[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

ngocthanh8106

Ðề: [Spam theo Cách Của Bạn] KV Đà Nẵng - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu

Thì cứ gọi là anh cho quen dần đi, biết đâu ... :))
"Mẹ dòng lấy được giai tơ
Đêm nằm hí hửng như mơ được vàng"​

Trai tơ ai bảo trai tơ?
Bác nằm giường Lèo
Lại muốn chuồng Heo
Tỉnh lại đi cưng

Chỉnh sửa lần cuối:

doanthelam

Dữ kinh ác ác, hiền xíu đi nè

cachuaxanh_133

Bác doanthelam post bài mà chả để í gì cả. Chị ngocthanh8106 ở tận SG, conghieu1978 ở tận Đà Lạt. Muốn đi off cùng đâu dễ.

doanthelam

U tại mới vô hok biết, ở tận Xì-Gùn hả, ặc ắc, vài bữa vào Xì-Gùn đi nhậu nha bạn Thanh gì đó ơi <:p

conghieu1978

Moderator

U tại mới vô hok biết, ở tận Xì-Gùn hả, ặc ắc, vài bữa vào Xì-Gùn đi nhậu nha bạn Thanh gì đó ơi <:p

Cái này là lỗi của em. Khi nào có điều kiện em sẽ rủ ông anh cọc chèo HDCP off tại nhà ngoại bác nhá! :))

contrucstion

Well-Known Member
GIAO LƯU BÓNG ĐÁ

Tình hình là mình thấy ở Đà Nẵng chơi thể thao rất là nhiều, đắc biệt là bóng đá. Mà em thấy trong hội mình rất đông anh em con trai nhưng mà không biết là có hay tổ chức bóng đá giao lưu không. Nếu có thì khi nào đá giao lưu với cty em cho vui. Nếu anh em trong hội có tham gia đá bóng gio lưu thì alo cho em để em đặt sân đá cho vui, tinh thần thể thao là chủ yếu
Full name : Trần Thanh Sang
Phone : 0905 894 895
Email : [email protected]

ngocthanh8106

Bác doanthelam post bài mà chả để í gì cả. Chị ngocthanh8106 ở tận SG, conghieu1978 ở tận Đà Lạt. Muốn đi off cùng đâu dễ.
Chị cachuaxanh gỏi wa, sao chị biết hay vậy? Cọp định lừa tình mà, huhuhuuhu
Xì-Gòn mến chào và hân hạnh tiếp các bác
Cái này là lỗi của em. Khi nào có điều kiện em sẽ rủ ông anh cọc chèo HDCP off tại nhà ngoại bác nhá! :))
HD Hà Nội đòi thay RAM cho cọp mà chưa kịp thay, h bác nói cọp em hiểu ko kịp sắp cháy CPU luôn rồi

conghieu1978

Moderator

ngocthanh8106

Chị cachuaxanh gỏi wa, sao chị biết hay vậy? Cọp định lừa tình mà, huhuhuuhu

Hí! Em có đọc vài thông tin hôm chị tụ tập ở HN. Chị cứ lừa tình vô tư. Tình càng xa càng bền càng dễ lừa.

Vậy chị cachuaxanh ở Đà Nẵng?? Thấy chữ ký của chị cachuaxanh là thế?? Thế thì em lừa chi cho xa, hôm nào em ra Đà Nẵng, chị cho cọp em theo tham quan vài nơi nhé, em chưa đi DN lần nào.

cachuaxanh_133

Vậy chị cachuaxanh ở Đà Nẵng?? Thấy chữ ký của chị cachuaxanh là thế?? Thế thì em lừa chi cho xa, hôm nào em ra Đà Nẵng, chị cho cọp em theo tham quan vài nơi nhé, em chưa đi DN lần nào.
OK ạ, em ở Đà Nẵng, làm dâu Đà Lạt. Nên chị ra ĐN thì em đưa chị đi chơi. Còn nếu lên ĐL thì có chồng em tiếp đón. Chị yên tâm nhá.

ngocthanh8106

Không phải thay Ram đâu? Em cop cứ vào đây khắc rõ: http://www.hdvietnam.com/diendan/54-da-nang/72902-tho-coc-quan-362.html
Thấy rồi ta sẽ cù cưa tiếp nhỉ? :))

Đám cưới bác với cachuaxanh cọp em đọc rồi, tham dự, bấm thanks ầm ầm, bác còn dẫn link cho cọp em nữa??? Cọp em ko chịu nằm phòng nhì đâu, em ăn tươi nuốt sống bác, cachuaxanh lại buồn, cọp em ko nỡ, hihihiihihi

ngocthanh8106

OK ạ, em ở Đà Nẵng, làm dâu Đà Lạt. Nên chị ra ĐN thì em đưa chị đi chơi. Còn nếu lên ĐL thì có chồng em tiếp đón. Chị yên tâm nhá.

Cảm ơn cachuaxanh trước nhé, để cọp lên lịch sẽ phiền cachuaxanh 1 phen, chắc canh vé bắn pháo hoa ĐN 30/4 ra xem, năm nào cũng cháy vé ĐN ngày ấy, đi xem cho biết ghiền, ai cũng bảo ĐN đẹp lắm!

anbinhdo

Well-Known Member

Yêu nhau ta tìm về , yêu nhau ta thì thầm ...=))

anbinhdo

Well-Known Member

Các bác chuyển qua trang thông tin khác roài :-?

Bên trên