[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Hôm nay đọc mấy cái tin bọn tàu kịa bắn phá ngư dân phú yên ..tức thật, điên cả người X(

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Hôm nay đọc mấy cái tin bọn tàu kịa bắn phá ngư dân phú yên ..tức thật, điên cả người X(
Biết làm sao đc! Em cũng yêu H2O lắm. Nhưng nếu mình nói ra bi giừ, ko khéo dân mình trị mình trc!

anbinhdo

Well-Known Member

Tức không chịu được, giờ em thấy Bác nào xài hàng ấy em phang ngay X(

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy bác thể hiện lòng yêu nước của mình đi ... he he he

tusontay

Huyền Thoại

Vậy bác thể hiện lòng yêu nước của mình đi ... he he he
Em yêu H2O theo cách khác. Ít nhất là ko yêu độc quyền điện nước, ko yêu tăng giá xăng...

anbinhdo

Well-Known Member

Mà dù không yêu Bác cũng đã dùng đến ....:-t

anbinhdo

Well-Known Member

Nói chuyện phiếm cho vui thôi, chứ em không đề cập đến vấn đề ấy nhiều ....đang đọc mấy cái box khác về nhà tiếp Bác đây

tusontay

Huyền Thoại

Nói chuyện phiếm cho vui thôi, chứ em không đề cập đến vấn đề ấy nhiều ....đang đọc mấy cái box khác về nhà tiếp Bác đây
Lão Toàn Ma hôm nay bận sao lão Bình?

bucung

Member

canadas-air-force-plane-canada-libya-nofly-revoution-gadaffi-political-poster-1300868710.jpg

mua mấy cái này về thách mấy thằng tàu khựa :-q

makiemsau

Well-Known Member

em cũng tức như bác, bọn này mà ko cương quyết là tụi nó làm tới !

crazy

Tức không chịu được, giờ em thấy Bác nào xài hàng ấy em phang ngay X(

Bác lày lói thía coi khó cho êm quá - Hic người E toàn xài hàng Tàu bây giờ mà gặp Bác chắc E cơi quần ra trước quá - Ec còn nhà E thì từ trong ra ngoai cái gì cũng có dính tới China chút chút kể cả cái mà tới lúc mới dùng hi hi Bác mà Phang trúng chỗ đang xài ngày ấy thì hi hi nhận khg ra lun đó :)) -

*** Cái gì ra cái đóa Bác ơi chiện này xọ chiện kia mệt lém

anbinhdo

Well-Known Member

Sao mà hôm nay ít ai nhiều chuyện quá zậy :D

crazy

Ðề: Chuyên Mục Bình Loạn film của anh em ĐN

Bác vứt qua Em copy cho bác Hạnh, Em đang trong chế độ chọn lọc nên phim ở các ổ cứ loạn trở lên .Vì em đang phân 1080 và 720 ra cho nó dễ phân biệt . Ngày kia Bác đưa ổ em copy cho nhé .Vì hôm nay em lại đi Nha Trang roài , mốt về .

ây zà ây zà Thanks Bác Anbin ngày hôm nay E mệt dễ sợ khg đi chơi đươc nên tám chay qua chay lai gặp mec Bác mấy lần tính chồ mà lu bu tám quá Hello bác hôi trưởng hi hi E chồ Bác rùi nhé !!!!
Em là E đội ơn Bác nhưng Bác ơi phim E thèm quá chạy ra dich vụ chép rùi Bác ơi (phim mới nó dớt mềnh 15 nghìn 1 phim đóa :(( ) - bây giờ mình sẽ coi phim và bình lựng cùng Bác.

Em thấy Bác bình lưng chiên nghịp dễ sợ Em phải cua 1 phim hưa boa lần mới bìn nổi với Bác !
1 phát nữa Em củm ơn Bác nhìu nhìu hén :)) - Chúc Bác manh phẻ để cùng kề vai sát cách với hội HD ĐN đưa HD tới với mụa nhòa ! hà hà hà

crazy

Ðề: Góp ý: xây dựng nội quy, quy chế và tổng hợp các ý kiến bàn bạc phương hướng hoạt động phong trà

Góp ý đến 22 pages rùi muh có giải quyết được gì đâu bác, chắc hết ý để góp rùi ...

Ec up up up đắt hàng nào
Hey Ku Kdq tui góp nè -- Mau đi off vào chủ nhật có phần thưởng cho Mem mô tới sớm nhất ! Phần thưởng BDH hội họp và thông bố vào chủ nhật tới ! - cái này đã thông qua Ban đièu hành rồi :))

crazy

Xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii''''''''''''''''''''''' pammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

crazy

Ðề: Topic chuột bạch - HD Đà nẵng

đây cũng là chỗ xì xì pam mà cao cấp chút thôi

sawyer8x

Member

GIờ vàng của Mít tờ Lệ Hanh

Bên trên