ tay nhé

Tomykhoai

Active Member

Bác Tuấn có súng rồi àh...dạo này tác nghiệp hay quá...Mấy bữa nay thấy thiếu thực địa Bác Tuấn ơi :)

Mai chắc sẽ có thực địa một số địa điểm trên HK :)) định hôm nay nhưng Trời Bất Dung Gian hic hic :)) nên không thực hiện được nên đành để ngày mai vậy. Mai Bác rảnh thì tham gia với bọn em keke chỉ sợ Bác ngại vitamin G thôi >:)>:)

anbinhdo

Well-Known Member

Mai chắc sẽ có thực địa một số địa điểm trên HK :)) định hôm nay nhưng Trời Bất Dung Gian hic hic :)) nên không thực hiện được nên đành để ngày mai vậy. Mai Bác rảnh thì tham gia với bọn em keke chỉ sợ Bác ngại vitamin G thôi >:)>:)

Vậy mai em kiếm mồi riêng đi kèm theo để xung trận cùng các Bác ...8-X

anbinhdo

Well-Known Member

THÔNG BÁO

- Để hòa chung không khí cả nước đón chào Đại Lễ Ngàn Năm Thăng Long - Hà Nội trong ngày 10/10/2010 và cũng như thể hiện Tinh thần Yêu Nước của mỗi Người Dân Việt Nam chúng ta. Nay Hội HD Đà Nẵng kính xin thông báo và kính đề nghị các Bạn Thành Viên Của Hội HD Đà Nẵng và các Thành Viên của Diễn Đàn HD Việt Nam nên thay đổi hình đại diện Avata của mình sang hình Màu Cờ Đỏ Sao Vàng - Cờ Tổ Quốc từ ngày nay 30/09/2010 đến hết ngày 10/10/2010. Cái này giống như ta treo cờ trong các ngày Lễ của Đất Nước nên mong các Thành viên của Hội HD Đà Nẵng hưởng ứng và thực hiện chung để thể hiện tấm lòng Yêu Nước của Mình.
* Anh em có thể nhắc nhở chung nếu như các Bạn và Bạn bè của Mình chưa đổi hình, nên hy vọng đây là một việc làm thiết thực và để thể hiện một Cộng Đồng Vững Mạnh, Nhiệt Huyết và Đoàn Kết.
- Nay thông báo để Anh em được biết .- Mọi ý kiến đóng góp các Bạn xin góp ý vào Topic: Hỏi gì Đáp Nấy hoặc Topic : Góp ý: xây dựng nội quy, quy chế và tổng hợp các ý kiến bàn bạc phương hướng hoạt động phong trào của Hội HD Đà Nẵng để anh em trao đổi nhiều hơn.Và sẽ thông báo tại tất cả các Topic của Hội
- Các Bạn có thể save hình này để UP lên Avata của Mình :

- Chúc toàn thể anh em trong Hội và Gia Đình các Bạn có những ngày trong tuần vui vẻ và sức khỏe.
- Thay mặt Hội HD Đà Nẵng

hddanang

Active Member

Bác Tuấn có súng rồi àh...dạo này tác nghiệp hay quá...Mấy bữa nay thấy thiếu thực địa Bác Tuấn ơi :)
Súng loại gì vậy anh Tuấn,..., cái building nó vàng vọt quá anh làm bài thơ để tả cảnh luôn,...:(|)

ankhanhmai

Active Member

Hội ta hôm nay súng dài súng ngắn nhiều quá, mà sao không thấy ai khoe súng nước nhẩy

Bên trên