[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Em núp sao được vẫn đều đều đấy chứ

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

1 phút mặc niệm cho đồng chí pantau hy sinh anh dũng, lấy thân hình lấp lỗ châu mai =)) . Mod ban nick chả theo luật lệ gì cả, ban nick theo cảm hứng thế này thì chết :D

http://www.hdvietnam.com/diendan/23-ninh-trat-tu/392364-canh-cao-ban-nick-pantau.html#post2999768
Đâu phải là theo cảm hứng đâu anh Toàn Ma!
Sau vụ mấy bác "Cheat cR" (tạm dùng từ này) thì cR đang là vấn đề nóng bỏng ở HDVN đấy!

vuthehoa

1 phút mặc niệm cho đồng chí pantau hy sinh anh dũng, lấy thân hình lấp lỗ châu mai =)) . Mod ban nick chả theo luật lệ gì cả, ban nick theo cảm hứng thế này thì chết :D

http://www.hdvietnam.com/diendan/23-ninh-trat-tu/392364-canh-cao-ban-nick-pantau.html#post2999768

Mod Bùi Hùng đã đề nghị unban rồi (Việc này chưa đến mức phải áp dụng biện pháp ban nick, đề nghị Mod quoctrung unban nick pantau nhé.)

conghieu1978

Moderator

Sau vụ mấy bác "Cheat cR" (tạm dùng từ này) thì cR đang là vấn đề nóng bỏng ở HDVN đấy!

Cái lão này không nắm được sự việc thì đừng phát biểu lung tung nhé! Phát ngôn ấy để admin tìm hiểu rõ nguyên nhân và phát biểu lão đừng té nước theo mưa.

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác tối này đánh Anh hay Ý để em theo một vé xem với, kiếm ly bia cho vui :))

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

em biết chứ, nhưng lấy lý do ban nick theo những câu phát biểu của anh Châu như vậy có đúng ko? Những ai tiếp xúc với anh Châu đều biết anh ấy hay chém gió vui vẻ, nhưng cái kiểu ban nick như thế thì ko hợp lý chút nào. Ít ra Mod phải có 1 lời cảnh cáo hay gì đấy còn hơn là lạnh lùng trảm theo cảm hứng ( đúng ra là cảm xúc cá nhân ) của Mod. Mod có đọc bài viết của em mà thấy ngứa mắt thì cứ ban nick em nhé! Em thì phải nói!

ankhanhmai

Active Member

Các Bác tối này đánh Anh hay Ý để em theo một vé xem với, kiếm ly bia cho vui :))

Cần gì nhọc thế bác, lâu nay anh em toàn mời bác đi uống bia mà có khi nào bác đi đâu! Hay mấy mem HD Đà Nẵng mời bác phải đăng ký lịch qua thư ký? Có gì mới bác thông báo anh em biết còn có cơ hội gặp Hội trưởng. (đúng là thời buổi này làm mọi gặp sếp khó ghê)

coixaygio

Active Member

Anh: coixaygio + crazy + khánh rồm---> thua độ bia cahuaxanh + celin (đúng là con gái thích Ý đẹp chai..)
kính mời bác Hội Trưởng đến mừng ly bia..

kdq2010

Well-Known Member

Anh: coixaygio + crazy + khánh rồm---> thua độ bia cahuaxanh + celin (đúng là con gái thích Ý đẹp chai..)
kính mời bác Hội Trưởng đến mừng ly bia..

Thiếu bác pantau bên đội Ý nữa kìa anh :))

ankhanhmai

Active Member

pantau bị tù treo rồi, nhắc đến sợ bị đồng lõa quá ha.hah.a.. =))

Lẽ ra bị khoá luôn ko cởi nhưng MOD Quốc Trung đã đề nghị cởi pantau ra rồi. ha ha
Anh em tích cực mời Hội trưởng off đi chứ nhỉ.

coixaygio

Active Member

Lẽ ra bị khoá luôn ko cởi nhưng MOD Quốc Trung đã đề nghị cởi pantau ra rồi. ha ha

Trúng Ý luôn, thua 4-2.. :D
Kính mời mà bác ko đi nữa chắc phải áp tải bác í quá a ui..

quoctrung

Well-Known Member
re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

1 phút mặc niệm cho đồng chí pantau hy sinh anh dũng, lấy thân hình lấp lỗ châu mai . Mod ban nick chả theo luật lệ gì cả, ban nick theo cảm hứng thế này thì chết

Cảnh Cáo & Ban Nick pantau

em biết chứ, nhưng lấy lý do ban nick theo những câu phát biểu của anh Châu như vậy có đúng ko? Những ai tiếp xúc với anh Châu đều biết anh ấy hay chém gió vui vẻ, nhưng cái kiểu ban nick như thế thì ko hợp lý chút nào. Ít ra Mod phải có 1 lời cảnh cáo hay gì đấy còn hơn là lạnh lùng trảm theo cảm hứng ( đúng ra là cảm xúc cá nhân ) của Mod. Mod có đọc bài viết của em mà thấy ngứa mắt thì cứ ban nick em nhé! Em thì phải nói!
@makiemsau : Mình đã Trả lời bạn và ae Thắc mắc tại http://www.hdvietnam.com/diendan/23-ninh-trat-tu/392364-canh-cao-ban-nick-pantau.html#post3004743

trantovu

Cởi pantau ra cóa gì mà coi ..gứm ẹ =))

chet2lan

Banned
Ðề: Re: Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Ô :-O, không lẽ MOD ban luôn cả cái í à ?X_X ha ha vậy thì còn gứm hơn, vì chẳng định nghĩa ra gì????
Mod ban được cái ấy thì hi hi E sẽ chọc ngoáy cho Mod Ban em 1 2 tuần gì đấy cho thân E khỏe chút :))

Đọc không thể hiểu được bác đang nói gì luôn =)) Avatar của bác xì ten quá thôi!

Bác này nghe quen ghê Nguyenkim lại biết bắt RUỒI nữa quen quá !

trantovu

Đọc không thể hiểu được bác đang nói gì luôn =)) Avatar của bác xì ten quá thôi!

=)) Hiểu được chết liền à ! Vì mình cũng có hiểu đâu, vậy mà có người hiểu kia kìa =))

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Code:

3.5. Không gây hại cho thành viên khác và diễn đàn
- Xin hỏi Mod anh Châu(pantau) có gây hại gì đến cho người khác hay ko? Và diễn đàn đã bị anh ấy gây hại như thế nào?
3.6. Không phản cảm, gây khó chịu cho người đọc.
- Ở đây em đọc bài viết của anh Châu chẳng có gì là phản cảm cả, chỉ là lời nói

Bên trên