Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

em quất bộ này về rồi thiết kế phòng nghe giấu hết loa và rec đi, sau đó e mời một bác đc mệnh danh là audiophile đến nghe và giới thiệu đây là dàn loa 80 k obama
kết luận vẫn gật gù khen hay

Bác audiophile này chắc bị tâm thần rồi bác :))

khachieu

Well-Known Member
Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

Giảm đc cái Amp sub và cải tiến cái sur là 2 con loa cột.
p/s: mềnh đang chơi em 7600 nè.

Bạn cho hỏi 7600 nếu muốn chơi nhac hai kênh thì chất lượng âm thanh có ổn không hay chỉ để xem phim thôi

usename

Member

cho hỏi bộ này ở HN mua chỗ nào uy tín và rẻ nhỉ
bộ này cắm trực tiếp laptop nghe luôn hả các thím. hay cần phải bộ chuyển gì sang 7.2 gì ko

usename

Member

........................................................................ bị spam

End-User

Member

bộ này mà giá tầm 2000 obama có khi khối người lại khen hay!

Kể cả giá hơn thế gấp đôi, 4K Obama chẳng hạn nhưng cứ ộp ộp đục đục thì e nghĩ chẳng ai khen hay đâu ah. E thấy cái này nghe nhạc DJ (nhưng nhạc sàn cơ) thì hợp. Nhưng sợ bác nào hay lên Bar ngồi thèm tiếng BASS điện tử Sâu và chắc cũng ko thấy thích bộ này.

lacthien81

Active Member

nhìn ngầu quá, bộ này phải có phòng xem phim riêng thì mới chơi được.

Transformer

Member
Re: Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 201

7600 dùng ổn không bác.em thích dàn ấy lắm đang ghom tiền.bác chơi rồi phổ biến tí kinh nghiệm cho em.vd như xem phim,nghe nhạc.dòng nhạc nào nghe hợp nhất.em hay nghe nhạc vàng @@!
7600 xem film vs nghe nhạc sàn thì ổn, còn các dòng khác thì... đừng nghe

Transformer

Member
Re: Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 201

Bạn cho hỏi 7600 nếu muốn chơi nhac hai kênh thì chất lượng âm thanh có ổn không hay chỉ để xem phim thôi
Bộ này chỉ để xem film thì chấp nhận đc, nghe nhạc 2 kênh chuối lắm (bass khỏe quá)

usename

Member

đã có ai múc bộ này chưa. cho ảnh và review với.

lan806

Well-Known Member
Hôm qua nhìn hình hài ngoài đời của em nó cũng đẹp, xem phim tốt, nếu bác nào có dàn 2 kênh rồi dùng bộ này xem phim là ok, bộ 12.9tr ấy chứ bộ 18tr thì mua cái khác tốt hơn. nó nhẹ vì classD mà, tiêu thụ có 175w thui, ghi 1200w là ghi cho oách :)

Transformer

Member
Hôm trc em ra NK nghe thử, thấy nó đang bật film, bass cũng bình thường ko có gì đặc sắc cả

NDC

Member
Re: Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

cho hỏi bộ này ở HN mua chỗ nào uy tín và rẻ nhỉ
bộ này cắm trực tiếp laptop nghe luôn hả các thím. hay cần phải bộ chuyển gì sang 7.2 gì ko

Pico đang bán 18tr đó bác

usename

Member

chỗ này 15.5 có uy tín ko nhỉ link

bebinhtien

bộ nào cũng ngon hết, quan trọng là có đủ khả năng để đem về hay ko thôi .... mình phải bỏ ống heo tiếp cũng vì đam mê ..:D

papapucca

Member

Bác audiophile này chắc bị tâm thần rồi bác
Bác nói sai rồi , ông audiophile đó đã luyện tới cảnh giới tối cao rồi nên cho ông nghe bằng loa cùi bắp thì cũng khen hay hết thôi .

huybinhxp

Đang kiếm bộ 7600 , anh em nào chán chơi sony thì để lại cho mình bộ sony 7600 đi ( PM mình theo số đt này nhé : 0989775817 )
Thanks so much !

quyenld

Theo tớ chỉ to hơn thôi, âm thanh số mà chi tiết hay không bằng dàn âm thanh rời

hoanzigo

quá khủng luôn.:)]

Bên trên