Sorry các anh, nhưng các anh đá quá dở

LiveFree

Ðề: Sorry các anh, nhưng các anh đá quá dở

ko, ai lại làm thế, phải có lửa mới có khói, hàng "nóng" mà bác. ko tự dưng bọn em dùng đâu. nhưng sau vụ ở Nghệ An em ngồi quán nước nghe loáng thoáng là CĐV có "chế tác" vụ đó, hình như chỉ dành riêng cho "người đặc biệt"
Dạo này T&T Hanoi và XM. Haiphong bám nhau trên bảng xếp hạn sát nhỉ ;)

Ba Chien

Member

Hôm nay cổ động cũng kém hơn hôm đá với Singapo,ngay cổ động viên còn thấy khó thắng nữa là cầu thủ,lúc chào cờ hát quốc ca thì gõ trống inh ỏi,chẳng có tổ chức gì cả.

matom7981

Member

Thấy rằng hàng tiền đạo đá quá dở, nếu anh giai Calisto gọi anh Huỳnh Kesly vào thì chắc sẽ khác. Nhìn mấy chú tiền đạo bắn loay hoay mà bực mình

LiveFree

Hôm nay cổ động cũng kém hơn hôm đá với Singapo,ngay cổ động viên còn thấy khó thắng nữa là cầu thủ,lúc chào cờ hát quốc ca thì gõ trống inh ỏi,chẳng có tổ chức gì cả.
Phải chơi đốt pháo sáng như CĐV Napoli và Roma thì mới sung được, CĐV nam thì phải ở trần, săm mình cho nó khí thế :D
Bọn CĐV ở giải serie A công nhận máu lửa thiệt, hầu như trận nào cũng có đốt pháo. Vào 1 quả là nghe ầm ầm liền :)) ngó lên khán đài thì toàn các anh đầu trọc ở trần =D>

Angus_Bert

Film critic

Phải chơi đốt pháo sáng như CĐV Napoli và Roma thì mới sung được, CĐV nam thì phải ở trần, săm mình cho nó khí thế :D
Bọn CĐV ở giải serie A công nhận máu lửa thiệt, hầu như trận nào cũng có đốt pháo. Vào 1 quả là nghe ầm ầm liền :)) ngó lên khán đài thì toàn các anh đầu trọc ở trần =D>

Ý nổi tiếng holigan mà bác :)) Ý giờ giống cái giải Pháp quá, cầu mong năm nay Ac vô địch để có đổi mới.

J4yJ4ckj3

Member

theo như biểu đồ với thông tin món đĩa sắt có răng cưa thì năm nay chắc chắn XMHP vô địch rồi ( 1 năm về 3, năm ngoái thì về nhì )

Em thấy bác giận quá mất khôn rồi đấy, bác ấy có nói cái gì người nổi tiếng đâu, chỉ nói ngồi ở quán gặp 1 ông cựu thủ CSG, việc này rất bình thường và dễ gặp ở các quán cafe bóng đá

Em gặp chuyện như thế nhiều lần rồi.

bọn em làm sao mà dám bám sát T&T, gặp may thôi. T&T lại có thực lực, tiền bạc, vả lại 1000 năm Thăng long thì vô địch là hợp lẽ trời.

achilefu

Khi Chim Đang Sung, à quên! :D Park Ji Sung đánh đầu ghi bàn thắng vào lưới Arsenal tôi đã buộc miệng hỏi người bạn là "Khi nào Vn ta có cầu thủ chơi ở giải ngoại hạng anh?" thế là anh bạn tôi trả lời ngay mà không cần suy nghĩ : "VN mà có cầu thủ chơi ở giải ngoại hạng anh thì rất rất lâu nếu như không muốn nói là không tưởng, tuy nhiên rất có thể một người Anh nào đó qua VN chơi bóng ở giải Vi lít" =)) .
Sorry lạc đề chút, tôi thấy VN tối nay đá dứt điểm rất yếu kém và thiếu uy lực, sút xa dở mà cứ khoái sút xa, đánh đầu kém mà cứ câu bóng bổng vào. Nói chung là kém mà thằng bình loạn viên Việt Khuê hét lời khen ngợi. Tóm lại quan điểm của tôi là đá hay: khen. Đá dở: chê

haohanluongson

Active Member

Thật ra Mỹ Đình chưa thể gọi là chảo lửa của ĐNA được, cái này phải ở trên sân của Indo mới đúng, xem mấy trận Indo đá trên sân nhà. Nhìn CĐV bên đó cũng đốt pháo sáng và cổ động quá khíc ra phết, ko kém gì ở Mỹ Đình cả, thậm chí còn cuồng nhiệt hơn là khác. AFF Cup mùa sau nên chuyển đội tuyển VN về đá ở Lạch Tray thì mới gọi là Chảo lửa được:p

Angus_Bert

Film critic

Lượt đi thằng BIên Cương bình luận, lượt về Việt Khuê, ko còn gì để nói =))

theo như biểu đồ với thông tin món đĩa sắt có răng cưa thì năm nay chắc chắn XMHP vô địch rồi ( 1 năm về 3, năm ngoái thì về nhì )

ấy chết bác ơi, em cả năm nay ko đi xem ở sân Lạch tray, chỉ nghe đồn thổi thôi. mà các bác CĐV ngồi trên sân từ Nam chí Bắc có nhìn thấy tụi em dùng đến món đó bao giờ đâu. chít. lại vạ miệng rồi.
Năm nay mục tiêu là trụ hạng bác ah. Mong các bác ủng hộ.

LiveFree

Khi Chim Đang Sung, à quên! :D Park Ji Sung đánh đầu ghi bàn thắng vào lưới Arsenal tôi đã buộc miệng hỏi người bạn là "Khi nào Vn ta có cầu thủ chơi ở giải ngoại hạng anh?" thế là anh bạn tôi trả lời ngay mà không cần suy nghĩ : "VN mà có cầu thủ chơi ở giải ngoại hạng anh thì rất rất lâu nếu như không muốn nói là không tưởng, tuy nhiên rất có thể một người Anh nào đó qua VN chơi bóng ở giải Vi lít" =)) .
Sorry lạc đề chút, tôi thấy VN tối nay đá dứt điểm rất yếu kém và thiếu uy lực, sút xa dở mà cứ khoái sút xa, đánh đầu kém mà cứ câu bóng bổng vào. Nói chung là kém mà thằng bình loạn viên Việt Khuê hét lời khen ngợi. Tóm lại quan điểm của tôi là đá hay: khne. Đá dở: chê

Chiêu này dùng để trị các đội đổ bê tông : Việt nam luôn yếu về khoản này, bó tay thôi.

Cón 1 chiêu nữa khi đối thủ phòng ngự 10 người : kịch sĩ ! :)) tuy nhiên Việt nam cũng chưa có người làm được, cần cho các em U15 qua học anh CR7 cho thành thạo món này :))

achilefu

Thấy rằng hàng tiền đạo đá quá dở, nếu anh giai Calisto gọi anh Huỳnh Kesly vào thì chắc sẽ khác. Nhìn mấy chú tiền đạo bắn loay hoay mà bực mình
Bác Tô hình như muốn lắm chứ nhưng chúng ta tự hào người Việt, tự hào người bản xứ. Ở Huế hình như có câu: "Ôi Huế của mi, mi cứ rứa mà tự hào"

Ba Chien

Member

Mấy tay gõ trống nhà ta cũng săm mình bác ạ,em ngồi ngay chỗ đốt pháo sáng mà,mấy tay này ở hội cổ động viên T&T

LiveFree

Thật ra Mỹ Đình chưa thể gọi là chảo lửa của ĐNA được, cái này phải ở trên sân của Indo mới đúng, xem mấy trận Indo đá trên sân nhà. Nhìn CĐV bên đó cũng đốt pháo sáng và cổ động quá khíc ra phết, ko kém gì ở Mỹ Đình cả, thậm chí còn cuồng nhiệt hơn là khác. AFF Cup mùa sau nên chuyển đội tuyển VN về đá ở Lạch Tray thì mới gọi là Chảo lửa được:p
Mình thích "chào củ đậu" và "chảo đĩa bay có răng" hơn :)

Angus_Bert

Film critic

Em thiết nghĩ chúng ta nên xây lại sân Lạch Tray thành xây có sức chứa hơn 90k chỗ ngỗi, thiết kế đặc biệt tạo âm thanh, khu vực khán đài gần sân bóng hơn ;)) mà cái này thì nhờ anh kiến trúc sư sân NouCamp, đảm bảo Lạch Tray sẽ thành chảo lửa nóng nhất và nổi tiếng toàn thế giới với lực lượng CDV của Hp

VỀ LẠCH TRAY cũng được, nhưng em sợ mấy chú Malay theo đạo Hồi ăn nhạt quen, mải ra Đồ Sơn ăn mặn, hỏng hết "hàng" nhà em.

J4yJ4ckj3

Member

Việt Nam mặc áo trắng thường trắng tay nhưng sao ở cả trận lượt đi và lượt về đều mặc đồ trắng nhỉ

Bên trên