Tản mạn về bộ sưu tập của anh em!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Tản mạn về bộ sưu tập của anh em!

Đấu đi, đấu đi, nhưng quan trọng thi đấu trên màn máy tính hay trên màn Plasma đây. Chú Milan nhớ kiếm cái địa điểm để có thể thi đấu được nhé, mà kiểu này đấu súng xong thì thế nào cũng có cảnh tranh nhau copy, bản của Wiki khoảng hơn 40Gb, còn bản của TQN chắc cũng xêm xêm như vậy nếu rip 720p, nếu kéo qua USB thì chắc hết khoảng 3h nhỉ, khiếp quá.

Em sẽ mang ổ di động về nên nếu bác nào copy được thì copy luôn, không thì copy sau cũng được. Em nghĩ thêm cái món này cho nó sôi nổi, anh em cũng có điều kiện để trau dồi hiểu biết, rút kinh nghiệm.

HDQN - Brand of Brothers :D

MrMilan

Banned

Chắc lại giống như vụ ở Cẩm Phả, có bản BOB remux mà ông nào cũng đòi copy trước, 100 Gb copy qua USB mất hơn 1h đồng hồ.

Tieubaocaca

Active Member

Chắc lại giống như vụ ở Cẩm Phả, có bản BOB remux mà ông nào cũng đòi copy trước, 100 Gb copy qua USB mất hơn 1h đồng hồ.

hàng hot mà:D

Giống như bây giờ nhiều bác không xem HDrip nữa mà chuyển sang xem blue-ray:D

MrMilan

Banned

Bây giờ đề nghị anh em không gọi phim 18+ hay xxx nữa nhé.
Thống nhất gọi là phim phổ biến kiến thức, vừa không nhạy cảm vừa có tính giáo dục cao.

trungthuc20000

Đang đao cái phim U-571
Nội dung như quảng cáo dưới đây
Bộ phim lấy bối cảnh cuộc chiến tranh thế giới lần thứ hai, khi các trận thủy chiến trở nên khốc liệt và tàn bạo nhất. Quân Đức đang có nhiều lợi thế vì đối thủ của họ không có khả năng bẽ các mã bảo vệ để xâm nhập vào hệ thống của Đức. Nhưng cho đến khi con tàu mang mã hiệu U phát ra tín hiệu khẩn SOS, thì quân Đồng Minh đã chộp lấy cơ hội và xâm nhập vào hệ thống bảo vệ của Đức. Nhưng chiếm được con tàu chỉ là bước đơn giản nhất. Trận chiến chỉ mới bắt đầu khi quân Đồng Minh bị mắc cạn trên chính con tàu ấy

beegees

Well-Known Member

Đang đao cái phim U-571
Nội dung như quảng cáo dưới đây
Bộ phim lấy bối cảnh cuộc chiến tranh thế giới lần thứ hai, khi các trận thủy chiến trở nên khốc liệt và tàn bạo nhất. Quân Đức đang có nhiều lợi thế vì đối thủ của họ không có khả năng bẽ các mã bảo vệ để xâm nhập vào hệ thống của Đức. Nhưng cho đến khi con tàu mang mã hiệu U phát ra tín hiệu khẩn SOS, thì quân Đồng Minh đã chộp lấy cơ hội và xâm nhập vào hệ thống bảo vệ của Đức. Nhưng chiếm được con tàu chỉ là bước đơn giản nhất. Trận chiến chỉ mới bắt đầu khi quân Đồng Minh bị mắc cạn trên chính con tàu ấy
Phim này là một bộ phim khá hay dựa trên những câu truyện có thật trong WWII
Tôi đang rít bộ "Tinh cầu" của Nga xô sx năm 2001. Bộ này cũng phê lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

vumanhha

Các bác nhà mình toàn xem phim bắn nhau,đánh đấm.Thỉnh thoảng nên đổi gió xem phim hài hay tình cảm cho nó hồi teen các bác ạ :))

Em đang nghiền bộ Tân Tam Quốc của Tàu,xem cũng thú phết,dù mình còn bị ảnh hưởng nhiều của bộ năm 94 nhưng xem bộ này cũng thấy khá hay :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

Các bác nhà mình toàn xem phim bắn nhau,đánh đấm.Thỉnh thoảng nên đổi gió xem phim hài hay tình cảm cho nó hồi teen các bác ạ :))

Em đang nghiền bộ Tân Tam Quốc của Tàu,xem cũng thú phết,dù mình còn bị ảnh hưởng nhiều của bộ năm 94 nhưng xem bộ này cũng thấy khá hay :D

Ơ! tớ tưởng Tam Quốc là phim về oánh nhau chứ hả? Rõ ràng đây cũng là phim chiến tranh mà:D

beegees

Well-Known Member

Film ấy hay đừng hỏi... bác nào quan tâm qua bác beegees cop mau!
Có lẽ mọi điều giới thiệu đều nhạt nhẽo nếu như nghe:
.."Cứ mỗi độ tháng năm, khi mùa xuân về, linh hồn những chiến sỹ Xô Viết đã hy sinh trên các chiến trường Ba Lan và Tiệp Khắc, Hungari và nước Đức, tất cả lại tìm về với Đất Mẹ. Tìm về với mảnh đất mà họ đã hiến dâng cả cuộc đời để Người mãi mãi mùa xuân nở hoa"

MrMilan

Banned

.."Cứ mỗi độ tháng năm, khi mùa xuân về, linh hồn những chiến sỹ Xô Viết đã hy sinh trên các chiến trường Ba Lan và Tiệp Khắc, Hungari và nước Đức, tất cả lại tìm về với Đất Mẹ. Tìm về với mảnh đất mà họ đã hiến dâng cả cuộc đời để Người mãi mãi mùa xuân nở hoa"

hic , thơ văn quá, bác Beegees nhà mình hồi bé học lớp chuyên văn có khác

Tieubaocaca

Active Member

Hơi sến... nhưng rất ý nghĩa!!!

beegees

Well-Known Member

hic , thơ văn quá, bác Beegees nhà mình hồi bé học lớp chuyên văn có khác
Anh học chuyên toán từ năm lớp 3 đến 12 chưa bao giờ được điểm 7 văn.
Hơi sến... nhưng rất ý nghĩa!!!

Câu văn trên được dịch từ đoạn bình cuối phim do cô Kim Tuyến đài THVN đọc, cả 2 phiên bản năm 1965 và 2002 đều giữ nguyên câu bình này.
Với 17.000.000 chiến sỹ Hồng quân xô viết đã hy sinh cho nền độc lập, tự do và toàn vẹn lãnh thổ của kô chỉ của nước Nga xô viết mà nhiều nước Châu Âu, Châu Á thì một đoạn văn nêu trên để tưởng nhớ họ chưa là gì mà sự tưởng nhớ và lòng biết ơn còn được thể hiện cao hơn nhiều trong trái tim mỗi người yêu tự do hiên tại...

vumanhha

Câu trên của bác bee là hơi bị lổi đấy \m/

Lần đầu em thấy câu này là trên ttvnol hay quansuvn ,đọc sao cứ bảo thằng cha nào nghĩ ra cái câu sến thế :))

minhhaimdc

Well-Known Member

Anh học chuyên toán từ năm lớp 3 đến 12 chưa bao giờ được điểm 7 văn.

Câu văn trên được dịch từ đoạn bình cuối phim do cô Kim Tuyến đài THVN đọc, cả 2 phiên bản năm 1965 và 2002 đều giữ nguyên câu bình này.
Với 17.000.000 chiến sỹ Hồng quân xô viết đã hy sinh cho nền độc lập, tự do và toàn vẹn lãnh thổ của kô chỉ của nước Nga xô viết mà nhiều nước Châu Âu, Châu Á thì một đoạn văn nêu trên để tưởng nhớ họ chưa là gì mà sự tưởng nhớ và lòng biết ơn còn được thể hiện cao hơn nhiều trong trái tim mỗi người yêu tự do hiên tại...

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

bach95

Member

Rất đẹp nhất là mấy cái bên dưới,nhưng sao lại nhẵn nhụi thế nhỉ??????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên