[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Các Bác làm em nóng cả lên...chào cả nhà, hôm nay trời lạnh quá, đốt lò tý đã :)

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi

Giờ ae off chui chủ yếu chứ nhát chém gió online rùi anh :D
Off chui chém gió vui thôi rồi :D

Bác với trần với trân cứ off chui nhé 8-}

cachuaxanh_133

Re: Ðề: Re: Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạ

Bác với trần với trân cứ off chui nhé 8-}

Off chui là chuyện bình thường mà bác ơi! Chả phải trưa hôm qua em và bác cũng vừa off chui đấy sao? hehe!

celinedn

Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Trời mới hỏi thăm sức khỏe có cầm được cục đá ko, ai dè em quá khỏe lun, cầm được cả một mảng bê tông, mà còn lại dùng để ném anh thế thì tiu anh rồi hic hic.

Tiu chưa anh nhỉ?
Tiu chưa mà vẫn thấy bên dưới anh cười khì khì?

He he bác Bình nói quá chí phải, nhân tiện em Phương có cần bàn tay ấm áp của anh ko anh cho mượn cầm tạm nè, ko tốn tiền thuê đâu anh cho mượn miễn phí xài khi nào chán trả lại anh he he. :D

Tomykhoai

Active Member

off chui thì cứ off chui
ta đây cứ chém một mình một cây
keke :D

hoc_hoi

Chào cả nhà buổi sáng, hôm nay đỡ lạnh hơn mấy hôm, chúc các bác ngày làm việc cuối tuần an nhàn, tối rủ nhau đi bóp lon ke ke.

hoc_hoi

Tiu chưa anh nhỉ?
Tiu chưa mà vẫn thấy bên dưới anh cười khì khì?

Em ném anh dù có đau a cũng phải cười, vì ko thể đánh trả phụ nữ được.
Thứ nhất: Ko đánh phụ nữ dù một cành hoa, nhưng đứng xa ném đá thì được :D
Thứ hai: Con gái nói có là ko, nói ko là có. Nói ghét là yêu, nói yêu là ghét. Nên chưa chắc em ném đá anh là vì em ghét anh.
Tóm lại dù gì anh cũng cười :D

celinedn

Một chút thư giãn với "The temple of the King", xin mời mấy bác thưởng thức và cho ý kiến... :D

[YT]http://www.youtube.com/watch?v=Zj3mKYASycg&feature=related[/YT]

Cha chả, nhúng ko được ta. Giúp em với

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Dạo này suốt ngày họp hành nên bận không tiện chém thớt 8-}

celinedn

Em ném anh dù có đau a cũng phải cười, vì ko thể đánh trả phụ nữ được.
Thứ nhất: Ko đánh phụ nữ dù một cành hoa, nhưng đứng xa ném đá thì được :D
Thứ hai: Con gái nói có là ko, nói ko là có. Nói ghét là yêu, nói yêu là ghét. Nên chưa chắc em ném đá anh là vì em ghét anh.
Tóm lại dù gì anh cũng cười :D

:D, hà hà, cứ như luật bình thường mà xử cho đẹp anh ạ. Vậy mới dễ lên level được, khì khì
Spam spam

anbinhdo

Well-Known Member

Hay nhẩy , nghe cứ như đi diễn luận văn spam thế này bác Phương nhẩy :))

celinedn

Quá khen, quá khen...
Em ngưỡng mộ anh Bình ở tốc độ sì pam trên từng micromet lâu rùi :)) :D

hoc_hoi

Một chút thư giãn với "The temple of the King", xin mời mấy bác thưởng thức và cho ý kiến... :D

[YT]http://www.youtube.com/watch?v=Zj3mKYASycg&feature=related[/YT]

Cha chả, nhúng ko được ta. Giúp em với

Hay lém, thanks, anh thích nhất những bài kiểu này, lâu lém rồi ko được nghe, hồi sinh viên nghe hoài vì hay ngồi cafe, giờ thì toàn nghe 1 2 3 zô zô hic hic.

hoc_hoi

Ko dám ko dám nói về spam thì ai qua bác bình nhĩ, em chỉ cố gắng học hỏi thôi he he :D

celinedn

Hay lém, thanks, anh thích nhất những bài kiểu này, lâu lém rồi ko được nghe, hồi sinh viên nghe hoài vì hay ngồi cafe, giờ thì toàn nghe 1 2 3 zô zô hic hic.

Có muốn nghe tiếp ko anh? Khá nhiều bài thuộc thể loại này, hay phải biết, rock ballad và lyric ý nghĩa :D

anbinhdo

Well-Known Member

Quá khen, quá khen...
Em ngưỡng mộ anh Bình ở tốc độ sì pam trên từng micromet lâu rùi :)) :D
Hi . em mới lên để tiếp tục spam cùng các Bác đây 8->
p/s: em dạo này tay chân cũng ít động đậy nên spam có phần giảm sút *-:)

Ko dám ko dám nói về spam thì ai qua bác bình nhĩ, em chỉ cố gắng học hỏi thôi he he :D

Bác lại quá khen em ấy mà, đấy là trước kia thôi bậy giờ để các Bác trẻ lên làm thôi. Tre Già Măng Mọc

Có muốn nghe tiếp ko anh? Khá nhiều bài thuộc thể loại này, hay phải biết, rock ballad và lyric ý nghĩa :D

Bác Phương rất nghiền thể loại này nhỉ , bây giờ các bài này vẫn là đỉnh đấy nhất là vào các Phòng Trà vẫn thích nghe thể laọi này

hoc_hoi

Thanks, có chứ sao lại ko, nói thật về âm nhạc, thơ văn, thời trang ... nói chung mang tính nghệ thuật 1 tí, lãng xẹt á quên lãng mạn 1 tí là em pó tay, ko hiểu gì hết. Về nghe nhạc thấy bài nào hay hay thì thích chứ chả biết rock ballad hay lyric ... gì cả. Mấy bài tiếng Anh thì thích những bài được nằm trong nhóm bất hủ, bất tử hồi sinh viên hay chọn mấy bài đó nghe như: Don't cry, Unbreak my heart, Nothing else Matters (ko biết bày này có bất hủ ko nữa :D) ... Bây giờ thì thích phim HD và bia he he.

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy Bác và Bác Phưuơng có vẻ hạp đấy nhỉ, sao hai Bác không rủ đi cafe cafao tý nhẩy 8->

Bên trên