Spam tập 1 - năm 2010 : Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

pgasqlkt

Member
Ðề: NƠI GẶP GỠ GIAO LƯU ANH EM ĐÀ NẴNG

Bác cho em mược cái máy anh chụp anh cưới bác ơi.
of chui k bác

anbinhdo

Well-Known Member

VUI BÊN LỀ W- CUP 2010

WC 2010 đã kết thúc với lời chúc mừng đến Tây Ban Nha , có lẽ tất cả những gì đáng nhớ của WC này là chiếc kèn Vuvuzela và nguồn gốc xuất xứ của nó. Xin chia sẻ đến tất cả mọi người!

Đây là hình ảnh đính kèm là nguồn gốc của Vuvuzela, cái mà cả triệu người đang thổi phù phù ở Nam Phi...

=P~ =P~ =P~

anbinhdo

Well-Known Member

VUI BÊN LỀ W- CUP 2010

WC 2010 đã kết thúc với lời chúc mừng đến Tây Ban Nha , có lẽ tất cả những gì đáng nhớ của WC này là chiếc kèn Vuvuzela và nguồn gốc xuất xứ của nó. Xin chia sẻ đến tất cả mọi người!

Đây là hình ảnh đính kèm là nguồn gốc của Vuvuzela, cái mà cả triệu người đang thổi phù phù ở Nam Phi...

=P~ =P~ =P~

EM BỔ SUNG THÊM 1 HÌNH NỮA

crazy

Nguyên văn bởi saibon
Hi hi, đúng là những người chơi âm thanh thì thường rất tao nhã, khiêm tốn, họ thường rất kín đáo, không phải hay khoe. Những anh, chú đó nếu như mình có thể mời họ vào hội thì hay biết mấy, đây cũng là dịp góp phần giao lưu, mở rộng tầm hiểu biết. Mong các anh trong hội, anh nào biết những người có niềm đam mê đó, thì hãy lôi kéo , mời họ vào hội của mình, không thì cho các thành viên trong hội biết địa chỉ, có gì qua nhà làm quen và xin được nghe thử dàn âm thanh ...
......................................
ec ec mình thấy cái này hay -- ACE hãy giới thiệu thêm nhé tui sẽ cố gắng giói thiệu thêm Mem pro cho HD DN lên nhanh

anbinhdo

Well-Known Member

Hi Thành khi nào dùng Em ? - Anh sạc phin cho - máy cùi chụp coi tạm tạm thôi nhé

--------------
Bác Hạnh lâu ngày ẩn náu Giang Hồ nay Tái Xuất tung chưởng quá hén :-j
Bác đánh một Chưởng THiên Âm Long Chưởng mà các Topic từ trên xuống dưới đều ghi dấu ấn crazy

:-j :-j

crazy

--------------
Bác Hạnh lâu ngày ẩn náu Giang Hồ nay Tái Xuất tung chưởng quá hén :-j
Bác đánh một Chưởng THiên Âm Long Chưởng mà các Topic từ trên xuống dưới đều ghi dấu ấn crazy

:-j :-j

Tui đang độc diễn mà - luyện lại - đang có hứng nên chơi luôn một hồi rồi đi bóp lon

crazy

Bác Bình ơi - cái topic của Dino hãy mở ra lại nhé không nên lock - có xưa mới có nay -

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Bình ơi - cái topic của Dino hãy mở ra lại nhé không nên lock - có xưa mới có nay -

----------------
Ủa ai đóng vậy để em xem, em thì chưa đóng cái topic nào cả, chắc có ai đóng đấy....cái này em đã nói hồi lâu rồi, Có cái tiên phong mới có cái Hậu phương .Topic của Hội không nên đóng cứ thoải mái cho anh em SPAM, nhưng phải đúng chổ đúng nội dung thế thôi =P~
Để em xem và mở lại cho, hôm nay nhiều MOD ra vào ai ra nữa :-??..để em xem ai đóng nhé

crazy

----------------
Ủa ai đóng vậy để em xem, em thì chưa đóng cái topic nào cả, chắc có ai đóng đấy....cái này em đã nói hồi lâu rồi, Có cái tiên phong mới có cái Hậu phương .Topic của Hội không nên đóng cứ thoải mái cho anh em SPAM, nhưng phải đúng chổ đúng nội dung thế thôi =P~
Để em xem và mở lại cho, hôm nay nhiều MOD ra vào ai ra nữa :-??..để em xem ai đóng nhé

Không đong nhưng bi lock rồi - coi lại thư sao - lỗi gì hay xô không bắn được

anbinhdo

Well-Known Member

Thông Báo ! Thông báo Crazy đang lên cơn...xì pam tránh xa bom mìn đạn không có mắt ! Vô tình chết người không có bảo hiểm ráng chịu nhe
Em chuyển Bác qua đây.Cái Topic THÔNG BÁO của Hội Bác Hạnh thông báo thôi Bác nhé ...Bác Tung Chưởng ở chổ THÔNG BÁO anh em giống Bác hết =P~ =P~

crazy

Em chuyển Bác qua đây.Cái Topic THÔNG BÁO của Hội Bác Hạnh thông báo thôi Bác nhé ...Bác Tung Chưởng ở chổ THÔNG BÁO anh em giống Bác hết =P~ =P~

kha kha kha - chiu không nổi - vô lẹ mấy Bác - em mỏi tay rồi ra thôi - xí khỏe làm lại lần nữa

crazy

Ðề: CHÚC MỪNG SINH NHẬT HD VIỆT NAM !

nguội rồi Mod gỡ cái topic này hộ Em với - để loang cả - Qua năm E lại pót lên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên