SPAM - Buôn chuyện

vutrunghoa

Active Member
Ðề: SPAM - Buôn chuyện

Thế mời người đẹp đi uống trà đá thôi hả, tưởng cà phê cà pháo gì chứ. Hix, mình mới vắng bóng có vài bữa mà cả nhà bàn nhiều chuyện quá.

cuonglasuco

Member
Ðề: Cảm nhận, đánh giá và góp ý các nhà mạng Truyền hình tại Thanh Hóa

Góp ý nhỏ với các bác LamSonTV.
Để khuyến khích khách hàng dùng dịch vụ VOD của các bác nhiều hơn, các bác nên khuyến mại KH khi sử dụng, với hình thức sau:
- Xem 5 tính tiền 4
- Xem 10 tính tiền 7.
....
Vì phim hay, thích xem nhưng các bác tính hộ: 10 bộ phim HD x6.000 = 60.000 cũng hơi nhiều đây!

jerrymouse

Active Member

Góp ý nhỏ với các bác LamSonTV.
Để khuyến khích khách hàng dùng dịch vụ VOD của các bác nhiều hơn, các bác nên khuyến mại KH khi sử dụng, với hình thức sau:
- Xem 5 tính tiền 4
- Xem 10 tính tiền 7.
....
Vì phim hay, thích xem nhưng các bác tính hộ: 10 bộ phim HD x6.000 = 60.000 cũng hơi nhiều đây!

Tiệc ngon nhưng số mâm đang có hạn e phục vụ chưa xuể, đang mở rộng nâng cấp bếp, sau đó nấu thêm món, hiệu chỉnh lại giá => Nhiều người vừa ăn vừa cười => Chủ tiệm hình dáng thêm tươi....

Vậy được không?

cuonglasuco

Member

Tiệc ngon nhưng số mâm đang có hạn e phục vụ chưa xuể, đang mở rộng nâng cấp bếp, sau đó nấu thêm món, hiệu chỉnh lại giá => Nhiều người vừa ăn vừa cười => Chủ tiệm hình dáng thêm tươi....

Vậy được không?

Hi vọng bếp nhanh khánh thành, chế biến được nhiều món để anh em được thưởng thức đủ món!

congiola

Hix hix. Em vừa làm xong báo cáo mai họp cty. Mệt quá vào đây Spam chúc các bác ngủ ngon, đừng mắng em nha!

Chơi chữ quá hem!

Zậy: "Gái Củ Chi chỉ Cu hỏi Củ Chi?"

Giải thử coi ta!

:)) :)) :)) :)). Dạo này iem lại kết những quả chơi chữ này thế. Câu này của bác Jerrymouse "độc hại "quá nhỉ, chưa nghe bao giờ.
Iem lại vừa kiếm đc câu này, a e xem hộ cái "Anh Tiểu Thương thương chị Tiểu Thương". Câu sau chưa tìm đc, a e kiếm hộ cái coi.

jerrymouse

Active Member

Bão số 10 đang vào hành tội rồi. Mở hàng ra câu đối cho anh em, xem ai ra câu đối chuẩn nào:
1. Câu ra: "Trai Thủ Đức - Thức đủ năm canh"
2. Câu đối: Mời cả nhà????????

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Iêm cũng làm một câu.Đố anh em câu này của aii .Đây cũng là chơi chữ.

"Trưa hè nắng cực đá bèo chơi"

congiola

Không như dự báo ban đầu, bão số 10 càng tiến gần bờ càng mạnh thêm. Trưa nay (13/10), bão số 10 đã mạnh lên cấp 10, cấp 11, giật cấp 13, cấp 14, hiện chỉ còn cách bờ biển các tỉnh Quảng Ninh – Hà Tĩnh 170km.

Dự báo trong 12 giờ tới, bão số 10 di chuyển chủ yếu theo hướng Tây, mỗi giờ đi được khoảng 10 - 15 km. Đến 3 giờ sáng ngày 14/10, vị trí tâm bão ngay trên vùng biển các tỉnh từ Quảng Ninh đến Hà Tĩnh.

Đến 16 giờ ngày mai 14/10, vị trí tâm bão ở ngay trên địa phận các tỉnh Nam đồng bằng Bắc Bộ, Thanh Hoá - Nghệ An.

PM: Cầu mong bão số 10 sẽ không gây ra thiệt hại nặng nề như bão số 9. Cầu an lành cho các tỉnh đang chịu ảnh hưởng trực tiếp của bão số 10 và các tỉnh lân cận. Cầu bình yên cho Quê Mình.

Xin lỗi cả nhà vì em làm đứt mạch cảm xúc "Chơi chữ" của cả nhà. Xin lỗi!

jerrymouse

Active Member

Cầu mong là như vậy. Toàn VNPT Thanh Hóa đang trực chống bão số 10 đây.
Jerry đang sốt nhưng hôm nay đã đi xuống 5 huyện trọng điểm để cùng anh em chuẩn bị, nghề nó buộc phải vậy.

congiola

Mong bác Jerry nhanh hết sốt nhé! Mấy ngày này các bác vất vả lắm mà.

Bên trên